Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.351.963.703 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.340.053.188 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,43%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.351.963.703 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.340.053.188 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo khu vệ sinh và một số phòng lưu trữ tài liệu tại Trụ sở Tỉnh ủy Hòa Bình cũ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH HOÀNG LÂM HB
31/08/2026 15:19
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Mua sắm nền tảng AI bản quyền, triển khai tại cơ quan Văn phòng Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ SỨC KHỎE
26/08/2026 16:02
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHÁT
24/08/2026 18:12
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ VÀ TƯ VẤN SAO KHUÊ
24/08/2026 18:08
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đăng tải KHLCNT Số hoá tài liệu đã chỉnh lý tại Kho lưu trữ Tỉnh uỷ Phú Thọ với 4 gói thầu.
21/08/2026 10:21
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế hệ thống nội thất tại khu vực làm việc của Thường trực Tỉnh uỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC & NỘI THẤT TMF VIỆT NAM
10/07/2026 11:59
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bổ sung trang thiết bị, nâng cấp hạ tầng mạng nội bộ (LAN) và mạng internet tại tòa nhà Tỉnh ủy..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ PHÚ THỌ
03/07/2026 14:20
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục tại trụ sở Tỉnh uỷ Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT HIỆN ĐẠI Á KIM
27/05/2026 20:30
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu “Cung cấp, lắp đặt thiết bị CAMERA tại Trụ sở Tỉnh ủy Phú Thọ”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ PHÚ THỌ
26/05/2026 15:21
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu “Nâng cấp hệ thống âm thanh phòng họp Ban Thường vụ và phòng khánh tiết”.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI GIA HẠNH
19/05/2026 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: “Lắp đặt hệ thống âm thanh trụ sở Tỉnh ủy”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Điện tử điện lạnh Nhu Túc
03/04/2025 16:41
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống màn Led nhà khách Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Điện tử điện lạnh Nhu Túc
02/04/2025 16:02
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: "Trang trí ốp vách nhà ăn Tỉnh ủy".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ - THƯƠNG MẠI THÀNH HUẤN
02/04/2025 11:44
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống màn Led nhà khách Tỉnh ủy với 1 gói thầu.
25/03/2025 16:15
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua 01 xe ô tô 16 chỗ phục vụ công tác chung của Văn phòng Tỉnh uỷ Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Ô TÔ KINH BẮC
03/12/2024 10:56
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Phát triển Công nghệ và Giáo dục Hà Nội
28/11/2024 10:08
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN ĐẠI PHÁT
13/11/2024 16:53
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HADCOM
13/11/2024 16:50
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua 01 xe ô tô 16 chỗ phục vụ công tác chung của Văn phòng Tỉnh uỷ Phú Thọ với 1 nhà thầu tham gia.
09/11/2024 09:17
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua 01 xe ô tô 16 chỗ phục vụ công tác chung của Văn phòng Tỉnh uỷ Phú Thọ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2024 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo khu vệ sinh và một số phòng lưu trữ tài liệu tại Trụ sở Tỉnh ủy Hòa Bình cũ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH HOÀNG LÂM HB
31/08/2026 15:19
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Mua sắm nền tảng AI bản quyền, triển khai tại cơ quan Văn phòng Tỉnh ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ SỨC KHỎE
26/08/2026 16:02
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHÁT
24/08/2026 18:12
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ VÀ TƯ VẤN SAO KHUÊ
24/08/2026 18:08
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đăng tải KHLCNT Số hoá tài liệu đã chỉnh lý tại Kho lưu trữ Tỉnh uỷ Phú Thọ với 4 gói thầu.
21/08/2026 10:21
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế hệ thống nội thất tại khu vực làm việc của Thường trực Tỉnh uỷ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC & NỘI THẤT TMF VIỆT NAM
10/07/2026 11:59
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bổ sung trang thiết bị, nâng cấp hạ tầng mạng nội bộ (LAN) và mạng internet tại tòa nhà Tỉnh ủy..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ PHÚ THỌ
03/07/2026 14:20
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục tại trụ sở Tỉnh uỷ Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT HIỆN ĐẠI Á KIM
27/05/2026 20:30
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu “Cung cấp, lắp đặt thiết bị CAMERA tại Trụ sở Tỉnh ủy Phú Thọ”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ PHÚ THỌ
26/05/2026 15:21
Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ công bố kết quả gói thầu “Nâng cấp hệ thống âm thanh phòng họp Ban Thường vụ và phòng khánh tiết”.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI GIA HẠNH
19/05/2026 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải 14 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng tỉnh ủy Phú Thọ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những người hy sinh cho lý tưởng, anh bạn, phải chọn giữa bị lãng quên, bị nhạo báng hoặc bị lợi dụng. Còn để được hiểu ư – không bao giờ. "
Albert Camus
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".