Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 10 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 496 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 804 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 779 gói thầu, trong đó có 799 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 196 gói (với 215 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 115 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 667 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 531 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 131 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 120 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,14%, Xây lắp 0,47%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 21,40%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.619.140.813.903 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.639.995.777.416 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 37,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 496 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,14%, Xây lắp 0,47%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 21,40%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.619.140.813.903 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.639.995.777.416 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 37,38%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Phước (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Thay thế cuộn vòi, rulo, lăng phun ống chữa cháy của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:16
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mực máy in và nạp mực các loại của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai năm 2026 - 2028 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai với 1 gói thầu.
04/09/2026 08:23
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán sửa chữa, bảo dưỡng 13 xe (quý 2 - 2026 của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN PHẠM ANH DŨNG
03/09/2026 15:25
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải TBMT Bảo trì thang máy và thang cuốn Mitsubishi của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 14:29
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Dịch vụ Quan trắc môi trường 06 tháng cuối năm 2026 và Báo cáo công tác bảo vệ môi trường năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Cty TNHH Hà Mai Vân
03/09/2026 10:31
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tiêu hao của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LÊ BẢO
03/09/2026 08:20
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế tiêu hao bổ sung của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/09/2026 08:07
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế tiêu hao bổ sung của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai với 1 gói thầu.
30/08/2026 21:09
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống khí nén và máy hút chân không sử dụng cho hệ thống trung tâm của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:56
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ thuê liều xạ kế, kiểm định, hiệu chuẩn công cụ dụng cụ và thiết bị y tế của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐO LƯỜNG CHẤT LƯỢNG UNITY
27/08/2026 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tiêu hao của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC KIM ĐÔ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐAN LÊ, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LÊ BẢO
03/09/2026 08:20
Bệnh viện đa khoa Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ thuê liều xạ kế, kiểm định, hiệu chuẩn công cụ dụng cụ và thiết bị y tế của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CHỨNG NHẬN VÀ KIỂM ĐỊNH VINACONTROL, CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH ĐO LƯỜNG VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ HOÀNG NGUYÊN, CÔNG TY TNHH RADTECH VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐO LƯỜNG CHẤT LƯỢNG UNITY
27/08/2026 16:23
Bệnh viện đa khoa Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm bổ sung vật tư y tế tiêu hao của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỈ PHẪU THUẬT CPT, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRỌNG TÍN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TÀI ĐỨC, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG, CÔNG TY TNHH NAMSION
25/08/2026 14:53
Bệnh viện đa khoa Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư y tế, hóa chất của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TAPHA, CÔNG TY TNHH DIOP HEALTHCARE, HỘ KINH DOANH Y TÂM ĐỨC, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY, CÔNG TY TNHH HÓA DƯỢC PHẨM MINH PHÚC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT MINH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ BÌNH MINH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ EMC, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRỌNG TÍN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC TÍN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐAN LÊ, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LÊ BẢO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
03/08/2026 16:45
Bệnh viện đa khoa Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ phẫu thuật của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ - DỤNG CỤ Y KHOA TÂN MAI THÀNH
10/06/2026 11:06
Bệnh viện đa khoa Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua sắm Bổ sung vật tư y tế tiêu hao của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ CMD, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ETC, CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP TOÀN DIỆN NGỌC PHÁT, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐAN LÊ, CÔNG TY TNHH HÓA DƯỢC PHẨM MINH PHÚC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT XUẤT NHẬP KHẨU HUY HOÀNG, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THỜI THANH BÌNH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - Y TẾ ĐỊNH GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ Y TẾ MINH ANH
03/06/2026 19:38
Bệnh viện đa khoa Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm vắc xin dịch vụ phục vụ nhu cầu tiêm chủng của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
28/04/2026 11:37
Bệnh viện đa khoa Đồng Nai công bố KQMT gói thầu Gói thầu thuốc ARV điều trị HIV tại Bệnh viện Đa khoa Đồng Nai năm 2026 với 1 nhà thầu tham gia.
02/04/2026 10:00
Bệnh viện đa khoa Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm dung dịch vệ sinh phụ nữ sử dụng cho khám bệnh ngoại trú tại nhà thuốc bệnh viện..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
01/04/2026 14:53
Bệnh viện đa khoa Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói mua sắm thuốc hoạt chất Pyridostigmin Bromid 60mg.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC VIỆT
05/11/2025 14:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Thay thế cuộn vòi, rulo, lăng phun ống chữa cháy của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:16
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm mực máy in và nạp mực các loại của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai năm 2026 - 2028 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai với 1 gói thầu.
04/09/2026 08:23
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán sửa chữa, bảo dưỡng 13 xe (quý 2 - 2026 của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN PHẠM ANH DŨNG
03/09/2026 15:25
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải TBMT Bảo trì thang máy và thang cuốn Mitsubishi của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 14:29
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Dịch vụ Quan trắc môi trường 06 tháng cuối năm 2026 và Báo cáo công tác bảo vệ môi trường năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Cty TNHH Hà Mai Vân
03/09/2026 10:31
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tiêu hao của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LÊ BẢO
03/09/2026 08:20
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế tiêu hao bổ sung của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/09/2026 08:07
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế tiêu hao bổ sung của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai với 1 gói thầu.
30/08/2026 21:09
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống khí nén và máy hút chân không sử dụng cho hệ thống trung tâm của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:56
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ thuê liều xạ kế, kiểm định, hiệu chuẩn công cụ dụng cụ và thiết bị y tế của Bệnh viện đa khoa Đồng Nai của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐO LƯỜNG CHẤT LƯỢNG UNITY
27/08/2026 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai đã đăng tải 115 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai là chủ đầu tư của 804 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 409 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 395 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai là chủ đầu tư của 215 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 210 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai là chủ đầu tư của 667 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai có quan hệ với 10 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đồng Nai là chủ đầu tư có quan hệ với 496 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Kẻ tiểu nhân nghèo thì bủn xỉn, giàu thì kiêu căng. "
Lễ Ký
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026