Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam như sau:
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 87 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 59 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 204 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 74 gói (với 77 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 163 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 159 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 16,88%, Tư vấn 5,19%, Phi tư vấn 15,58%, Hỗn hợp 5,19%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 735.267.821.776 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 717.414.903.403 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam như sau:
- Có quan hệ với 87 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 16,88%, Tư vấn 5,19%, Phi tư vấn 15,58%, Hỗn hợp 5,19%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 735.267.821.776 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 717.414.903.403 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 30 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00006860
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Đồng Nai
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật (Hệ thống điện và giao thông nội bộ trong công trình, trong khu dân cư)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: dân dụng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6 (xây lắp + thiết bị): Hệ thống điều hòa không khí của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam.
14/04/2021 10:50
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải TBMT Thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải từ tháng 11 2020 đến tháng 10 2021 của Bệnh viện Đa khoa Thống Nhất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2021 07:54
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải TBMT Thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải từ tháng 11 2020 đến tháng 10 2021 của Bệnh viện Đa khoa Thống Nhất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/12/2020 10:31
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải TBMT Thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải từ tháng 11 2020 đến tháng 10 2021 của Bệnh viện Đa khoa Thống Nhất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/11/2020 07:17
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải KHLCNT Thực hiện thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải từ tháng 11/2020 đến tháng 10/2021 của Bệnh viện Đa khoa Thống Nhất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với 1 gói thầu.
05/11/2020 21:56
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải KHLCNT Thực hiện thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải từ tháng 11/2020 đến tháng 10/2021 của Bệnh viện Đa khoa Thống Nhất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với 1 gói thầu.
30/10/2020 16:05
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng 45 căn nhà liên kế LK8 (từ LK8-8 đến LK8-52) phần thô của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam.
21/10/2020 09:25
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải TBMT Bảo trì trang thiết bị y tế của Bệnh viện Đa khoa Thống Nhất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2020 10:30
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ diệt chuột - mối - côn trùng trong bệnh viện của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/08/2020 17:31
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải KHLCNT Bảo trì trang thiết bị y tế của Bệnh viện Đa khoa Thống Nhất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với 1 gói thầu.
06/08/2020 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ ĐỊNH GIANG
27/09/2021 10:40
Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Hệ thống khí y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ SÀI GÒN A.S.T
27/09/2021 10:38
Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9 (thiết bị): Hệ thống công nghệ thông tin + Thiết bị Văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN GIANG, CÔNG TY TNHH ĐẠI HÙNG ANH
24/09/2021 14:48
Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 8: Hệ thống khí y tế với 1 nhà thầu tham gia.
07/09/2021 15:00
Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 11: Thiết bị y tế với 2 nhà thầu tham gia.
04/09/2021 09:00
Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 9 (thiết bị): Hệ thống công nghệ thông tin + Thiết bị Văn phòng với 1 nhà thầu tham gia.
30/08/2021 09:00
Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Thiết bị y tế theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/08/2021 08:48
Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 8: Hệ thống khí y tế theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2021 08:13
Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 9 (thiết bị): Hệ thống công nghệ thông tin + Thiết bị Văn phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/08/2021 08:09
Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đăng tải KHLCNT Cải tạo Khoa dinh dưỡng thành Khoa khám bệnh và Điều trị theo yêu cầu của Bệnh viện đa khoa Thống Nhất với 16 gói thầu.
13/08/2021 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6 (xây lắp + thiết bị): Hệ thống điều hòa không khí của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam.
14/04/2021 10:50
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải TBMT Thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải từ tháng 11 2020 đến tháng 10 2021 của Bệnh viện Đa khoa Thống Nhất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/01/2021 07:54
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải TBMT Thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải từ tháng 11 2020 đến tháng 10 2021 của Bệnh viện Đa khoa Thống Nhất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/12/2020 10:31
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải TBMT Thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải từ tháng 11 2020 đến tháng 10 2021 của Bệnh viện Đa khoa Thống Nhất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/11/2020 07:17
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải KHLCNT Thực hiện thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải từ tháng 11/2020 đến tháng 10/2021 của Bệnh viện Đa khoa Thống Nhất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với 1 gói thầu.
05/11/2020 21:56
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải KHLCNT Thực hiện thu gom, vận chuyển, xử lý rác thải từ tháng 11/2020 đến tháng 10/2021 của Bệnh viện Đa khoa Thống Nhất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với 1 gói thầu.
30/10/2020 16:05
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thi công xây dựng 45 căn nhà liên kế LK8 (từ LK8-8 đến LK8-52) phần thô của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam.
21/10/2020 09:25
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải TBMT Bảo trì trang thiết bị y tế của Bệnh viện Đa khoa Thống Nhất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/08/2020 10:30
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ diệt chuột - mối - côn trùng trong bệnh viện của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/08/2020 17:31
Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải KHLCNT Bảo trì trang thiết bị y tế của Bệnh viện Đa khoa Thống Nhất của chủ đầu tư Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam với 1 gói thầu.
06/08/2020 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải 59 KHLCNT, trong đó có 204 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải 77 TBMT trong 74 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 30 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 47 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam đã đăng tải 63 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam có quan hệ với 87 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng Thanh Nam có quan hệ với 14 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bạn sẽ không bao giờ làm được gì trên thế gian này mà không có lòng can đảm. Đó là phẩm chất tốt nhất của trí tuệ sau danh dự. "
Aristotle
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".