Thông báo mời thầu

Cung cấp vật tư y tế (gồm 10 mặt hàng)

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:26 06/12/2021
Trạng thái gói thầu
Thay đổi
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua vật tư y tế và oxy dược dụng tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long
Gói thầu
Cung cấp vật tư y tế (gồm 10 mặt hàng)
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua vật tư y tế và oxy dược dụng tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế; Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh; Nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện Phổi Vĩnh Long năm 2021
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/12/2021
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:33 02/12/2021
đến
09:00 10/12/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 10/12/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
1.200.000 VND
Bằng chữ
Một triệu hai trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/12/2021 (10/03/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG
E-CDNT 1.2 Cung cấp vật tư y tế (gồm 10 mặt hàng)
Mua vật tư y tế và oxy dược dụng tại Bệnh viện Phổi Vĩnh Long
25 Ngày
E-CDNT 3 Nguồn quỹ bảo hiểm y tế; Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh; Nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện Phổi Vĩnh Long năm 2021
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Bệnh viện Phổi Vĩnh Long. Địa chỉ: Địa chỉ: Số 290/16, ấp Hưng Quới, xã Thanh Đức, huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long. Điện thoại: 02703.896115.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





-- Ghi đầy đủ tên, địa chỉ, số điện thoại, Fax, Email của đơn vị tư vấn (nếu có). --


- Bên mời thầu: BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG , địa chỉ: Số 290/16 ấp Hưng Quới, Xã Thanh Đức, Huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long
- Chủ đầu tư: Bệnh viện Phổi Vĩnh Long. Địa chỉ: Địa chỉ: Số 290/16, ấp Hưng Quới, xã Thanh Đức, huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long. Điện thoại: 02703.896115.


E-CDNT 10.1(g)
- Scan các tài liệu chứng minh về năng lực và kinh nghiệm của nhà thầu tham gia dự thầu, gồm: + Báo cáo tài chính từ năm 2018 đến năm 2020; + Hợp đồng tương tự, biên bản nghiệm thu và hóa đơn tài chính hoặc biên bản thanh lý và hóa đơn tài chính; + Tài liệu chứng minh đáp ứng yêu cầu về nguồn lực tài chính; + Văn bằng chứng chỉ của nhân sự chủ chốt đề xuất và các tài liệu chứng minh nhân sự đề xuất đã từng thực hiện dự án/công trình tương tự;
E-CDNT 10.2(c)
- Hàng hóa phải được ghi rõ: Model, Hãng sản xuất, Nước sản xuất, năm sản xuất, tình trạng hàng hóa mới 100%
E-CDNT 12.2
Giá hàng hóa, vận chuyển, cung cấp tại nơi sử dụng và trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hoá có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV].
E-CDNT 14.3 Tối thiểu là 05 năm.
E-CDNT 15.2
Nhà thầu phải có trung tâm bảo hành hoặc đại lý/ đại diện có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác được quy định trong E-HSMT
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 1.200.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Bệnh viện Phổi Vĩnh Long. Địa chỉ: Địa chỉ: Số 290/16, ấp Hưng Quới, xã Thanh Đức, huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long. Điện thoại: 02703.896115.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Chủ tịch UBND tỉnh Vĩnh Long. Địa chỉ: Số 88 Hoàng Thái Hiếu, Phường 1, Tp. Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Vĩnh Long. Địa chỉ: Số 205/5, Đường Phạm Hùng, Phường 9, Thành Phố Vĩnh Long. Điện thoại: 0270. 3823.319 – 0270. 3828.033;
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Vĩnh Long. Địa chỉ: Số 205/5, Đường Phạm Hùng, Phường 9, Thành Phố Vĩnh Long. Điện thoại: 0270. 3823.319 – 0270. 3828.033. Đường dây nóng của Báo Đấu thầu số 024 3768 6611.
E-CDNT 34

10

10

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Gòn viên tiệt trùng 200 Gói Bông viên fi 20 vô trùng 100g/gói Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
2 Cồn 70 độ 600 Lít Cồn y tế 70 độ Can 30 lít Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
3 Dung dịch sát khuẩn, khử trùng dụng cụ 600 Gói Didecyldimethylammonium chloride - 9,75% , Chất xúc tác ion Mg2+ và Ca2+. Polyhexamethylene biguanid - 1%, Chất xúc tác ion Mg2+ và Ca2+. Phức hợp tẩy rửa dạng cation. Chất tẩy rửa không có dạng ion. Chất ức chế ăn mòn dụng cụ Gói 25ml Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
4 Băng vải cuộn y tế 600 Cuộn Băng cuộn 0,09*2,5m Băng các vết thương hở Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ) Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
5 Gạc y tế 0,8m 1.000 mét Gạc y tế khổ 0,8m Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
6 Găng tay dài thăm khám các cỡ 10.000 Đôi Hộp 50 đôi Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
7 Găng tay vô trùng các số dùng trong phẫu thuật, thủ thuật có bột các cỡ 300 Đôi Gói 1 đôi Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
8 Túi nước tiểu 2000ml 300 Cái Túi nước tiểu 2000ml Gói 01 cái Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
9 Mũ phẩu thuật 50 Cái Chất liệu: Vải không dệt. Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
10 Giấy điện tim 3 Xấp Xấp 200 tờ, KT 210*295*200/xấp Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 25 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Gòn viên tiệt trùng 200 Gói Bệnh viện Phổi Vĩnh Long 25 ngày
2 Cồn 70 độ 600 Lít Bệnh viện Phổi Vĩnh Long 25 ngày
3 Dung dịch sát khuẩn, khử trùng dụng cụ 600 Gói Bệnh viện Phổi Vĩnh Long 25 ngày
4 Băng vải cuộn y tế 600 Cuộn Bệnh viện Phổi Vĩnh Long 25 ngày
5 Gạc y tế 0,8m 1.000 mét Bệnh viện Phổi Vĩnh Long 25 ngày
6 Găng tay dài thăm khám các cỡ 10.000 Đôi Bệnh viện Phổi Vĩnh Long 25 ngày
7 Găng tay vô trùng các số dùng trong phẫu thuật, thủ thuật có bột các cỡ 300 Đôi Bệnh viện Phổi Vĩnh Long 25 ngày
8 Túi nước tiểu 2000ml 300 Cái Bệnh viện Phổi Vĩnh Long 25 ngày
9 Mũ phẩu thuật 50 Cái Bệnh viện Phổi Vĩnh Long 25 ngày
10 Giấy điện tim 3 Xấp Bệnh viện Phổi Vĩnh Long 25 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Trưởng nhóm kỹ thuật 1 Tốt nghiệp Đại học một trong các chuyên ngành: Bác sĩ hoặc Dược sĩ hoặc Kỹ thuật y sinh hoặc Hóa học hoặc Sinh học hoặc Công nghệ sinh học 2 2
2 Cán bộ phụ trách cung cấp, lắp đặt 1 Tốt nghiệp Đại học một trong các chuyên ngành: Bác sĩ hoặc Dược sĩ hoặc Kỹ thuật y sinh hoặc Hóa học hoặc Sinh học hoặc Công nghệ sinh học 1 1
3 Cán bộ kỹ thuật phụ trách thanh quyết toán. 1 Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành Kinh tế; Cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động nhân sự đề xuất. 1 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Gòn viên tiệt trùng
200 Gói Bông viên fi 20 vô trùng 100g/gói Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
2 Cồn 70 độ
600 Lít Cồn y tế 70 độ Can 30 lít Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
3 Dung dịch sát khuẩn, khử trùng dụng cụ
600 Gói Didecyldimethylammonium chloride - 9,75% , Chất xúc tác ion Mg2+ và Ca2+. Polyhexamethylene biguanid - 1%, Chất xúc tác ion Mg2+ và Ca2+. Phức hợp tẩy rửa dạng cation. Chất tẩy rửa không có dạng ion. Chất ức chế ăn mòn dụng cụ Gói 25ml Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
4 Băng vải cuộn y tế
600 Cuộn Băng cuộn 0,09*2,5m Băng các vết thương hở Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ) Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
5 Gạc y tế 0,8m
1.000 mét Gạc y tế khổ 0,8m Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
6 Găng tay dài thăm khám các cỡ
10.000 Đôi Hộp 50 đôi Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
7 Găng tay vô trùng các số dùng trong phẫu thuật, thủ thuật có bột các cỡ
300 Đôi Gói 1 đôi Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
8 Túi nước tiểu 2000ml
300 Cái Túi nước tiểu 2000ml Gói 01 cái Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
9 Mũ phẩu thuật
50 Cái Chất liệu: Vải không dệt. Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)
10 Giấy điện tim
3 Xấp Xấp 200 tờ, KT 210*295*200/xấp Sản phẩm mới 100% có nêu nguồn gốc xuất xứ rõ ràng (Hãng sản xuất, xuất xứ)

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN PHỔI VĨNH LONG như sau:

  • Có quan hệ với 14 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.822.535.227 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.554.483.240 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,04%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp vật tư y tế (gồm 10 mặt hàng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp vật tư y tế (gồm 10 mặt hàng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây