Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 58 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 114 gói thầu, trong đó có 52 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 37 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 42 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 42 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,16%, Xây lắp 8,11%, Tư vấn 5,41%, Phi tư vấn 24,32%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.914.929.687 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.076.721.307 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,16%, Xây lắp 8,11%, Tư vấn 5,41%, Phi tư vấn 24,32%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 68.914.929.687 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.076.721.307 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 76 KHLCNT trong đó có 44 KHLCNT tự đăng tải, có 32 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 36 TBMT trong đó tự mời thầu 32 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Đón tiếp Đoàn Kiểm tra, giám sát số 234 của Bộ chính trị, Ban Bí thư.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách văn phòng UBND tỉnh Lạng Sơn
21/08/2026 14:39
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Đón tiếp Đoàn Kiểm tra, giám sát số 234 của Bộ chính trị, Ban Bí thư với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:31
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm bổ sung thiết bị đầu cuối cho cán bộ, công chức tại Văn phòng Tỉnh ủy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 16:55
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
19/08/2026 15:55
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
19/08/2026 15:53
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thiết bị đầu cuối cho cán bộ, công chức tại Văn phòng Tỉnh ủy với 3 gói thầu.
13/08/2026 16:49
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống Wifi tiêu chuẩn kỹ thuật, công nghệ mới thay thế hệ thống Wifi đang sử dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
02/07/2026 17:55
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống Wifi tiêu chuẩn kỹ thuật, công nghệ mới thay thế hệ thống Wifi đang sử dụng với 1 gói thầu.
02/07/2026 16:46
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm bản quyền phần mềm diệt Virus Kaspersky cho máy tính cán bộ, công chức các cơ quan đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN WINTECH
02/07/2026 16:43
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống Wifi tiêu chuẩn kỹ thuật, công nghệ mới thay thế hệ thống Wifi đang sử dụng với 1 gói thầu.
29/06/2026 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tiệc chiêu đãi phục vụ Lễ công bố Nghị quyết của Uỷ ban Thường vụ Quốc hội, các Quyết định của tỉnh về thực hiện mô hình chính quyền địa phương 2 cấp với 1 gói thầu.
23/09/2025 09:34
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị quán triệt một số nội dung hoạt động của hệ thống chính trị khi thực hiện mô hình chính quyền địa phương 2 cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THE PRIDE
05/09/2025 14:59
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị quán triệt một số nội dung hoạt động của hệ thống chính trị khi thực hiện mô hình chính quyền địa phương 2 cấp với 1 gói thầu.
05/09/2025 14:54
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu In dự thảo báo cáo chính trị Đại hội Đại biểu Đảng bộ tỉnh lần thứ XVIII, nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN TÀI NGUYÊN - MÔI TRƯỜNG VÀ BẢN ĐỒ VIỆT NAM
27/06/2025 08:51
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT In dự thảo báo cáo chính trị Đại hội Đại biểu Đảng bộ tỉnh lần thứ XVIII, nhiệm kỳ 2025-2030 với 1 gói thầu.
27/06/2025 08:45
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT In dự thảo Báo cáo chính trị Đại hội đại biểu Đảng bộ tỉnh lần thứ XVIII, nhiệm kỳ 2025-2030 với 1 gói thầu.
18/06/2025 18:23
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ duy trì, chăm sóc cây cảnh trong khuôn viên Trung tâm hội nghị tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOA CÂY CẢNH VIỆT TRUNG
05/06/2025 09:45
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ duy trì, chăm sóc cây cảnh trong khuôn viên trụ sở Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOA CÂY CẢNH VIỆT TRUNG
05/06/2025 09:14
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ duy trì, chăm sóc cây cảnh trong khuôn viên Trung tâm hội nghị tỉnh với 1 gói thầu.
28/05/2025 16:15
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ duy trì, chăm sóc cây cảnh trong khuôn viên trụ sở Tỉnh ủy với 1 gói thầu.
28/05/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Đón tiếp Đoàn Kiểm tra, giám sát số 234 của Bộ chính trị, Ban Bí thư.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách văn phòng UBND tỉnh Lạng Sơn
21/08/2026 14:39
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ Đón tiếp Đoàn Kiểm tra, giám sát số 234 của Bộ chính trị, Ban Bí thư với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:31
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm bổ sung thiết bị đầu cuối cho cán bộ, công chức tại Văn phòng Tỉnh ủy theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 16:55
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
19/08/2026 15:55
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
19/08/2026 15:53
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thiết bị đầu cuối cho cán bộ, công chức tại Văn phòng Tỉnh ủy với 3 gói thầu.
13/08/2026 16:49
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Xây dựng hệ thống Wifi tiêu chuẩn kỹ thuật, công nghệ mới thay thế hệ thống Wifi đang sử dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
02/07/2026 17:55
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống Wifi tiêu chuẩn kỹ thuật, công nghệ mới thay thế hệ thống Wifi đang sử dụng với 1 gói thầu.
02/07/2026 16:46
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm bản quyền phần mềm diệt Virus Kaspersky cho máy tính cán bộ, công chức các cơ quan đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN WINTECH
02/07/2026 16:43
Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống Wifi tiêu chuẩn kỹ thuật, công nghệ mới thay thế hệ thống Wifi đang sử dụng với 1 gói thầu.
29/06/2026 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đã đăng tải 58 KHLCNT, trong đó có 114 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đã đăng tải 37 TBMT trong 35 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 32 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn đã đăng tải 74 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 74 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 42 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn có quan hệ với 70 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn có quan hệ với 32 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh uỷ Lạng Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Người ngu ngốc không học hỏi được gì từ người khôn ngoan, nhưng người khôn ngoan học hỏi được nhiều từ người ngu ngốc. "
Johann Kaspar Lavater