Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 55 gói (với 63 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,83%, Xây lắp 3,17%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.040.574.538 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.007.928.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,83%, Xây lắp 3,17%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.040.574.538 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.007.928.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 35 TBMT trong đó tự mời thầu 35 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Hóa chất vật tư phục vụ nghiên cứu của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/12/2021 16:23
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu năm 2021 thuộc nhiệm vụ Nghiên cứu đặc điểm kháng kháng sinh nội tại của các chủng Lactobacillus để tạo chế phẩm probiotic an toàn dùng cho người, mã số ĐTĐL.CN-59/19 của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với 1 gói thầu.
07/12/2021 15:38
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu năm 2021 thuộc nhiệm vụ Nghiên cứu đặc điểm kháng kháng sinh nội tại của các chủng Lactobacillus để tạo chế phẩm probiotic an toàn dùng cho người, mã số ĐTĐL.CN-59/19 của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với 1 gói thầu.
07/12/2021 15:31
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất và dụng cụ của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/11/2021 16:02
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất và dụng cụ thực hiện nhiệm vụ KH CN Bảo tồn và lưu giữ nguồn gen vi sinh vật công nghiệp thực phẩm Mã số 035.2021.Quygen.BO của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với 1 gói thầu.
26/11/2021 15:17
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Gói thầu: Cung cấp nguyên vật liệu, hóa chất, dụng cụ thí nghiệm của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/11/2021 14:06
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Gói thầu: Cung cấp nguyên vật liệu, hóa chất, dụng cụ thí nghiệm của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/11/2021 09:57
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Gói thầu: Cung cấp nguyên vật liệu, hóa chất, dụng cụ thí nghiệm của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2021 16:37
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp nguyên vật liệu, hóa chất, dụng cụ thí nghiệm để thực hiện đề tài “Nghiên cứu ứng dụng công nghệ sinh học xây dựng quy trình chế biến một số sản phẩm mới từ rau mầm họ cải” của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với 1 gói thầu.
22/11/2021 14:16
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua nguyên vật liệu, hóa chất và dụng cụ năm 2021 của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/11/2021 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện công nghiệp Thực Phẩm công bố kết quả gói thầu Hóa chất vật tư phục vụ nghiên cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh thiết bị khoa học công nghệ TNT
22/12/2021 11:07
Viện công nghiệp Thực Phẩm công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp nguyên vật liệu, hóa chất, dụng cụ thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị y tế Bách Khang
15/12/2021 15:10
Viện công nghiệp Thực Phẩm công bố KQMT gói thầu Hóa chất vật tư phục vụ nghiên cứu với 2 nhà thầu tham gia.
15/12/2021 08:46
Viện công nghiệp Thực Phẩm công bố kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất và dụng cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN NGỌC THÀNH
13/12/2021 10:30
Viện công nghiệp Thực Phẩm đăng tải TBMT Hóa chất vật tư phục vụ nghiên cứu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/12/2021 16:23
Viện công nghiệp Thực Phẩm công bố KQMT gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất và dụng cụ với 2 nhà thầu tham gia.
03/12/2021 21:54
Viện công nghiệp Thực Phẩm công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua nguyên vật liệu, hóa chất và dụng cụ năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng dụng cụ thủy tinh và vật tư chính xác HTH
03/12/2021 19:02
Viện công nghiệp Thực Phẩm công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Cung cấp nguyên vật liệu, hóa chất, dụng cụ thí nghiệm với 1 nhà thầu tham gia.
01/12/2021 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Hóa chất vật tư phục vụ nghiên cứu của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/12/2021 16:23
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu năm 2021 thuộc nhiệm vụ Nghiên cứu đặc điểm kháng kháng sinh nội tại của các chủng Lactobacillus để tạo chế phẩm probiotic an toàn dùng cho người, mã số ĐTĐL.CN-59/19 của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với 1 gói thầu.
07/12/2021 15:38
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu năm 2021 thuộc nhiệm vụ Nghiên cứu đặc điểm kháng kháng sinh nội tại của các chủng Lactobacillus để tạo chế phẩm probiotic an toàn dùng cho người, mã số ĐTĐL.CN-59/19 của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với 1 gói thầu.
07/12/2021 15:31
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất và dụng cụ của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/11/2021 16:02
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất và dụng cụ thực hiện nhiệm vụ KH CN Bảo tồn và lưu giữ nguồn gen vi sinh vật công nghiệp thực phẩm Mã số 035.2021.Quygen.BO của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với 1 gói thầu.
26/11/2021 15:17
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Gói thầu: Cung cấp nguyên vật liệu, hóa chất, dụng cụ thí nghiệm của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/11/2021 14:06
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Gói thầu: Cung cấp nguyên vật liệu, hóa chất, dụng cụ thí nghiệm của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/11/2021 09:57
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Gói thầu: Cung cấp nguyên vật liệu, hóa chất, dụng cụ thí nghiệm của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2021 16:37
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu Cung cấp nguyên vật liệu, hóa chất, dụng cụ thí nghiệm để thực hiện đề tài “Nghiên cứu ứng dụng công nghệ sinh học xây dựng quy trình chế biến một số sản phẩm mới từ rau mầm họ cải” của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với 1 gói thầu.
22/11/2021 14:16
Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua nguyên vật liệu, hóa chất và dụng cụ năm 2021 của chủ đầu tư Viện công nghiệp Thực Phẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/11/2021 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải 63 TBMT trong 55 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 35 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 28 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện công nghiệp Thực Phẩm có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người nói yêu bạn, chưa chắc có thể đợi được bạn. Nhưng người đợi được bạn, chắc chắn sẽ rất yêu bạn… "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.