Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.420.633.342 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.715.520.553 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.420.633.342 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.715.520.553 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,63%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ chia quang của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với 1 gói thầu.
25/07/2022 15:40
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công gia cố, sơn sửa 19cột anten dây co cao 42m và sửa chữa thay mới 01thân cột tự đứng cao 24m của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/07/2022 15:15
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng 02 CSHT trạm BTS Remote sector chương trình phủ sóng thôn trắng sóng di động năm 2022 (đợt-2) của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/06/2022 10:18
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng CSHT 05 trạm BTS Macro chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/06/2022 13:57
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Xây dựng 01 trạm BTS Remote sector chương trình phủ sóng thôn trắng sóng di động năm 2022 (đợt-1)- VNPT Đăk Nông của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với 2 gói thầu.
22/06/2022 10:31
Viễn thông Đắk Nông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng 01 trạm BTS Remote sector chương trình phủ sóng thôn trắng sóng di động năm 2022 (đợt-1)- VNPT Đăk Nông .
22/06/2022 07:00
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng truyền dẫn cáp quang và điện AC cho 05 trạm BTS Macro chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/06/2022 16:14
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/06/2022 11:13
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 07 Remote Sector của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông.
19/05/2022 08:40
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 07 Remote Sector của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
29/04/2022 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Thi công gia cố, sơn sửa 19cột anten dây co cao 42m và sửa chữa thay mới 01thân cột tự đứng cao 24m.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẢO PHÚC HÂN
17/08/2022 13:49
Viễn thông Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 08 Remote Sector chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VIỄN THÔNG NAM ĐÀ NẴNG
17/08/2022 10:44
Viễn thông Đắk Nông công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 08 Remote Sector chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) với 2 nhà thầu tham gia.
05/08/2022 14:36
Viễn thông Đắk Nông công bố KQMT gói thầu Thi công gia cố, sơn sửa 19cột anten dây co cao 42m và sửa chữa thay mới 01thân cột tự đứng cao 24m với 3 nhà thầu tham gia.
01/08/2022 14:03
Viễn thông Đắk Nông đăng tải TBMT Thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 08 Remote Sector chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 11:28
Viễn thông Đắk Nông đăng tải TBMT Thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 08 Remote Sector chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 08:29
Viễn thông Đắk Nông đăng tải TBMT Thi công gia cố, sơn sửa 19cột anten dây co cao 42m và sửa chữa thay mới 01thân cột tự đứng cao 24m theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/07/2022 15:15
Viễn thông Đắk Nông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 08 Remote Sector chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) - VNPT Đăk Nông với 4 gói thầu.
21/07/2022 09:27
Viễn thông Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng 02 CSHT trạm BTS Remote sector chương trình phủ sóng thôn trắng sóng di động năm 2022 (đợt-2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VIỄN THÔNG NAM ĐÀ NẴNG
19/07/2022 09:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ chia quang của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với 1 gói thầu.
25/07/2022 15:40
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công gia cố, sơn sửa 19cột anten dây co cao 42m và sửa chữa thay mới 01thân cột tự đứng cao 24m của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/07/2022 15:15
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng 02 CSHT trạm BTS Remote sector chương trình phủ sóng thôn trắng sóng di động năm 2022 (đợt-2) của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/06/2022 10:18
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng CSHT 05 trạm BTS Macro chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/06/2022 13:57
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Xây dựng 01 trạm BTS Remote sector chương trình phủ sóng thôn trắng sóng di động năm 2022 (đợt-1)- VNPT Đăk Nông của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với 2 gói thầu.
22/06/2022 10:31
Viễn thông Đắk Nông đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng 01 trạm BTS Remote sector chương trình phủ sóng thôn trắng sóng di động năm 2022 (đợt-1)- VNPT Đăk Nông .
22/06/2022 07:00
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng truyền dẫn cáp quang và điện AC cho 05 trạm BTS Macro chương trình cam kết, đột phá CSHT năm 2022 (Giai đoạn 2) của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/06/2022 16:14
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với 1 gói thầu.
14/06/2022 11:13
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 07 Remote Sector của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông.
19/05/2022 08:40
Bên mời thầu Viễn thông Đắk Nông đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng CSHT BTS để lắp đặt thiết bị 07 Remote Sector của chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
29/04/2022 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Đắk Nông là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đổi mới là điều tạo ra sự khác biệt giữa người lãnh đạo và kẻ phục tùng. "
Steve Jobs
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026