Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 43 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.346.595.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.320.589.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.346.595.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.320.589.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,60%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy như sau:
- Là chủ đầu tư của 43 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 75 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 61 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 76 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 73 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô BKS: 73B-1611 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI CƠ KHÍ Ô TÔ TUẤN PHÁT
12/04/2025 10:20
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô BKS: 73B-1611 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy với 1 gói thầu.
12/04/2025 10:04
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô BKS: 73B-1611 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy với 1 gói thầu.
12/04/2025 09:54
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đoàn học tập, trao đổi kinh nghiệm hoạt động của đại biểu HĐND huyện tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Netin
13/03/2025 14:37
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn học tập, trao đổi kinh nghiệm hoạt động của đại biểu HĐND huyện tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy với 1 gói thầu.
13/03/2025 14:25
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn, thiết kế, cung cấp thiết bị, dịch vụ và phối hợp tổ chức “Lễ khai hội Di tích lịch sử Quốc gia chùa Hoằng Phúc lần thứ VII, năm 2025” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔ CHỨC SỰ KIỆN PHÚC HƯNG
17/02/2025 16:05
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải KHLCNT Tư vấn, thiết kế, cung cấp thiết bị, dịch vụ và phối hợp tổ chức “Lễ khai hội Di tích lịch sử Quốc gia chùa Hoằng Phúc lần thứ VII, năm 2025” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy với 1 gói thầu.
17/02/2025 16:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ âm thanh - ánh sáng tổ chức “Lễ khai hội Di tích lịch sử Quốc gia chùa Hoằng Phúc lần thứ VII, năm 2025” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU THẮNG AUDIO
17/02/2025 15:58
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ âm thanh - ánh sáng tổ chức “Lễ khai hội Di tích lịch sử Quốc gia chùa Hoằng Phúc lần thứ VII, năm 2025” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy với 1 gói thầu.
17/02/2025 15:55
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP GIA NGUYỄN
13/02/2025 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô BKS: 73B-1611.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI CƠ KHÍ Ô TÔ TUẤN PHÁT
12/04/2025 10:20
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô BKS: 73B-1611 với 1 gói thầu.
12/04/2025 10:04
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô BKS: 73B-1611 với 1 gói thầu.
12/04/2025 09:54
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy công bố kết quả gói thầu Tổ chức đoàn học tập, trao đổi kinh nghiệm hoạt động của đại biểu HĐND huyện tại tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Netin
13/03/2025 14:37
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn học tập, trao đổi kinh nghiệm hoạt động của đại biểu HĐND huyện tại tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
13/03/2025 14:25
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy công bố kết quả gói thầu Tư vấn, thiết kế, cung cấp thiết bị, dịch vụ và phối hợp tổ chức “Lễ khai hội Di tích lịch sử Quốc gia chùa Hoằng Phúc lần thứ VII, năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔ CHỨC SỰ KIỆN PHÚC HƯNG
17/02/2025 16:05
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đăng tải KHLCNT Tư vấn, thiết kế, cung cấp thiết bị, dịch vụ và phối hợp tổ chức “Lễ khai hội Di tích lịch sử Quốc gia chùa Hoằng Phúc lần thứ VII, năm 2025” với 1 gói thầu.
17/02/2025 16:02
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ âm thanh - ánh sáng tổ chức “Lễ khai hội Di tích lịch sử Quốc gia chùa Hoằng Phúc lần thứ VII, năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU THẮNG AUDIO
17/02/2025 15:58
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ âm thanh - ánh sáng tổ chức “Lễ khai hội Di tích lịch sử Quốc gia chùa Hoằng Phúc lần thứ VII, năm 2025” với 1 gói thầu.
17/02/2025 15:55
Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công + lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP GIA NGUYỄN
13/02/2025 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô BKS: 73B-1611 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI CƠ KHÍ Ô TÔ TUẤN PHÁT
12/04/2025 10:20
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô BKS: 73B-1611 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy với 1 gói thầu.
12/04/2025 10:04
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô BKS: 73B-1611 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy với 1 gói thầu.
12/04/2025 09:54
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đoàn học tập, trao đổi kinh nghiệm hoạt động của đại biểu HĐND huyện tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Netin
13/03/2025 14:37
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn học tập, trao đổi kinh nghiệm hoạt động của đại biểu HĐND huyện tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy với 1 gói thầu.
13/03/2025 14:25
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn, thiết kế, cung cấp thiết bị, dịch vụ và phối hợp tổ chức “Lễ khai hội Di tích lịch sử Quốc gia chùa Hoằng Phúc lần thứ VII, năm 2025” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔ CHỨC SỰ KIỆN PHÚC HƯNG
17/02/2025 16:05
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải KHLCNT Tư vấn, thiết kế, cung cấp thiết bị, dịch vụ và phối hợp tổ chức “Lễ khai hội Di tích lịch sử Quốc gia chùa Hoằng Phúc lần thứ VII, năm 2025” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy với 1 gói thầu.
17/02/2025 16:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ âm thanh - ánh sáng tổ chức “Lễ khai hội Di tích lịch sử Quốc gia chùa Hoằng Phúc lần thứ VII, năm 2025” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỮU THẮNG AUDIO
17/02/2025 15:58
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ âm thanh - ánh sáng tổ chức “Lễ khai hội Di tích lịch sử Quốc gia chùa Hoằng Phúc lần thứ VII, năm 2025” của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy với 1 gói thầu.
17/02/2025 15:55
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công + lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP GIA NGUYỄN
13/02/2025 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Lệ Thủy có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
"Trên thế gian này, luôn có những người, những chuyện mà chúng ta phải bỏ lỡ. "
Ức Cẩm
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.