Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty Cổ phần Thiết kế Xây dựng Bộ Ba (Số 5 Trương Công Định, P.14, Q.Tân Bình, Tp.HCM) | Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán | |
| 2 | Trung tâm Tư vấn - Quy hoạch - Kiểm định Xây dựng Đồng Nai (Số 38, Phan Chu Trinh, Phường Quang Vinh, TP. Biên Hoà, Đồng Nai) | Tư vấn thẩm định, thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán | |
| 3 | Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Tư vấn đầu tư xây dựng Thế Hệ Mới (Số E54, đường D9, KP 7, P.Thống Nhất, TP.Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai) | Tư vấn thẩm định giá | |
| 4 | Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Thanh Nam | Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT | 858 Nguyễn Ái Quốc KP. 1 - P. Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai. Điện thoại 0917133874 |
| 5 | Công ty TNHH Xây dựng Công trình 360 (Số 687, Đường Hùng Vương, ấp 5, Xã Hiệp Phước, Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai) | Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Thanh Nam |
| E-CDNT 1.2 |
Gói thầu số 11: Thiết bị y tế Cải tạo Khoa dinh dưỡng thành Khoa khám bệnh và Điều trị theo yêu cầu của Bệnh viện đa khoa Thống Nhất 120 Ngày |
| E-CDNT 3 | Vốn vay của cán bộ viên chức, người lao động |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 10.1(g) | Để tạo điều kiện thuận lợi cho Bên mời thầu đánh giá hồ sơ dự thầu Nhà thầu cung cấp các tài liệu sau: 1-Scan bản chính hoặc bản chứng thực Bằng cấp, chứng chỉ của nhân sự chủ chốt; 2- Bản cam kết thiết bị chào thầu mới 100%, đáp ứng về điều kiện địa lý, môi trường tại Việt Nam; phù hợp với nguồn điện sử dụng tại Việt Nam (đối với hàng hóa sử dụng điện). 3-Bản cam kết thiết bị được cung cấp đầy đủ kèm theo các phụ kiện cần thiết, đồng bộ đảm bảo cho thiết bị hoạt động đạt các chỉ tiêu kỹ thuật quy định của nhà sản xuất và được lắp đặt hoàn chỉnh để nghiệm thu thiết bị khi bàn giao. 4- Bản cam kết về đào tạo, hướng dẫn sử dụng, vận hành thiết bị cho người sử dụng. 5- Bản cam kết về dịch vụ sau bán hàng: Cam kết cung cấp phụ tùng thay thế ít nhất trong thời gian 09 năm sau thời gian bảo hành. 6-Bản quy trình, chế độ bảo trì và sửa chữa thiết bị sau bảo hành. 7- Đối với hàng hóa nhập khẩu: Phải có cam kết cung cấp Chứng nhận xuất xứ hàng hóa C/O (Certificate of Origin) do cơ quan thẩm quyền của nước xuất khẩu cấp và giấy chứng nhận chất lượng hàng hóa C/Q (Certificate of Quality) và Tờ khai hải quan hàng nhập khẩu khi giao hàng, chứng thư giám định xuất xứ, chất lượng, tình trạng tất cả hàng hóa của đơn vị giám định có đủ pháp nhân. Đối với hàng hóa trong nước: Phải có cam kết cung cấp giấy chứng nhận xuất xưởng, hóa đơn bán hàng và giấy bảo hành của nhà sản xuất/đại lý phân phối. 8-Tiến độ chi tiết cung cấp (nếu có phân chia chi tiết) 9. Giấy phân nhóm trang thiết bị theo TT 14/2020/TT-BYT ngày 10/7/2020 của Bộ Y tế (trừ các mục 1,2,4,7,9 trong Mẫu 1A- Phạm vi cung cấp). 10-Bản cam kết không có hợp đồng chậm tiến độ hoặc bỏ dở hợp đồng do lỗi của nhà thầu. 11- Bảng thuyết minh giải pháp kỹ thuật, biện pháp tổ chức cung cấp, lắp đặt hàng hóa 12- Các nội dung khác theo yêu cầu tại Chương III và chương V |
| E-CDNT 10.2(c) | 1- Hàng hóa phải có Giấy chứng nhận xuất xứ (CO), Giấy chứng nhận chất lượng (CQ) trừ những hàng hoá thông dụng bán lẻ có sẵn trên thị trường Việt Nam. Nếu các tài liệu này của nhà sản xuất bằng tiếng Anh, nhà thầu phải dịch thuật sang tiếng Việt có xác nhận của đơn vị dịch thuật độc lập. 2- Hãng hoặc nhà sản xuất phải có một trong các giấy chứng chỉ quốc tế sau:: ISO hoặc CE hoặc tương đương (CFS, FDA, KFDA….) (đối với hàng hóa trang thiết bị y tế nhập khẩu, không áp dụng đối với hàng hóa thông dụng bán lẻ có sẵn trên thị trường Việt Nam) 3- Hàng hóa phải mới 100%, đảm bảo tính đồng bộ và tương thích; 4- Hàng hóa phải được sản xuất từ năm 2020 trở về sau; 5- Lưu hành hợp pháp tại Việt Nam; 6- Có giấy phân nhóm trang thiết bị theo TT 14/2020/TT-BYT ngày 10/7/2020 (trừ các mục 1,2,4,7,9 trong Mẫu 1A- Phạm vi cung cấp).; 7- Có số phiếu tiếp nhận công bố đủ điều kiện mua bán trang thiết bị y tế, số lưu hành hoặc số giấy phép nhập khẩu phù hợp với trang thiết bị y tế dự thầu theo quy định của Nghị định số 36/2016/NĐ-CP ngày 15 tháng 5 năm 2016 của Chính phủ về quản lý trang thiết bị y tế được sửa đổi, bổ sung bởi Nghị định số 169/2018/NĐ-CP ngày 31 tháng 12 năm 2018 và Nghị định số 03/2020/NĐ-CP ngày 01 tháng 01 năm 2020 của Chính phủ; 8- Có tờ khai hải quan hàng hóa nhập khẩu đối với hàng nhập khẩu (bản sao); 9- Có tài liệu chứng minh cấu hình kỹ thuật thiết bị chào thầu phù hợp với sản phẩm hàng hóa nhà thầu dự thầu. |
| E-CDNT 12.2 | Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. - Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV]. |
| E-CDNT 14.3 | 9 năm (trừ các mục 2,5,6,7 trong Mẫu 1A- Phạm vi cung cấp). |
| E-CDNT 15.2 | - Bảo lãnh thực hiện hợp đồng - Nhà thầu tham dự thầu phải cung cấp giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. Trường hợp trong E-HSDT, nhà thầu không đính kèm giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương thì nhà thầu phải chịu trách nhiệm làm rõ, bổ sung trong quá trình đánh giá E-HSDT. Nhà thầu chỉ được trao hợp đồng sau khi đã đệ trình cho Chủ đầu tư giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương - Cung cấp số phiếu tiếp nhận công bố đủ điều kiện mua bán trang thiết bị y tế, số lưu hành hoặc số giấy phép nhập khẩu phù hợp với trang thiết bị y tế dự thầu theo quy định của Nghị định số 36/2016/NĐ-CP ngày 15 tháng 5 năm 2016 của Chính phủ về quản lý trang thiết bị y tế được sửa đổi, bổ sung bởi Nghị định số 169/2018/NĐ-CP ngày 31 tháng 12 năm 2018 và Nghị định số 03/2020/NĐ-CP ngày 01 tháng 01 năm 2020 của Chính phủ. - Nhà thầu phải có một đại lý (hoặc đại diện) có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác được quy định tại Phần 2. |
| E-CDNT 16.1 | 120 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 34.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 150 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 26.4 | Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1đ | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Bệnh viện đa khoa Thống Nhất - Địa chỉ: 234, Quốc lộ 1, P.Tân Biên, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai, điện thoại: 02513886098 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Bệnh viện Đa khoa Thống Nhất Số 234 Quốc Lộ I, P. Tân Biên, Tp. Biên Hoà, T. Đồng Nai Điện thoại: 0251 3886098 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Đồng Nai Lầu 3 Trụ sở Khối Nhà nước, Số 2 Nguyễn Văn trị - P. Thanh Bình - TP. Biên Hòa – Đồng Nai Điện thoại: 0251.3824281-0251.3822510. Fax: 0251.3941718 |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Đồng Nai Lầu 3 Trụ sở Khối Nhà nước, Số 2 Nguyễn Văn trị - P. Thanh Bình - TP. Biên Hòa – Đồng Nai Điện thoại: 0251.3824281-0251.3822510. Fax: 0251.3941718. |
| E-CDNT 34 |
15 15 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | TỦ THUỐC CẤP CỨU | 1 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 2 | CÂN SỨC KHỎE | 1 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 3 | MÁY ĐIỆN TIM | 1 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 4 | XE ĐẨY NGỒI | 5 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 5 | BÚA PHẢN XẠ | 10 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 6 | CẶP NHIỆT ĐỘ | 20 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 7 | ĐÈN PIN | 20 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 8 | GIƯỜNG BỆNH NHÂN 02 TAY QUAY | 81 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 9 | TỦ ĐẦU GIƯỜNG | 81 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 10 | BƠM TIÊM ĐIỆN | 5 | Bộ | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 11 | BƠM TRUYỀN DỊCH | 5 | Bộ | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 120 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | TỦ THUỐC CẤP CỨU | 1 | Cái | Bệnh viện Đa khoa Thống nhất, số 234 Quốc lộ 11 Phường Tân Biên TP Biên Hòa Tỉnh Đồng Nai | Tối đa 120 ngày |
| 2 | CÂN SỨC KHỎE | 1 | Cái | Bệnh viện Đa khoa Thống nhất, số 234 Quốc lộ 11 Phường Tân Biên TP Biên Hòa Tỉnh Đồng Nai | Tối đa 120 ngày |
| 3 | MÁY ĐIỆN TIM | 1 | Cái | Bệnh viện Đa khoa Thống nhất, số 234 Quốc lộ 11 Phường Tân Biên TP Biên Hòa Tỉnh Đồng Nai | Tối đa 120 ngày |
| 4 | XE ĐẨY NGỒI | 5 | Cái | Bệnh viện Đa khoa Thống nhất, số 234 Quốc lộ 11 Phường Tân Biên TP Biên Hòa Tỉnh Đồng Nai | Tối đa 120 ngày |
| 5 | BÚA PHẢN XẠ | 10 | Cái | Bệnh viện Đa khoa Thống nhất, số 234 Quốc lộ 11 Phường Tân Biên TP Biên Hòa Tỉnh Đồng Nai | Tối đa 120 ngày |
| 6 | CẶP NHIỆT ĐỘ | 20 | Cái | Bệnh viện Đa khoa Thống nhất, số 234 Quốc lộ 11 Phường Tân Biên TP Biên Hòa Tỉnh Đồng Nai | Tối đa 120 ngày |
| 7 | ĐÈN PIN | 20 | Cái | Bệnh viện Đa khoa Thống nhất, số 234 Quốc lộ 11 Phường Tân Biên TP Biên Hòa Tỉnh Đồng Nai | Tối đa 120 ngày |
| 8 | GIƯỜNG BỆNH NHÂN 02 TAY QUAY | 81 | Cái | Bệnh viện Đa khoa Thống nhất, số 234 Quốc lộ 11 Phường Tân Biên TP Biên Hòa Tỉnh Đồng Nai | Tối đa 120 ngày |
| 9 | TỦ ĐẦU GIƯỜNG | 81 | Cái | Bệnh viện Đa khoa Thống nhất, số 234 Quốc lộ 11 Phường Tân Biên TP Biên Hòa Tỉnh Đồng Nai | Tối đa 120 ngày |
| 10 | BƠM TIÊM ĐIỆN | 5 | Bộ | Bệnh viện Đa khoa Thống nhất, số 234 Quốc lộ 11 Phường Tân Biên TP Biên Hòa Tỉnh Đồng Nai | Tối đa 120 ngày |
| 11 | BƠM TRUYỀN DỊCH | 5 | Bộ | Bệnh viện Đa khoa Thống nhất, số 234 Quốc lộ 11 Phường Tân Biên TP Biên Hòa Tỉnh Đồng Nai | Tối đa 120 ngày |
YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT
| STT | Vị trí công việc | Số lượng | Trình độ chuyên môn (Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...) |
Tổng số năm kinh nghiệm (tối thiểu_năm) |
Kinh nghiệm trong các công việc tương tự (tối thiểu_năm) |
| 1 | Chỉ huy trưởng hoặc cán bộ quản lý | 1 | Tốt nghiệp Đại học trở lên chuyên ngành Điện hoặc Điện tử hoặc Kỹ thuật y sinh hoặc Điện tử viễn thông .(Kèm theo các tài liệu để chứng minh như: Văn bằng, Chứng nhận (nếu có) và tài liệu chứng minh kinh nghiệm đã thực hiện như tên trong biên bản nghiệm thu hoặc Quyết định phân công hoặc Văn bản xác nhận của Chủ đầu tư…)- Trong trường hợp liên danh: Mỗi thành viên phải bố trí 01 chỉ huy trưởng cho phần việc mình đảm nhận và phải có trình độ chuyên môn phù hợp với công việc đảm nhận trong liên danh | 5 | 1 |
| 2 | Cán bộ kỹ thuật: phụ trách công tác lắp đặt, bảo hành, bảo trì | 2 | Tốt nghiệp Đại học trở lên chuyên ngành Điện hoặc Điện tử hoặc Kỹ thuật y sinh hoặc Điện tử viễn thông.(Kèm theo các tài liệu để chứng minh như: Văn bằng, Chứng nhận (nếu có) và tài liệu chứng minh kinh nghiệm đã thực hiện như tên trong biên bản nghiệm thu hoặc Quyết định phân công hoặc Văn bản xác nhận của Chủ đầu tư…) | 2 | 1 |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | TỦ THUỐC CẤP CỨU | 1 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 2 | CÂN SỨC KHỎE | 1 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 3 | MÁY ĐIỆN TIM | 1 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 4 | XE ĐẨY NGỒI | 5 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 5 | BÚA PHẢN XẠ | 10 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 6 | CẶP NHIỆT ĐỘ | 20 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 7 | ĐÈN PIN | 20 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 8 | GIƯỜNG BỆNH NHÂN 02 TAY QUAY | 81 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 9 | TỦ ĐẦU GIƯỜNG | 81 | Cái | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 10 | BƠM TIÊM ĐIỆN | 5 | Bộ | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật | ||
| 11 | BƠM TRUYỀN DỊCH | 5 | Bộ | Xem Chương V - Yêu cầu kỹ thuật |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đó là điều buồn cười về những người cha người mẹ. Thậm chí khi con cái họ là vết sưng tấy ghê tởm nhất bạn có thể tưởng tượng ra, họ vẫn nghĩ nó rất tuyệt vời. "
Roald Dahl
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thống Nhất - Địa chỉ: 234, Quốc lộ 1, P.Tân Biên, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai, điện thoại: 02513886098 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Bệnh viện đa khoa Thống Nhất - Địa chỉ: 234, Quốc lộ 1, P.Tân Biên, TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai, điện thoại: 02513886098 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.