Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 128 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 130 gói thầu, trong đó có 128 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 45 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 11 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 101 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 58 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.484.525.943 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.249.453.743 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.484.525.943 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.249.453.743 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung thiết bị y tế cho BVĐK Mường Tè năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT HOÀNG PHƯƠNG
03/08/2026 10:16
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung thiết bị y tế cho BVĐK Mường Tè năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè với 1 gói thầu.
27/07/2026 08:31
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ Đăng ký môi trường cho Bệnh viện Đa khoa Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG TÂY BẮC
26/07/2026 10:06
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị chạy thận nhân tạo cho BVĐK Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM TÂN THÀNH
22/07/2026 08:15
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm y tế cho BVĐK Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT NAM
16/07/2026 08:51
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư, thiết bị chạy thận nhân tạo cho BVĐK Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/07/2026 14:12
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, thiết bị chạy thận nhân tạo cho BVĐK Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè với 1 gói thầu.
14/07/2026 09:48
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, thiết bị chạy thận nhân tạo cho BVĐK Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè với 1 gói thầu.
14/07/2026 09:38
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, thiết bị chạy thận nhân tạo cho BVĐK Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè với 1 gói thầu.
14/07/2026 09:17
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ Đăng ký môi trường cho Bệnh viện Đa khoa Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè với 1 gói thầu.
13/07/2026 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Mường Tè công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị chạy thận nhân tạo cho BVĐK Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM TÂN THÀNH
22/07/2026 08:15
Bệnh viện Đa khoa Mường Tè công bố kết quả gói thầu Mua oxy lỏng cho Bệnh viên đa khoa Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ KHÍ CÔNG NGHIỆP ĐỒNG LỢI
23/06/2026 14:25
Bệnh viện Đa khoa Mường Tè công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bình bốc hơi dùng cho máy gây mê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Trí Việt Phát
30/06/2025 15:23
Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đăng tải KHLCNT Mua sắm Bình bốc hơi dùng cho máy gây mê với 1 gói thầu.
27/06/2025 11:33
Bệnh viện Đa khoa Mường Tè công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế cho Trung tâm Y tế huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng vật tư thiết bị y tế Phương Thảo
03/06/2025 15:11
Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị y tế cho Trung tâm y tế huyện Mường Tè năm 2025 với 1 gói thầu.
03/06/2025 11:34
Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế cho Trung tâm Y tế huyện Mường Tè với 1 gói thầu.
29/05/2025 09:00
Bệnh viện Đa khoa Mường Tè công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý khám chữa bệnh và thanh toán bảo hiểm y tế cho Trung tâm Y tế huyện Mường Tè năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
15/05/2025 11:43
Bệnh viện Đa khoa Mường Tè công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh công nghiệp Bệnh viện cho Trung tâm Y tế huyện Mường Tè năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT BỊ VẬT TƯ CHÂU ANH
09/05/2025 11:25
Bệnh viện Đa khoa Mường Tè công bố KQMT gói thầu Thuê phần mềm quản lý khám chữa bệnh và thanh toán bảo hiểm y tế cho Trung tâm Y tế huyện Mường Tè năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
09/05/2025 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung thiết bị y tế cho BVĐK Mường Tè năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT HOÀNG PHƯƠNG
03/08/2026 10:16
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung thiết bị y tế cho BVĐK Mường Tè năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè với 1 gói thầu.
27/07/2026 08:31
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ Đăng ký môi trường cho Bệnh viện Đa khoa Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG TÂY BẮC
26/07/2026 10:06
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị chạy thận nhân tạo cho BVĐK Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM TÂN THÀNH
22/07/2026 08:15
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm y tế cho BVĐK Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT NAM
16/07/2026 08:51
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư, thiết bị chạy thận nhân tạo cho BVĐK Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/07/2026 14:12
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, thiết bị chạy thận nhân tạo cho BVĐK Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè với 1 gói thầu.
14/07/2026 09:48
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, thiết bị chạy thận nhân tạo cho BVĐK Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè với 1 gói thầu.
14/07/2026 09:38
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, thiết bị chạy thận nhân tạo cho BVĐK Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè với 1 gói thầu.
14/07/2026 09:17
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ Đăng ký môi trường cho Bệnh viện Đa khoa Mường Tè của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè với 1 gói thầu.
13/07/2026 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè đã đăng tải 11 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè là chủ đầu tư của 128 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 93 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 35 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè là chủ đầu tư của 48 TBMT, trong đó tự mời thầu 39 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè là chủ đầu tư của 101 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Mường Tè là chủ đầu tư có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng để nỗi buồn trong quá khứ và lo sợ của tương lai, làm hỏng hạnh phúc hiện tại của bạn. "
Thương Thương Đặng
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh