Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Cảnh báo: Thời gian đánh giá, hủy thầu kéo dài không đáp ứng Điều 12 Luật đấu thầu 2013-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Chú ý: Đây sẽ là bản thay đổi cuối cùng 15:36 Ngày 07/01/2021
Gia hạn:
Thời điểm đóng thầu gia hạn từ 15:00 ngày 09/01/2021 đến 16:00 ngày 12/01/2021
Thời điểm mở thầu gia hạn từ 15:00 ngày 09/01/2021 đến 16:00 ngày 12/01/2021
Lý do lùi thời hạn:
Do làm rõ E-HSMT nên gia hạn thời điểm đóng thầu để đảm bảo thời gian cho nha 2tha62u hoàn thiện E-
HSDT
| Ngày đóng thầu | 12/01/2021 04:00 |
|---|---|
| Giai đoạn hủy thầu | Đã có kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Lý do | HS dự thầu không đáp ứng |
| Số hiệu văn bản | QĐ số 10/QĐ-BVTN |
| Ngày phê duyệt | 09/02/2021 |
| Thời điểm hủy thầu | 09/02/2021 01:55 |
| Đính kèm quyết định | QĐ huy thau goi 7 thang may.pdf |
| Nội dung cần làm rõ | Kíng gởi: - BỆNH VIỆN ĐA KHOA THỐNG NHẤT – ĐỒNG NAI
- CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH NAM Sau khi xem các yêu cầu được nêu trong hồ sơ mời thầu (HSMT), là đơn vị đang thực hiện hồ sơ dự thầu, chúng tôi đề nghị Quý Cơ quan làm rõ một số nội dung như chi tiết trong file kèm. Rất mong sớm nhận được phản hồi từ Quý Cơ quan. Trân trọng cám ơn. |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | Thiên Nam -Thư làm rõ E-HSMT-BVĐK Thống Nhất-ĐN.pdf |
| Nội dung trả lời | Làm rõ tiêu chuẩn đánh giá tài chính và yêu cầu kỹ thuật |
| File đính kèm nội dung trả lời | Van ban lam ro E-HSMT goi so 7 Thnag may.pdf |
| Ngày trả lời | 15:32 07/01/2021 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Trong truyền thuyết, nếu cá chép muốn hóa rồng, thì phải rút đi toàn bộ vẩy cá trên người mình, chặt đứt vây cá, mới có thể hóa thành rồng. Trong truyền thuyết, con chim phải tự đốt cháy mình, trải qua cơn đau thiêu đốt của ngọn lửa, mới có thể hóa thành phượng hoàng. Chẳng lẽ thanh xuân tất yếu phải trải qua ngu muội đau khổ, mới có thể đạt được sự khôn ngoan trưởng thành? "
Đồng Hoa
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thống Nhất - Địa chỉ: 234, Quốc lộ 1, P.Tân Biên, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai, điện thoại: 02513886098 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Bệnh viện đa khoa Thống Nhất - Địa chỉ: 234, Quốc lộ 1, P.Tân Biên, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai, điện thoại: 02513886098 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.