Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT |
|
||||
| Lượt xem | 263 | |||||
| Mã số thuế | 0101311354 | |||||
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |||||
| Mã định danh | vn0101311354 | |||||
| Địa chỉ giao dịch | Số 9, P. Phạm Văn Bạch, Yên Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội | |||||
| Địa chỉ trụ sở | Số 9, P. Phạm Văn Bạch, Phường Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội | |||||
| Loại hình pháp lý | Đơn vị hành chính, đơn vị sự nghiệp | |||||
| Ngày thành lập công ty | 19/11/2002 | |||||
| Ngày phê duyệt | 24/05/2021 | |||||
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. |
|||||
| Người đại diện pháp luật | Nguyễn Văn Thắng | |||||
| Chức vụ | Tổng Biên tập | |||||
Ngành nghề kinh doanh của BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT |
||||||
|
||||||
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
12:01 SA 16/10/2022 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
4:32 CH 07/09/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 33 gói thầu, trong đó trúng 33 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lai Châu (2), Hà Nội (15), Phú Thọ (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Sơn La (1), Thái Nguyên (5), Điện Biên (1), Lâm Đồng (1), Lào Cai (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lai Châu (2), Hà Nội (15), Vĩnh Phúc (1), Bình Dương (2), Sơn La (1), Thái Nguyên (1), Điện Biên (1), Đắk Nông (1), Lâm Đồng (1), Bình Thuận (1), Phú Thọ (1), Bắc Kạn (1), Lào Cai (1), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 13 bên mời thầu
- Có quan hệ với 22 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 33 gói thầu, thắng 33 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 42 dự án với tổng số 94 gói thầu.
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 43 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Nhà thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 52 KHLCNT trong đó có 45 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 gói thầu trong đó tự mời thầu 14 gói, có 1 gói là do đơn vị khác mời thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| 0% | 33 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 33 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã trúng thầu gói thầu Thực hiện tuyên truyền về thuế trên Báo điện tử Bảo vệ pháp luật năm 2026 do Văn phòng Cục Thuế mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
03/08/2026 14:46
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã trúng thầu gói thầu Gói thầu: “Tuyên truyền, quảng bá hình ảnh Lào Cai trên Báo Bảo vệ pháp luật năm 2026 do Sở Văn hoá, Thể thao và Du lịch tỉnh Lào Cai mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
07/07/2026 10:33
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã trúng thầu gói thầu Tuyên truyền nhằm phổ biến thông tin thị trường lao động và thu hút người lao động, doanh nghiệp tham gia các hoạt động giao dịch việc làm do Sở Nội vụ tỉnh Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
30/06/2026 15:06
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã trúng thầu gói thầu Gói thầu 40: Tuyên truyền nhiệm vụ chính trị của thành phố Hà Nội trên Báo Bảo vệ pháp luật năm 2026 do Trung tâm thông tin triển lãm Hà Nội mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
27/06/2026 16:25
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 4: Tuyên truyền Luật Thủ đô (sửa đổi) trên Báo Bảo vệ Pháp luật năm 2026 do Trung tâm thông tin triển lãm Hà Nội mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
27/06/2026 13:30
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã trúng thầu gói thầu Hợp tác truyền thông về
phát triển kinh tế - xã hội tỉnh Phú Thọ năm 2026 trên
Báo Bảo vệ pháp luật do Sở Văn hóa Thể thao và Du lịch tỉnh Phú Thọ mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
15/06/2026 08:31
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã trúng thầu gói thầu Tuyên truyền phong trào công nhân viên chức lao động và hoạt động Công đoàn Thủ đô trên Báo Bảo vệ pháp luật năm 2026 do Liên đoàn Lao động thành phố Hà Nội mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
11/06/2026 15:08
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã trúng thầu gói thầu Báo Bảo vệ pháp luật năm 2026 do Công đoàn Ngân hàng Việt Nam mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
26/05/2026 18:09
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 12: Thông tin tuyên truyền ngành nông nghiệp và môi trường Hà Nội trên Báo Bảo vệ pháp luật do Trung tâm Khuyến nông Hà Nội mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
29/04/2026 16:22
BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã trúng thầu gói thầu Xây dựng phim tài liệu “Dấu ấn nửa thế kỷ VKSND tỉnh Lâm Đồng hình thành và phát triển” do Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Lâm Đồng mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/04/2026 16:16
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT có tham gia 33 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 33 gói, trượt thầu 0 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT có quan hệ với 13 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT có quan hệ với 22 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã tham gia thầu tại 9 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu BÁO BẢO VỆ PHÁP LUẬT đã tham gia thầu tại 13 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Columbus dựa vào lòng tin để phát hiện đại lục mới chứ không dựa vào bản đồ hàng hải. "
Santayana (Mỹ)
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Thêm nhà thầu