Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.822.535.227 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.554.483.240 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.822.535.227 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.554.483.240 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thiết yếu phục vụ cho khu điều trị cách ly người bệnh Covid-19 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM - DV - KT Đông Dương
04/06/2022 19:15
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thiết bị thiết yếu phục vụ cho khu điều trị cách ly người bệnh Covid-19 tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với 1 gói thầu.
04/06/2022 19:07
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư y tế (gồm 10 mặt hàng) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2021 16:21
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải TBMT Cung cấp oxy dược dụng (gồm 3 mặt hàng) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/12/2021 21:55
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư y tế (gồm 10 mặt hàng) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/12/2021 10:33
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế và oxy dược dụng tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với 4 gói thầu.
30/11/2021 12:39
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua thuốc kháng lao hàng 1 cho Chương trình chống lao quốc gia năm 2021 của Bệnh viện Phổi Vĩnh Long của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với 1 gói thầu.
23/09/2021 13:41
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng các hạng mục công trình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG TIẾN
23/07/2021 13:29
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồ vải của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN TÍN
08/07/2021 19:58
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
06/07/2021 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thiết yếu phục vụ cho khu điều trị cách ly người bệnh Covid-19.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM - DV - KT Đông Dương
04/06/2022 19:15
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thiết bị thiết yếu phục vụ cho khu điều trị cách ly người bệnh Covid-19 tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long với 1 gói thầu.
04/06/2022 19:07
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG công bố KQMT gói thầu Cung cấp vật tư y tế (gồm 10 mặt hàng) với 1 nhà thầu tham gia.
11/12/2021 07:11
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đăng tải TBMT Cung cấp vật tư y tế (gồm 10 mặt hàng) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2021 16:21
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đăng tải TBMT Cung cấp oxy dược dụng (gồm 3 mặt hàng) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/12/2021 21:55
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đăng tải TBMT Cung cấp vật tư y tế (gồm 10 mặt hàng) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/12/2021 10:33
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế và oxy dược dụng tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long với 4 gói thầu.
30/11/2021 12:39
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua thuốc kháng lao hàng 1 cho Chương trình chống lao quốc gia năm 2021 của Bệnh viện Phổi Vĩnh Long với 1 gói thầu.
23/09/2021 13:41
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Xây dựng các hạng mục công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG TIẾN
23/07/2021 13:29
BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG công bố KQMT gói thầu Xây dựng các hạng mục công trình với 2 nhà thầu tham gia.
14/07/2021 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thiết yếu phục vụ cho khu điều trị cách ly người bệnh Covid-19 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM - DV - KT Đông Dương
04/06/2022 19:15
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thiết bị thiết yếu phục vụ cho khu điều trị cách ly người bệnh Covid-19 tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với 1 gói thầu.
04/06/2022 19:07
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư y tế (gồm 10 mặt hàng) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/12/2021 16:21
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải TBMT Cung cấp oxy dược dụng (gồm 3 mặt hàng) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/12/2021 21:55
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư y tế (gồm 10 mặt hàng) của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/12/2021 10:33
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế và oxy dược dụng tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với 4 gói thầu.
30/11/2021 12:39
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua thuốc kháng lao hàng 1 cho Chương trình chống lao quốc gia năm 2021 của Bệnh viện Phổi Vĩnh Long của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG với 1 gói thầu.
23/09/2021 13:41
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng các hạng mục công trình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG TIẾN
23/07/2021 13:29
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồ vải của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN TÍN
08/07/2021 19:58
Bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp của chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG.
06/07/2021 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bất cứ khi nào chúng ta cảm thấy mình chắc chắn đúng, đúng đến mức ta không chịu cởi mở với bất cứ thứ gì khác hay ai khác, ta sai ngay ở đó. Nó trở thành góc nhìn sai. Khi khổ đau xuất hiện, nó đến từ đâu? Nguyên nhân là góc nhìn sai, kết trái thành khổ đau. Nếu là góc nhìn đúng, nó sẽ không dẫn đến khổ đau. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info