Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 60 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 46,15%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.876.789.012 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.805.299.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,15%, Xây lắp 46,15%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.876.789.012 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.805.299.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 31 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua trang phục Kiểm lâm năm 2022 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/05/2022 16:26
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Mua trang phục Kiểm lâm năm 2022 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với 3 gói thầu.
12/05/2022 15:22
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Mua trang phục Kiểm lâm năm 2022 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với 3 gói thầu.
12/05/2022 14:48
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua hóa chất, dụng cụ thí nghiệm của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/03/2022 14:24
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ “Khai thác, phát triển nguồn gen 2 loài Lan hài: Lan hài helen - Paphiopedilum helenae, Lan hài xanh - Paphiopedilum malipoense của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với 1 gói thầu.
15/02/2022 15:37
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà chỉ huy xây dựng công trình tại bãi xe số 2 cốt 1.000m làm chốt quản lý bảo vệ rừng của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với 2 gói thầu.
09/09/2021 08:32
Chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà chỉ huy xây dựng công trình tại bãi xe số 2 cốt 1.000m làm chốt quản lý bảo vệ rừng.
09/09/2021 07:00
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua Bò cái giống lai Zebu (Lai sind, lai Brahman) của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì.
30/08/2021 16:29
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua Bò cái giống lai Zebu (Lai sind, lai Brahman) của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/08/2021 16:34
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Đầu tư hỗ trợ thôn/bản vùng đệm của Vườn quốc gia Ba Vì năm 2021 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với 3 gói thầu.
12/08/2021 18:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua trang phục Kiểm lâm năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
09/06/2022 18:34
Vườn quốc gia Ba Vì công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Mua trang phục Kiểm lâm năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
26/05/2022 16:30
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua trang phục Kiểm lâm năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/05/2022 16:26
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải KHLCNT Mua trang phục Kiểm lâm năm 2022 với 3 gói thầu.
12/05/2022 15:22
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải KHLCNT Mua trang phục Kiểm lâm năm 2022 với 3 gói thầu.
12/05/2022 14:48
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua hóa chất, dụng cụ thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa Hàng Minh An
19/04/2022 12:37
Vườn quốc gia Ba Vì công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua hóa chất, dụng cụ thí nghiệm với 1 nhà thầu tham gia.
31/03/2022 15:27
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải TBMT Gói thầu: Mua hóa chất, dụng cụ thí nghiệm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/03/2022 14:24
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ “Khai thác, phát triển nguồn gen 2 loài Lan hài: Lan hài helen - Paphiopedilum helenae, Lan hài xanh - Paphiopedilum malipoense với 1 gói thầu.
15/02/2022 15:37
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà chỉ huy xây dựng công trình tại bãi xe số 2 cốt 1.000m làm chốt quản lý bảo vệ rừng với 2 gói thầu.
09/09/2021 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua trang phục Kiểm lâm năm 2022 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/05/2022 16:26
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Mua trang phục Kiểm lâm năm 2022 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với 3 gói thầu.
12/05/2022 15:22
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Mua trang phục Kiểm lâm năm 2022 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với 3 gói thầu.
12/05/2022 14:48
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu: Mua hóa chất, dụng cụ thí nghiệm của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/03/2022 14:24
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ “Khai thác, phát triển nguồn gen 2 loài Lan hài: Lan hài helen - Paphiopedilum helenae, Lan hài xanh - Paphiopedilum malipoense của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với 1 gói thầu.
15/02/2022 15:37
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà chỉ huy xây dựng công trình tại bãi xe số 2 cốt 1.000m làm chốt quản lý bảo vệ rừng của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với 2 gói thầu.
09/09/2021 08:32
Chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà chỉ huy xây dựng công trình tại bãi xe số 2 cốt 1.000m làm chốt quản lý bảo vệ rừng.
09/09/2021 07:00
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Mua Bò cái giống lai Zebu (Lai sind, lai Brahman) của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì.
30/08/2021 16:29
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Mua Bò cái giống lai Zebu (Lai sind, lai Brahman) của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
16/08/2021 16:34
Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Đầu tư hỗ trợ thôn/bản vùng đệm của Vườn quốc gia Ba Vì năm 2021 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì với 3 gói thầu.
12/08/2021 18:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 60 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải 13 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nguyên tắc cơ bản để đi tới mục tiêu là hiểu rằng bạn đi xa hết quãng đường mình có thể nhìn thấy, và khi tới đó, bạn sẽ luôn luôn có thể nhìn xa hơn. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.