Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 135 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 265 gói thầu, trong đó có 133 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 72 gói (với 72 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 105 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 104 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,28%, Xây lắp 8,33%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 18,06%, Hỗn hợp 4,17%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 559.706.163.887 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 552.957.663.413 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,28%, Xây lắp 8,33%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 18,06%, Hỗn hợp 4,17%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 559.706.163.887 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 552.957.663.413 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Kiểm toán nhà nước như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 178 KHLCNT trong đó có 135 KHLCNT tự đăng tải, có 43 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 60 TBMT trong đó tự mời thầu 57 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: In và đóng quyển tài liệu biên dịch năm 2026 của Kiểm toán nhà nước (đợt 1) với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:57
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: In và đóng quyển tài liệu biên dịch năm 2026 cuae Kiểm toán nhà nước (đợt 1) với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:56
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Mua sắm, thay thế thiết bị hệ thống kỹ thuật tầng hầm và hệ thống kỹ thuật khác tại trụ sở Kiểm toán nhà nước số 116 Nguyễn Chánh với 1 gói thầu.
15/07/2026 11:09
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống chiếu sáng ngoài nhà trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh với 1 gói thầu.
15/07/2026 10:31
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng làm việc và một số trang thiết bị khác phục vụ hoạt động chung tại Trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh với 1 gói thầu.
13/07/2026 15:08
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt, sửa chữa phòng làm việc Lãnh đạo KTNN Trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh với 1 gói thầu.
13/07/2026 15:04
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng làm việc và một số trang thiết bị khác phục vụ hoạt động chung tại Trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh với 1 gói thầu.
13/07/2026 11:34
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT KHCLNT thực hiện mua sắm sửa chữa, cải tạo, nâng cấp mái đường dốc lên xuống tầng hầm trụ sở cơ quan KTNN số 116 Nguyễn Chánh với 1 gói thầu.
13/07/2026 11:20
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Thuê dịch vụ làm sạch, chăm sóc cây cảnh tại Trụ sở 111 Trần Duy Hưng với 1 gói thầu.
22/05/2026 15:15
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Thuê dịch vụ làm sạch, chăm sóc cây cảnh tại Trụ sở 111 Trần Duy Hưng với 1 gói thầu.
22/05/2026 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Cung cấp hiện vật khen thưởng Cúp vinh danh cuộc Kiểm toán chất lượng vàng của Kiểm toán nhà nước với 1 gói thầu.
18/06/2025 16:04
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp dịch vụ bảo vệ trụ sở cơ quan Kiểm toán nhà nước số 111 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội với 1 gói thầu.
03/06/2025 14:03
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh cáu cặn bình ngưng tụ chiller tại trụ sở cơ quan Kiểm toán nhà nước số 116 Nguyễn Chánh với 1 gói thầu.
29/05/2025 15:42
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Thẩm định giá may sắm trang phục thu đông năm 2025 cho cán bộ, công chức, viên chức Kiểm toán nhà nước với 1 gói thầu.
28/05/2025 09:33
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Tổ chức Đại hội đại biểu lần thứ VIII nhiệm kỳ 2025-2030 của Đảng bộ KTNN với 6 gói thầu.
27/05/2025 17:22
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT In phong bì của Kiểm toán nhà nước năm 2025 với 1 gói thầu.
23/05/2025 09:56
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Xây dựng Cổng thông tin điện tử Kiểm toán nhà nước và sửa chữa, bảo trì Báo điện tử Kiểm toán với 6 gói thầu.
14/05/2025 11:28
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Kiểm toán nhà nước với 1 gói thầu.
14/05/2025 08:26
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Biên dịch tài liệu năm 2025 của Kiểm toán nhà nước (đợt 1) với 1 gói thầu.
21/03/2025 11:07
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT In Tài liệu biên dịch năm 2023 phục vụ cho hoạt động kiểm toán của Kiểm toán nhà nước (đợt 3) với 1 gói thầu.
23/12/2024 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: In và đóng quyển tài liệu biên dịch năm 2026 của Kiểm toán nhà nước (đợt 1) với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:57
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: In và đóng quyển tài liệu biên dịch năm 2026 cuae Kiểm toán nhà nước (đợt 1) với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:56
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Mua sắm, thay thế thiết bị hệ thống kỹ thuật tầng hầm và hệ thống kỹ thuật khác tại trụ sở Kiểm toán nhà nước số 116 Nguyễn Chánh với 1 gói thầu.
15/07/2026 11:09
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt hệ thống chiếu sáng ngoài nhà trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh với 1 gói thầu.
15/07/2026 10:31
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng làm việc và một số trang thiết bị khác phục vụ hoạt động chung tại Trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh với 1 gói thầu.
13/07/2026 15:08
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt, sửa chữa phòng làm việc Lãnh đạo KTNN Trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh với 1 gói thầu.
13/07/2026 15:04
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng làm việc và một số trang thiết bị khác phục vụ hoạt động chung tại Trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh với 1 gói thầu.
13/07/2026 11:34
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT KHCLNT thực hiện mua sắm sửa chữa, cải tạo, nâng cấp mái đường dốc lên xuống tầng hầm trụ sở cơ quan KTNN số 116 Nguyễn Chánh với 1 gói thầu.
13/07/2026 11:20
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Thuê dịch vụ làm sạch, chăm sóc cây cảnh tại Trụ sở 111 Trần Duy Hưng với 1 gói thầu.
22/05/2026 15:15
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Thuê dịch vụ làm sạch, chăm sóc cây cảnh tại Trụ sở 111 Trần Duy Hưng với 1 gói thầu.
22/05/2026 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước đã đăng tải 135 KHLCNT, trong đó có 265 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước đã đăng tải 72 TBMT trong 72 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 57 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước đã đăng tải 70 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Thước đo của một con người không nhất thiết nằm ở danh vọng hay địa vị, mà nằm ở việc anh ta đối xử với người khác như thế nào. "
Victor L. Brown