Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.543.264.657 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.776.071.076 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.543.264.657 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.776.071.076 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ chia quang của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với 1 gói thầu.
25/07/2022 15:40
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công gia cố, sơn sửa 19cột anten dây co cao 42m và sửa chữa thay mới 01thân cột tự đứng cao 24m của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/07/2022 15:15
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng 02 CSHT trạm BTS Remote sector chương trình phủ sóng thôn trắng sóng di động năm 2022 (đợt-2) của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/06/2022 10:18
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng CSHT 05 trạm BTS Macro chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/06/2022 13:57
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Xây dựng 01 trạm BTS Remote sector chương trình phủ sóng thôn trắng sóng di động năm 2022 (đợt-1)- VNPT Đăk Nông của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với 2 gói thầu.
22/06/2022 10:31
Chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng 01 trạm BTS Remote sector chương trình phủ sóng thôn trắng sóng di động năm 2022 (đợt-1)- VNPT Đăk Nông .
22/06/2022 07:00
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng truyền dẫn cáp quang và điện AC cho 05 trạm BTS Macro chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/06/2022 16:14
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/06/2022 11:13
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 07 Remote Sector của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông.
19/05/2022 08:40
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 07 Remote Sector của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
29/04/2022 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Thi công gia cố, sơn sửa 19cột anten dây co cao 42m và sửa chữa thay mới 01thân cột tự đứng cao 24m.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẢO PHÚC HÂN
17/08/2022 13:49
Viễn thông Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 08 Remote Sector chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VIỄN THÔNG NAM ĐÀ NẴNG
17/08/2022 10:44
Viễn thông Đắk Nông công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 08 Remote Sector chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) với 2 nhà thầu tham gia.
05/08/2022 14:36
Viễn thông Đắk Nông công bố KQMT gói thầu Thi công gia cố, sơn sửa 19cột anten dây co cao 42m và sửa chữa thay mới 01thân cột tự đứng cao 24m với 3 nhà thầu tham gia.
01/08/2022 14:03
Viễn thông Đắk Nông đăng tải TBMT Thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 08 Remote Sector chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 11:28
Viễn thông Đắk Nông đăng tải TBMT Thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 08 Remote Sector chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 08:29
Viễn thông Đắk Nông đăng tải TBMT Thi công gia cố, sơn sửa 19cột anten dây co cao 42m và sửa chữa thay mới 01thân cột tự đứng cao 24m theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/07/2022 15:15
Viễn thông Đắk Nông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 08 Remote Sector chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) - VNPT Đăk Nông với 4 gói thầu.
21/07/2022 09:27
Viễn thông Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng 02 CSHT trạm BTS Remote sector chương trình phủ sóng thôn trắng sóng di động năm 2022 (đợt-2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VIỄN THÔNG NAM ĐÀ NẴNG
19/07/2022 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ chia quang của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với 1 gói thầu.
25/07/2022 15:40
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công gia cố, sơn sửa 19cột anten dây co cao 42m và sửa chữa thay mới 01thân cột tự đứng cao 24m của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/07/2022 15:15
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng 02 CSHT trạm BTS Remote sector chương trình phủ sóng thôn trắng sóng di động năm 2022 (đợt-2) của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/06/2022 10:18
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng CSHT 05 trạm BTS Macro chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/06/2022 13:57
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Xây dựng 01 trạm BTS Remote sector chương trình phủ sóng thôn trắng sóng di động năm 2022 (đợt-1)- VNPT Đăk Nông của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với 2 gói thầu.
22/06/2022 10:31
Chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng 01 trạm BTS Remote sector chương trình phủ sóng thôn trắng sóng di động năm 2022 (đợt-1)- VNPT Đăk Nông .
22/06/2022 07:00
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng truyền dẫn cáp quang và điện AC cho 05 trạm BTS Macro chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/06/2022 16:14
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/06/2022 11:13
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 07 Remote Sector của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông.
19/05/2022 08:40
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 07 Remote Sector của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
29/04/2022 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 37 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải 18 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Những người bình thường duy nhất là những người mà bạn không biết rõ lắm. "
Alfred Adler
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.