Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 60 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 179 gói thầu, trong đó có 46 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 103 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 98 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,39%, Xây lắp 21,74%, Tư vấn 8,70%, Phi tư vấn 2,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.002.671.536 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.315.734.901 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 67,39%, Xây lắp 21,74%, Tư vấn 8,70%, Phi tư vấn 2,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.002.671.536 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.315.734.901 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk như sau:
- Là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 85 KHLCNT trong đó có 56 KHLCNT tự đăng tải, có 29 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 57 TBMT trong đó tự mời thầu 38 TBMT, có 19 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn thẩm định kết quả LCNT gói thầu 05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUỖI CUNG ỨNG QUỐC TẾ HELIOS
26/08/2026 16:04
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn lập E.HSMT và đánh giá E.HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG
26/08/2026 16:02
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ chi thường xuyên năm 2026 về phát triển khoa học, công nghệ, đổi mới sáng tạo và chuyển đổi số với 5 gói thầu.
26/08/2026 15:56
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀN QUÂN
31/05/2026 22:14
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐỊNH GIÁ VALUE
26/05/2026 21:56
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ NAM VIỆT
26/05/2026 21:52
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thẩm định giá và Tư vấn đầu tư Việt Nhật
11/05/2026 19:49
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG
11/05/2026 19:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp giá đựng tài liệu Kho lưu trữ Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ BẢO HOÀNG TELECOM
03/07/2025 21:05
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Cung cấp giá đựng tài liệu Kho lưu trữ Tỉnh ủy với 1 gói thầu.
03/07/2025 20:40
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Bảo trì trung tâm dữ liệu của Tỉnh uỷ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ ĐỨC DUY
14/06/2025 16:09
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Bảo trì trung tâm dữ liệu của Văn phòng Tỉnh ủy năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 09:07
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa thay thế bó vỉa đường, bồn hoa cây xanh trong khuôn viên Tỉnh ủy với 5 gói thầu.
29/05/2025 20:25
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa thay thế bó vỉa đường, bồn hoa cây xanh trong khuôn viên Tỉnh ủy với 5 gói thầu.
13/05/2025 16:46
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo Kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NHÀ VIỆT
28/03/2025 09:57
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NHÀ VIỆT
28/03/2025 09:45
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bảo hiểm Tasco
24/03/2025 16:30
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Chăm sóc cây xanh hoa cây cảnh, thảm cỏ tại Tỉnh Uỷ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VÀ MÔI TRƯỜNG ĐẮK LẮK
19/03/2025 17:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn thẩm định kết quả LCNT gói thầu 05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHUỖI CUNG ỨNG QUỐC TẾ HELIOS
26/08/2026 16:04
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn lập E.HSMT và đánh giá E.HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG
26/08/2026 16:02
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ chi thường xuyên năm 2026 về phát triển khoa học, công nghệ, đổi mới sáng tạo và chuyển đổi số với 5 gói thầu.
26/08/2026 15:56
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HOÀN QUÂN
31/05/2026 22:14
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐỊNH GIÁ VALUE
26/05/2026 21:56
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ NAM VIỆT
26/05/2026 21:52
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thẩm định giá và Tư vấn đầu tư Việt Nhật
11/05/2026 19:49
Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN QUỐC CƯỜNG
11/05/2026 19:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk đã đăng tải 60 KHLCNT, trong đó có 179 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk đã đăng tải 46 TBMT trong 38 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 38 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk đã đăng tải 70 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk có quan hệ với 58 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Đắk Lắk có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Hạnh phúc là tài sản lớn nhất mà ta có. "
Công ty Walt Disney
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.