Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,85%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 7,69%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.318.501.901 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.104.696.936 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,85%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 7,69%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.318.501.901 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.104.696.936 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra, phê duyệt quyết toán của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định.
16/03/2023 17:29
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định.
16/03/2023 17:18
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Vận chuyển tài sản (lượt đi và lượt về) khi xây dựng công trình của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và DV Nam Định Express
02/02/2023 07:52
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình bảo trì, sửa chữa Viện Kiểm sát Nhân dân huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và dịch vụ tư vấn Hà Nội
10/10/2022 16:22
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình bảo trì, sửa chữa Viện Kiểm sát Nhân dân huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định.
14/07/2022 09:00
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vé máy bay của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định.
07/07/2022 14:23
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vé máy bay của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định với 1 gói thầu.
05/07/2022 08:53
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải TBMT mua sắm tài sản năm 2022 của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/06/2022 14:48
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải TBMT Thi công bảo trì, sửa chữa Viện Kiểm sát Nhân dân huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/06/2022 14:05
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải TBMT mua sắm tài sản năm 2022 của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/05/2022 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Thẩm tra, phê duyệt quyết toán.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần xây dựng và tư vấn xây dựng Nam Định
16/03/2023 17:29
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Định giá Vạn An - Hà Nội
16/03/2023 17:18
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Vận chuyển tài sản (lượt đi và lượt về) khi xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và DV Nam Định Express
02/02/2023 07:52
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Kiểm toán công trình bảo trì, sửa chữa Viện Kiểm sát Nhân dân huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và dịch vụ tư vấn Hà Nội
10/10/2022 16:22
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu mua sắm tài sản năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LBM, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TM PHẠM GIA
15/07/2022 08:03
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình bảo trì, sửa chữa Viện Kiểm sát Nhân dân huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng HTC
14/07/2022 09:00
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vé máy bay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DU LỊCH TRUYỀN THÔNG SAO MAI
07/07/2022 14:23
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vé máy bay với 1 gói thầu.
05/07/2022 08:53
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định công bố kết quả gói thầu Thi công bảo trì, sửa chữa Viện Kiểm sát Nhân dân huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Bắc Giang
01/07/2022 16:11
Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định công bố KQMT gói thầu Thi công bảo trì, sửa chữa Viện Kiểm sát Nhân dân huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định với 2 nhà thầu tham gia.
17/06/2022 14:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra, phê duyệt quyết toán của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định.
16/03/2023 17:29
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định.
16/03/2023 17:18
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Vận chuyển tài sản (lượt đi và lượt về) khi xây dựng công trình của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và DV Nam Định Express
02/02/2023 07:52
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán công trình bảo trì, sửa chữa Viện Kiểm sát Nhân dân huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và dịch vụ tư vấn Hà Nội
10/10/2022 16:22
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình bảo trì, sửa chữa Viện Kiểm sát Nhân dân huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định.
14/07/2022 09:00
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vé máy bay của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định.
07/07/2022 14:23
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vé máy bay của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định với 1 gói thầu.
05/07/2022 08:53
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải TBMT mua sắm tài sản năm 2022 của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/06/2022 14:48
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải TBMT Thi công bảo trì, sửa chữa Viện Kiểm sát Nhân dân huyện Ý Yên, tỉnh Nam Định của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/06/2022 14:05
Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải TBMT mua sắm tài sản năm 2022 của chủ đầu tư Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/05/2022 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 65 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Kiểm sát nhân dân tỉnh Nam Định có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc sống trở nên khó khăn hơn khi chúng ta sống vì người khác, nhưng nó cũng trở nên đẹp đẽ và hạnh phúc hơn. "
Albert Schweitzer
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.