Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 52 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 105 gói thầu, trong đó có 52 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 68 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,33%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.231.011.446 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.645.950.810 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,33%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.231.011.446 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.645.950.810 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,52%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 33 gói thầu, trong đó trúng 33 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (15), Thái Nguyên (5), TP.Hồ Chí Minh (2), Phú Thọ (2), Lai Châu (2), Sơn La (1), Điện Biên (1), Lâm Đồng (1), Lào Cai (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (15), Bình Dương (2), Lai Châu (2), Vĩnh Phúc (1), Sơn La (1), Thái Nguyên (1), Điện Biên (1), Đắk Nông (1), Lâm Đồng (1), Bình Thuận (1), Phú Thọ (1), Bắc Kạn (1), Lào Cai (1), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 10 bên mời thầu
- Có quan hệ với 21 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền về ngành Kiểm sát nhân dân trên chuyên trang đa phương tiện của Trung tâm Nội dung số và truyền thông - TTXVN của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nội dung số và Truyền thông
28/07/2026 09:46
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng chuyên mục "CÔNG TỐ - KIỂM SÁT: BẢO VỆ CÔNG LÝ" trên báo Tin tức và Dân tộc thuộc Thông tấn xã Việt Nam của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Tin tức và Dân tộc
28/07/2026 09:42
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng chuyên mục "CÔNG TỐ - KIỂM SÁT: THƯỢNG TÔN PHÁP LUẬT" trên Kênh Thời sự (VOV1), Đài Tiếng nói Việt Nam của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Thời sự VOV1
28/07/2026 09:38
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng chuyên mục "CÔNG TỐ - KIỂM SÁT TƯ PHÁP" trên ấn phẩm Nhân Dân điện tử của Báo Nhân Dân của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nhân Dân
28/07/2026 09:34
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền trên Báo Nhân Dân, Đài Tiếng nói Việt Nam, Thông tấn xã Việt Nam của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT với 4 gói thầu.
28/07/2026 09:08
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền, trang trí Hội thao ngành KSND "Cúp Báo Bảo vệ pháp luật" lần thứ XIV - năm 2026 của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh mtv quảng cáo và tm Nguyệt Huân
18/06/2026 16:51
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp khăn phục vụ thi đấu tại Hội thao ngành KSND "Cúp Báo Bảo vệ pháp luật" lần thứ XIV - năm 2026 của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dệt may Xuất khẩu Nam Thành
18/06/2026 16:30
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Cờ, cúp, huy chương, biểu trưng Hội thao ngành KSND "Cúp Báo Bảo vệ pháp luật" lần thứ XIV - năm 2026 của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG CON ĐƯỜNG MỚI
18/06/2026 16:19
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thao ngành Kiểm sát nhân dân "Cúp Báo Bảo vệ pháp luật" lần thứ XIV - năm 2026 của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT với 3 gói thầu.
18/06/2026 15:15
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa từ thiện tại Trại giam Thủ Đức của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EYHOMES.VN
19/05/2026 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT công bố kết quả gói thầu Sản xuất và phát sóng bộ phim tài liệu kỷ niệm 65 năm thành lập ngành Kiểm sát nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
16/05/2025 09:15
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đăng tải KHLCNT Sản xuất và phát sóng bộ phim tài liệu kỷ niệm 65 năm thành lập ngành Kiểm sát nhân dân với 1 gói thầu.
08/05/2025 16:22
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ hoạt động nghiệp vụ báo chí, truyền hình năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ SỐ TUẤN TRƯỜNG PHÁT
28/04/2025 17:54
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ hoạt động nghiệp vụ báo chí, truyền hình năm 2025 với 1 gói thầu.
26/04/2025 16:19
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT công bố kết quả gói thầu Sản xuất chuyên mục: Hồ sơ Công tố - Kiểm sát phát sóng trên kênh VTV1 và các nền tảng số của Đài Truyền hình Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
18/04/2025 16:58
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đăng tải KHLCNT Sản xuất chuyên mục: Hồ sơ Công tố - Kiểm sát phát sóng trên kênh VTV1 và các nền tảng số của Đài Truyền hình Việt Nam với 1 gói thầu.
18/04/2025 16:46
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đăng tải KHLCNT Sản xuất chuyên mục: Hồ sơ Công tố - Kiểm sát phát sóng trên kênh VTV1 và các nền tảng số của Đài Truyền hình Việt Nam với 1 gói thầu.
15/04/2025 17:42
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT công bố kết quả gói thầu Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật báo in, báo điện tử Bảo vệ pháp luật.
- Nhà thầu trúng thầu: Phan Thị Mỹ Hạnh
12/03/2025 11:28
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT công bố kết quả gói thầu Xây dựng và phát sóng chương trình Truyền hình Kiểm sát nhân dân trên ANTV.
- Nhà thầu trúng thầu: Truyền hình Công an nhân dân
12/03/2025 11:11
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đăng tải KHLCNT Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật báo in, báo điện tử Bảo vệ pháp luật với 1 gói thầu.
07/03/2025 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền về ngành Kiểm sát nhân dân trên chuyên trang đa phương tiện của Trung tâm Nội dung số và truyền thông - TTXVN của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nội dung số và Truyền thông
28/07/2026 09:46
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng chuyên mục "CÔNG TỐ - KIỂM SÁT: BẢO VỆ CÔNG LÝ" trên báo Tin tức và Dân tộc thuộc Thông tấn xã Việt Nam của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Tin tức và Dân tộc
28/07/2026 09:42
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng chuyên mục "CÔNG TỐ - KIỂM SÁT: THƯỢNG TÔN PHÁP LUẬT" trên Kênh Thời sự (VOV1), Đài Tiếng nói Việt Nam của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Thời sự VOV1
28/07/2026 09:38
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng chuyên mục "CÔNG TỐ - KIỂM SÁT TƯ PHÁP" trên ấn phẩm Nhân Dân điện tử của Báo Nhân Dân của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nhân Dân
28/07/2026 09:34
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải KHLCNT Tuyên truyền trên Báo Nhân Dân, Đài Tiếng nói Việt Nam, Thông tấn xã Việt Nam của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT với 4 gói thầu.
28/07/2026 09:08
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền, trang trí Hội thao ngành KSND "Cúp Báo Bảo vệ pháp luật" lần thứ XIV - năm 2026 của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh mtv quảng cáo và tm Nguyệt Huân
18/06/2026 16:51
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp khăn phục vụ thi đấu tại Hội thao ngành KSND "Cúp Báo Bảo vệ pháp luật" lần thứ XIV - năm 2026 của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dệt may Xuất khẩu Nam Thành
18/06/2026 16:30
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Cờ, cúp, huy chương, biểu trưng Hội thao ngành KSND "Cúp Báo Bảo vệ pháp luật" lần thứ XIV - năm 2026 của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG CON ĐƯỜNG MỚI
18/06/2026 16:19
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội thao ngành Kiểm sát nhân dân "Cúp Báo Bảo vệ pháp luật" lần thứ XIV - năm 2026 của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT với 3 gói thầu.
18/06/2026 15:15
Bên mời thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa từ thiện tại Trại giam Thủ Đức của chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EYHOMES.VN
19/05/2026 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT là chủ đầu tư của 52 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 45 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT là chủ đầu tư của 68 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT là chủ đầu tư có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự dịu dàng, hy sinh và hào phóng không là tài sản riêng của bất cứ chủng tộc hay tôn giáo nào. "
Mahatma Gandhi
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh