Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 52 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 74 gói thầu, trong đó có 52 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 42 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.389.925.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.297.700.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.389.925.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.297.700.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 77 KHLCNT trong đó có 50 KHLCNT tự đăng tải, có 27 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG TÂN MINH
14/08/2026 17:40
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Bảo hiểm công trình xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
14/08/2026 17:20
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THỪA THIÊN HUẾ
14/08/2026 17:18
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2026 09:47
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/07/2026 15:18
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/07/2026 17:50
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH SƠN
03/07/2026 10:02
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG 232
03/07/2026 10:00
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Trụ sở viện kiểm sát nhân dân khu vực 4 – Huế; Hạng mục: Sửa chữa các hạng mục công trình chính và xây dựng công trình phụ trợ Trụ sở làm việc Viện kiểm sát nhân dân khu vực 4 - Huế với 6 gói thầu.
03/07/2026 09:53
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG EMTECH
02/06/2026 13:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Lớp tập huấn “Kỹ năng nghiệp vụ chuyên sâu về dân sự”.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG ĐÀO TẠO, BỒI DƯỠNG NGHIỆP VỤ KIỂM SÁT TẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
18/06/2025 14:34
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đăng tải KHLCNT Lớp tập huấn “Kỹ năng nghiệp vụ chuyên sâu về dân sự” với 1 gói thầu.
16/06/2025 09:21
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu “Mua sắm tài sản công: máy vi tính để bàn”, thuộc dự toán mua sắm tài sản thường xuyên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÁY VĂN PHÒNG ANH TUẤN
28/04/2025 10:10
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đăng tải KHLCNT “Mua sắm tài sản công: máy vi tính để bàn” với 1 gói thầu.
25/04/2025 15:24
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo hiểm chăm sóc sức khỏe năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
23/04/2025 16:00
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo hiểm chăm sóc sức khỏe năm 2025 với 1 gói thầu.
22/04/2025 11:14
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Lớp tập huấn nghiệp vụ: dấu vết hình sự; kỹ năng thu thập, đánh giá, sử dụng chứng cứ, dữ liệu điện tử trong các vụ án hình sự.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG ĐÀO TẠO, BỒI DƯỠNG NGHIỆP VỤ KIỂM SÁT TẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
04/12/2024 07:08
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đăng tải KHLCNT Lớp tập huấn nghiệp vụ: dấu vết hình sự; kỹ năng thu thập, đánh giá, sử dụng chứng cứ, dữ liệu điện tử trong các vụ án hình sự với 1 gói thầu.
04/12/2024 07:06
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Lớp tập huấn nghiệp vụ: kỹ năng khám nghiệm hiện trường và khám nghiệm tử thi; kỹ năng khám nghiệm hiện trường giao thông đường bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: TRƯỜNG ĐÀO TẠO, BỒI DƯỠNG NGHIỆP VỤ KIỂM SÁT TẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
04/12/2024 07:05
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đăng tải KHLCNT Lớp tập huấn nghiệp vụ: kỹ năng khám nghiệm hiện trường và khám nghiệm tử thi; kỹ năng khám nghiệm hiện trường giao thông đường bộ với 1 gói thầu.
04/12/2024 07:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG TÂN MINH
14/08/2026 17:40
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Bảo hiểm công trình xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
14/08/2026 17:20
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THỪA THIÊN HUẾ
14/08/2026 17:18
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2026 09:47
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/07/2026 15:18
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/07/2026 17:50
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH SƠN
03/07/2026 10:02
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG 232
03/07/2026 10:00
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Trụ sở viện kiểm sát nhân dân khu vực 4 – Huế; Hạng mục: Sửa chữa các hạng mục công trình chính và xây dựng công trình phụ trợ Trụ sở làm việc Viện kiểm sát nhân dân khu vực 4 - Huế với 6 gói thầu.
03/07/2026 09:53
Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG EMTECH
02/06/2026 13:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đã đăng tải 52 KHLCNT, trong đó có 74 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đã đăng tải 12 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế đã đăng tải 48 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 42 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân thành phố Huế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sự tự đại rằng mình được tin tưởng giao phó một bí mật thường là một trong những động lực chính thúc đẩy tiết lộ nó. "
Samuel Johnson
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".