Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 128 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 9 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 89 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 155 gói thầu, trong đó có 61 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 82 gói (với 91 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 92 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 82 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,02%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 5,49%, Phi tư vấn 8,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.148.604.457 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.135.241.812 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 128 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,02%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 5,49%, Phi tư vấn 8,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.148.604.457 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.135.241.812 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin như sau:
- Là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 59 KHLCNT trong đó có 48 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 77 TBMT trong đó tự mời thầu 55 TBMT, có 22 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 374 gói thầu, trong đó trúng 353 gói, trượt 12 gói, 5 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 37.86% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 107.32% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (149), Lâm Đồng (29), Hà Nội (11), Lào Cai (8), Thái Nguyên (4), Lạng Sơn (2), Đà Nẵng (2), Toàn quốc (2), Vĩnh Long (1), Sơn La (1), Lai Châu (1), Hải Phòng (1), Tuyên Quang (1), Không xác định (163)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (149), Đắk Nông (13), Hà Nội (11), Lâm Đồng (10), Lào Cai (5), Thái Nguyên (3), Lạng Sơn (2), Toàn quốc (2), Trà Vinh (1), Sơn La (1), Lai Châu (1), Quảng Nam (1), Hải Phòng (1), Tuyên Quang (1), Bắc Kạn (1), Không xác định (173)
- Có quan hệ với 73 bên mời thầu
- Có quan hệ với 69 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 45 nhà thầu trong 33 gói thầu, thắng 16 gói, thua 12 gói, 2 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 21 nhà thầu trong 22 gói thầu, thắng thầu 16 gói, thua 5 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 707 gói thầu với 62 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: VIỆN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ MỎ - VINACOMIN
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00004185
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình, Địa chất công trình
⚬ Lập quy hoạch xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp (khai thác mỏ và chế biến khoáng sản), Hạ tầng kỹ thuật (thoát nước)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp (khai thác mỏ và chế biến khoáng sản)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Nhà công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Khai thác mỏ & chế biến khoáng sản
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Lập quy hoạch xây dựng: Lập quy hoạch XD
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Khảo sát xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp (khai thác mỏ và chế biến khoáng sản), Hạ tầng kỹ thuật (thoát nước)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng công trình Công nghiệp (khai thác mỏ và chế biến khoáng sản)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin đăng tải TBMT Gói thầu số 01 “Mua sắm thiết bị phòng thí nghiệm” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 10:29
Chủ đầu tư Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư thiết bị duy trì và mở rộng hoạt động phòng thí nghiệm phân tích mẫu khí phục vụ công tác đánh giá, phân hạng các mỏ khai thác quặng hầm lò thuộc TKV.
17/08/2026 11:11
Chủ đầu tư Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư thiết bị duy trì và mở rộng hoạt động phòng thí nghiệm phân tích mẫu khí phục vụ công tác đánh giá, phân hạng các mỏ khai thác quặng hầm lò thuộc TKV.
05/08/2026 13:13
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3 "Đào tạo thử nghiệm viên".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ
24/07/2026 15:48
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 “Cung cấp máy photocopy”.
17/07/2026 18:00
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 “Cung cấp thiết bị phòng thí nghiệm”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HD
08/07/2026 16:47
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin đăng tải TBMT Gói thầu số 3 "Đào tạo thử nghiệm viên" theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/06/2026 17:35
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu “Cung cấp thiết bị hạ tầng công nghệ thông tin”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ MẠNG LANCS VIỆT NAM
09/06/2026 17:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5 “Thuê kiểm định sản phẩm (06 bộ giàn)”.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định công nghiệp 1
23/09/2025 16:25
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: “Thuê sản xuất chế tạo kết cấu giá khung thủy lực quá độ theo thiết kế đề tài”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ UÔNG BÍ
02/07/2025 17:14
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: “Mua sắm nguyên vật liệu cơ khí thủy lực”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ KHÍ UÔNG BÍ
25/06/2025 17:49
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: “Mua sắm nguyên vật liệu cơ khí thủy lực” với 1 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 10:21
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin đăng tải TBMT Gói thầu số 1: “Mua sắm nguyên vật liệu cơ khí thủy lực” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 22:47
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: “Thuê sản xuất chế tạo kết cấu giá khung thủy lực quá độ theo thiết kế đề tài” với 1 nhà thầu tham gia.
30/05/2025 10:22
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin đăng tải TBMT Gói thầu số 02: “Thuê sản xuất chế tạo kết cấu giá khung thủy lực quá độ theo thiết kế đề tài” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2025 18:24
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3 “ Cung cấp thiết bị tuyển băng tải dốc”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN ĐẠI DƯƠNG
19/05/2025 18:03
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: “Mua sắm nguyên vật liệu cơ khí thủy lực” với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin đăng tải TBMT Gói thầu số 01 “Mua sắm thiết bị phòng thí nghiệm” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 10:29
Chủ đầu tư Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư thiết bị duy trì và mở rộng hoạt động phòng thí nghiệm phân tích mẫu khí phục vụ công tác đánh giá, phân hạng các mỏ khai thác quặng hầm lò thuộc TKV.
17/08/2026 11:11
Chủ đầu tư Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư thiết bị duy trì và mở rộng hoạt động phòng thí nghiệm phân tích mẫu khí phục vụ công tác đánh giá, phân hạng các mỏ khai thác quặng hầm lò thuộc TKV.
05/08/2026 13:13
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3 "Đào tạo thử nghiệm viên".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ
24/07/2026 15:48
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 “Cung cấp máy photocopy”.
17/07/2026 18:00
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 “Cung cấp thiết bị phòng thí nghiệm”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HD
08/07/2026 16:47
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin đăng tải TBMT Gói thầu số 3 "Đào tạo thử nghiệm viên" theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/06/2026 17:35
Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu “Cung cấp thiết bị hạ tầng công nghệ thông tin”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ MẠNG LANCS VIỆT NAM
09/06/2026 17:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin đã đăng tải 89 KHLCNT, trong đó có 155 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin đã đăng tải 91 TBMT trong 82 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 55 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 36 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin đã đăng tải 84 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin có quan hệ với 128 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Giới hạn cao nhất của lòng kiên nhẫn là: không nói, không cáu, không giận. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".