Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.161.061.693 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.116.377.165 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.161.061.693 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.116.377.165 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 34 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ PSD
22/08/2026 08:43
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.TVĐT: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU
21/08/2026 10:02
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.TVQLDA: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
21/08/2026 10:00
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Hệ thống Cơ sở dữ liệu văn bản điện tử tỉnh với 4 gói thầu.
21/08/2026 09:56
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ SAZION
13/08/2026 15:01
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIKA
13/08/2026 14:58
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Hệ thống Cơ sở dữ liệu văn bản điện tử tỉnh với 4 gói thầu.
13/08/2026 08:39
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ PSD
04/08/2026 13:58
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIKA
31/07/2026 14:58
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ SAZION
31/07/2026 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi thuộc Dự án: Nâng cấp, bổ sung, hoàn thiện đầu tư trang thiết bị đảm bảo an ninh, an toàn hệ thống thông tin phục vụ việc triển khai đề án 06 và chuyển đổi số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VIC
18/02/2025 08:52
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm xe ô tô điện phục vụ công tác chung của Văn phòng UBND tỉnh với 1 gói thầu.
23/01/2025 15:29
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi thuộc Dự án: Nâng cấp, bổ sung, hoàn thiện đầu tư trang thiết bị đảm bảo an ninh, an toàn hệ thống thông tin phục vụ việc triển khai đề án 06 và chuyển đổi số với 1 gói thầu.
22/01/2025 15:09
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Quyết định mua sắm và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm “Sửa chữa, bảo trì trang thông tin điện tử tại địa chỉ http://tthcc.hatinh.gov.vn và Hệ thống xếp hàng tự động tại Trung tâm Phục vụ hành chính công tỉnh” với 1 gói thầu.
10/10/2024 15:51
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh năm 2024 với 3 gói thầu.
24/09/2024 09:47
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe Ô tô Toyota Camry ACV40L-CEANKA biển kiểm soát: 38A- 6679.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI I- HÀ TĨNH
12/03/2024 15:18
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu Sửa chữa xe Ô tô Toyota Camry ACV40L-CEANKA biển kiểm soát: 38A- 6679 với 2 nhà thầu tham gia.
31/01/2024 17:29
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đăng tải TBMT Sửa chữa xe Ô tô Toyota Camry ACV40L-CEANKA biển kiểm soát: 38A- 6679 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/01/2024 16:30
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Sửa chữa xe Ô tô Toyota CamryACV40L-CEANKA biển kiểm soát: 38A-6679 với 1 gói thầu.
24/01/2024 14:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ PSD
22/08/2026 08:43
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.TVĐT: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU
21/08/2026 10:02
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.TVQLDA: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
21/08/2026 10:00
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Hệ thống Cơ sở dữ liệu văn bản điện tử tỉnh với 4 gói thầu.
21/08/2026 09:56
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ SAZION
13/08/2026 15:01
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIKA
13/08/2026 14:58
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Hệ thống Cơ sở dữ liệu văn bản điện tử tỉnh với 4 gói thầu.
13/08/2026 08:39
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ PSD
04/08/2026 13:58
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VIKA
31/07/2026 14:58
Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ SAZION
31/07/2026 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban nhân dân tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Niềm tin có quyền năng sáng tạo và quyền năng hủy diệt. Con người có khả năng kỳ diệu để nắm lấy bất kỳ trải nghiệm nào trong đời và tạo ra một ý nghĩa hoặc phá bỏ quyền năng của mình hoặc có thể cứu mạng mình theo nghĩa đen. "
Tony Robbins