Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông như sau:
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 84 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 84 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 84 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.896.344.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.889.810.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.896.344.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.889.810.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Xây dựng 01 cụm thông tin cơ sở tại cửa khẩu quốc tế Tây Trang - tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 5 gói thầu.
16/12/2017 14:46
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Triển khai chương trình sản phẩm và dịch vụ Công nghệ thông tin thương hiệu việt của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
24/10/2017 10:31
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Kế hoach triển khai các nhiệm vụ năm 2017 của Ban điều hành triển khai các chương trình phát triển công nghiệp công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 5 gói thầu.
02/10/2017 11:14
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Tập huấn nghiệp vụ công tác thi đua, khen thưởng của Bộ Thông tin và Truyền thông của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 3 gói thầu.
02/10/2017 11:02
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải TBMT Mua sắm máy chiếu, màn hình tivi, thiết bị hội thảo truyền hình của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/09/2017 08:40
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải TBMT Mua sắm máy chiếu, màn hình tivi, thiết bị hội thảo truyền hình của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/09/2017 17:18
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hội nghị tập huấn, bồi dưỡng nghiệp vụ cho công chức, viên chức làm công tác cán bộ của Bộ Thông tin và Truyền thông của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
15/08/2017 16:44
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải TBMT Thuê thi công vách, bục, tủ trưng bày của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/05/2017 15:11
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Tăng cường nội dung thông tin và truyền thông về cơ sở, miền núi, vùng sâu, vùng xa, biên giới và hải đảo giai đoạn 2013-2015 của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
03/01/2017 10:41
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Chương trình giao lưu tọa đàm nhân ngày thành lập Quân đội nhân dân Việt Nam của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
09/12/2016 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Thông tin và Truyền thông công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống âm thanh ánh sáng cho các đội thông tin lưu động các tỉnh năm 2014.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần công nghệ âm thanh ánh sáng
14/11/2014 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Xây dựng 01 cụm thông tin cơ sở tại cửa khẩu quốc tế Tây Trang - tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 5 gói thầu.
16/12/2017 14:46
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Triển khai chương trình sản phẩm và dịch vụ Công nghệ thông tin thương hiệu việt của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
24/10/2017 10:31
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Kế hoach triển khai các nhiệm vụ năm 2017 của Ban điều hành triển khai các chương trình phát triển công nghiệp công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 5 gói thầu.
02/10/2017 11:14
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Tập huấn nghiệp vụ công tác thi đua, khen thưởng của Bộ Thông tin và Truyền thông của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 3 gói thầu.
02/10/2017 11:02
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải TBMT Mua sắm máy chiếu, màn hình tivi, thiết bị hội thảo truyền hình của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/09/2017 08:40
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải TBMT Mua sắm máy chiếu, màn hình tivi, thiết bị hội thảo truyền hình của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/09/2017 17:18
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hội nghị tập huấn, bồi dưỡng nghiệp vụ cho công chức, viên chức làm công tác cán bộ của Bộ Thông tin và Truyền thông của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
15/08/2017 16:44
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải TBMT Thuê thi công vách, bục, tủ trưng bày của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/05/2017 15:11
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Tăng cường nội dung thông tin và truyền thông về cơ sở, miền núi, vùng sâu, vùng xa, biên giới và hải đảo giai đoạn 2013-2015 của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
03/01/2017 10:41
Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Chương trình giao lưu tọa đàm nhân ngày thành lập Quân đội nhân dân Việt Nam của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
09/12/2016 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông có quan hệ với 8 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông là chủ đầu tư có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cà phê đen, cà phê đắng… cà phê trong mắt nhiều người vẫn còn đó gợi lên nét hoài nghi về sự quyến rũ, và mối phân vân tự vấn sức hút mãnh liệt ấy có được từ nơi nao. Cuộc đời cũng là màu đen điểm thêm bao nhiêu là vị chua chát mặn đắng đến tê tái cõi lòng… thử hỏi tìm đâu màu hồng như bao người vẫn nghĩ và vị ngọt ngào biết nơi nào mới tìm được chút dư hương. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026