Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 228 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 110 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 170 gói thầu, trong đó có 108 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 46 gói (với 49 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 14 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 221 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 180 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,59%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 225.110.845.944 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 213.792.143.890 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất như sau:
- Có quan hệ với 228 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 79,59%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 225.110.845.944 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 213.792.143.890 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa trang thiết bị y tế cho Bệnh viện đa khoa Thạch Thất của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ MINH NHẬT
28/08/2026 15:46
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Mua sắm kính lọc tia laser, dây dẫn tia laser dùng trong tán sỏi cho Bệnh viện đa khoa Thạch Thất của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:40
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 - 2027 của Bệnh viện đa khoa Thạch Thất của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DEKA
28/08/2026 11:26
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Sửa trang thiết bị y tế cho Bệnh viện đa khoa Thạch Thất của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ GIẢI PHÁP Y TẾ VIỆT LINH
13/08/2026 15:05
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng định kì trang thiết bị y tế năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ MINH NHẬT
10/08/2026 16:43
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển, lưu giữ và xử lý chất thải y tế của Bệnh viện đa khoa Thạch Thất năm 2026 - 2028 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG ETC
04/08/2026 14:42
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển, lưu giữ và xử lý chất thải y tế của Bệnh viện đa khoa Thạch Thất năm 2026 - 2028 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất với 1 gói thầu.
31/07/2026 07:47
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng định kì trang thiết bị y tế năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất với 1 gói thầu.
27/07/2026 09:52
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIAN
14/07/2026 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Thạch Thất công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HẢI DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, Công ty TNHH Dược phẩm HQ
28/11/2025 14:40
Bệnh viện đa khoa Thạch Thất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Giám sát cung cấp, lắp đặt trang thiết bị y tế cho gói thầu: Mua sắm trang thiết bị y tế năm 2025 từ nguồn ngân sách nhà nước cho Bệnh viện đa khoa huyện Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN LỘC
12/09/2025 16:13
Bệnh viện đa khoa Thạch Thất công bố kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất xét nghiệm năm 2025 - 2026 của Bệnh viện đa khoa huyện Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH, CÔNG TY TNHH VIỆT PHAN, CÔNG TY CỔ PHẦN BIOLIFE VIỆT NAM, Công ty TNHH Thiết bị y tế Ngôi Sao Việt, CÔNG TY TNHH DEKA
29/07/2025 14:36
Bệnh viện đa khoa Thạch Thất công bố kết quả gói thầu Thuê hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện và bệnh án điện tử tại Bệnh viện đa khoa huyện Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ THÔNG TIN Y TẾ
30/06/2025 11:36
Bệnh viện đa khoa Thạch Thất công bố KQMT gói thầu Mua sắm hoá chất xét nghiệm năm 2025 - 2026 của Bệnh viện đa khoa huyện Thạch Thất với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 09:52
Bệnh viện đa khoa Thạch Thất công bố KQMT gói thầu Thuê hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện và bệnh án điện tử tại Bệnh viện đa khoa huyện Thạch Thất với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 10:23
Bệnh viện đa khoa Thạch Thất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang thiết bị y tế năm 2025 từ nguồn ngân sách nhà nước cho Bệnh viện đa khoa huyện Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT HIẾU DŨNG
20/06/2025 10:09
Bệnh viện đa khoa Thạch Thất công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu: Mua sắm trang thiết bị y tế năm 2025 từ nguồn ngân sách nhà nước cho Bệnh viện đa khoa huyện Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN LỘC
20/06/2025 10:06
Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang thiết bị y tế năm 2025 từ nguồn ngân sách Nhà nước cho Bệnh viện đa khoa huyện Thạch Thất với 4 gói thầu.
20/06/2025 09:54
Bệnh viện đa khoa Thạch Thất công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chứng thư số thực hiện bệnh án điện tử tại Bệnh viện đa khoa huyện Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
18/06/2025 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa trang thiết bị y tế cho Bệnh viện đa khoa Thạch Thất của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ MINH NHẬT
28/08/2026 15:46
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Mua sắm kính lọc tia laser, dây dẫn tia laser dùng trong tán sỏi cho Bệnh viện đa khoa Thạch Thất của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:40
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 - 2027 của Bệnh viện đa khoa Thạch Thất của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DEKA
28/08/2026 11:26
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Sửa trang thiết bị y tế cho Bệnh viện đa khoa Thạch Thất của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ GIẢI PHÁP Y TẾ VIỆT LINH
13/08/2026 15:05
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng định kì trang thiết bị y tế năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ MINH NHẬT
10/08/2026 16:43
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển, lưu giữ và xử lý chất thải y tế của Bệnh viện đa khoa Thạch Thất năm 2026 - 2028 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG ETC
04/08/2026 14:42
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển, lưu giữ và xử lý chất thải y tế của Bệnh viện đa khoa Thạch Thất năm 2026 - 2028 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất với 1 gói thầu.
31/07/2026 07:47
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng định kì trang thiết bị y tế năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất với 1 gói thầu.
27/07/2026 09:52
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIAN
14/07/2026 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất đã đăng tải 14 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất là chủ đầu tư của 110 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 75 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 35 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất là chủ đầu tư của 49 TBMT, trong đó tự mời thầu 38 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất là chủ đầu tư của 221 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thạch Thất là chủ đầu tư có quan hệ với 228 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sống sót là điều may mắn. Sống để có thể nhìn thấy nắng vàng, trời xanh, tuyết trắng; sống là để có thể ca hát, vui cười, sống để có thể yêu thương, hận thù. "
Lâm Địch Nhi
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh