Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Trung tâm Phát triển thông tin, truyền thông cơ sở |
| E-CDNT 1.2 |
Thuê thi công vách, bục, tủ trưng bày Tổ chức triển lãm bản đồ và trưng bày tư liệu “Hoàng Sa, Trường Sa của Việt Nam – Những bằng chứng lịch sử và pháp lý” năm 2017 200 ngày |
| E-CDNT 3 | Ngân sách nhà nước |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 10.1(g) | Đăng ký kinh doanh; Báo cáo tài chính; Hồ sơ năng lực Hợp đồng tương tự; |
| E-CDNT 10.2(c) | Không yêu cầu |
| E-CDNT 12.2 | Tổng giá chưa thuế; Thuế suất; Tổng giá cả thuế; |
| E-CDNT 14.3 | Ngay sau khi nhận bàn giao |
| E-CDNT 15.2 | Đăng ký kinh doanh; Báo cáo tài chính; Hồ sơ năng lực; Hợp đồng tương tự; |
| E-CDNT 16.1 | 30 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 45.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 60 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá 02 % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 26.4 | Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1đ | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 2 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Bộ Thông tin và Truyền thông
Địa chỉ: 18 Nguyền Du, quận Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Đào Thị Thanh Chức vụ: Giám đốc Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông Địa chỉ: 18 Nguyền Du, quận Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nội -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông Địa chỉ: 18 Nguyền Du, quận Hai Bà Trưng, thành phố Hà NộiMST: 0100682317-009 Điện thoại: 04.3944.9783 |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông Địa chỉ: 18 Nguyền Du, quận Hai Bà Trưng, thành phố Hà Nộ iMST: 0100682317-009 Điện thoại: 04.3944.9783 |
| E-CDNT 34 |
10 10 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Tủ trưng bày các văn bản nước ngoài, tư liệu hình ảnh, vật dựng, tư liệu nghe nhìn, tư liệu thành văn, ấn phẩm xuất bản, bài báo tuyên truyền | 95 | Cái | Tủ kính chân gỗ sơn PU phủ cứng, mặt phủ nhung, kính 5ly cao 30 cm; kích thước 0,6m x 1,2m x1,2m | Chia làm 19 bộ | |
| 2 | Tủ trưng bày 6 mô hình cuốn Atlas, tủ trưng bày các tư liệu sắc phong và tư liệu thành văn, tủ trưng bày hiện vật | 57 | Cái | Tủ kính chân gỗ sơn phủ cứng, mặt phủ nhung, kính 5ly cao 30 cm; kích thước 0,75m x 2 m x 1,2 m | Chia làm 19 bộ | |
| 3 | Tủ trưng bày 4 cuốn Atlas 1908, 1917,1919, 1933 và mô hình 4 cuốn atlat, 2 bản đồ gốc | 19 | Cái | Tủ kính chân gỗ sơn phủ cứng, mặt phủ nhung, kính 5ly cao 30 cm (kích thước 1,5m x 1,5m x 1,2m | Chia làm 19 bộ | |
| 4 | Bóng đèn chiếu sáng tủ kính | 380 | Cái | bóng đèn tuyp nhỏ dài 1,2m | Chia làm 19 bộ | |
| 5 | Đèn soi tranh LED (bổ sung đèn ánh sáng, cả dây) treo lên vách | 380 | Cái | Đèn led pha vàng 30W | Chia làm 19 bộ | |
| 6 | Dây điện lắp đèn tủ kính, chạy dây nguồn các tủ, chạy dây pháo điện, và đèn LED soi tranh | 19 | Bộ | Dây điện 2,5; bang keo, ghim.... | Chia làm 19 bộ | |
| 7 | Dựng mô hình Bia chủ quyền trên đảo Hoàng Sa | 19 | Cái | 4 mặt, gỗ MDF sơn phủ cứng KT: 0,6 x 1.2m, chân gỗ hộp kích thước 0,7 x 0,7 x 0,5 | Chia làm 19 bộ | |
| 8 | Dựng mô hình cột mốc chủ quyền Trường Sa | 19 | Cái | 4 mặt, gỗ MDF sơn phủ cứng KT: 0.8 x 2.2m, gắn 4 sao nhựa vàng kích thước 40cm. bộ chữ mex gắn mica gương. Chân gỗ hộp có dán hình trống đồng: In Decan PP dán trên Fomex 5ly, đường kính 50cm | Chia làm 19 bộ | |
| 9 | Bộ vách khung sắt, gỗ MDF 0,9 cm, ốc vít lắp ghép | 4.750 | m2 | bao gồm cả khung thép hộp để gia cố đỡ dựng vách | Chia làm 19 bộ | |
| 10 | Chân để thư tịch và nội dung Triển lãm | 38 | Cái | Chất liệu gỗ, Kích thước mặt: 50cm x 70cm, trụ gỗ cao 1,2m, chân tròn đường kính 40cm | Chia làm 19 bộ | |
| 11 | Giấy dán vách, cả công dán | 4.750 | m2 | Giấy mới | Chia làm 19 bộ | |
| 12 | Thảm trải sàn phòng triển lãm và đường dẫn vào phòng trưng bày | 5.700 | m2 | Thảm đỏ mới | Chia làm 19 bộ |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 200 ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Tủ trưng bày các văn bản nước ngoài, tư liệu hình ảnh, vật dựng, tư liệu nghe nhìn, tư liệu thành văn, ấn phẩm xuất bản, bài báo tuyên truyền | 95 | Cái | Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông | - Đợt 1: Bàn giao khối lượng sảm phẩm của 4/19 điểm trước ngày 30/05/2017. - Đợt 2: Bàn giao khối lượng sản phẩm của 10/19 điểm trước ngày 30/06/2017. - Đợt 3: Bàn giao khối lượng sản phẩm còn lại của 5/19 điểm trước ngày 01/10/2017. |
| 2 | Tủ trưng bày 6 mô hình cuốn Atlas, tủ trưng bày các tư liệu sắc phong và tư liệu thành văn, tủ trưng bày hiện vật | 57 | Cái | Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông | - Đợt 1: Bàn giao khối lượng sảm phẩm của 4/19 điểm trước ngày 30/05/2017. - Đợt 2: Bàn giao khối lượng sản phẩm của 10/19 điểm trước ngày 30/06/2017. - Đợt 3: Bàn giao khối lượng sản phẩm còn lại của 5/19 điểm trước ngày 01/10/2017. |
| 3 | Tủ trưng bày 4 cuốn Atlas 1908, 1917,1919, 1933 và mô hình 4 cuốn atlat, 2 bản đồ gốc | 19 | Cái | Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông | - Đợt 1: Bàn giao khối lượng sảm phẩm của 4/19 điểm trước ngày 30/05/2017. - Đợt 2: Bàn giao khối lượng sản phẩm của 10/19 điểm trước ngày 30/06/2017. - Đợt 3: Bàn giao khối lượng sản phẩm còn lại của 5/19 điểm trước ngày 01/10/2017. |
| 4 | Bóng đèn chiếu sáng tủ kính | 380 | Cái | Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông | - Đợt 1: Bàn giao khối lượng sảm phẩm của 4/19 điểm trước ngày 30/05/2017. - Đợt 2: Bàn giao khối lượng sản phẩm của 10/19 điểm trước ngày 30/06/2017. - Đợt 3: Bàn giao khối lượng sản phẩm còn lại của 5/19 điểm trước ngày 01/10/2017. |
| 5 | Đèn soi tranh LED (bổ sung đèn ánh sáng, cả dây) treo lên vách | 380 | Cái | Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông | - Đợt 1: Bàn giao khối lượng sảm phẩm của 4/19 điểm trước ngày 30/05/2017. - Đợt 2: Bàn giao khối lượng sản phẩm của 10/19 điểm trước ngày 30/06/2017. - Đợt 3: Bàn giao khối lượng sản phẩm còn lại của 5/19 điểm trước ngày 01/10/2017. |
| 6 | Dây điện lắp đèn tủ kính, chạy dây nguồn các tủ, chạy dây pháo điện, và đèn LED soi tranh | 19 | Bộ | Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông | - Đợt 1: Bàn giao khối lượng sảm phẩm của 4/19 điểm trước ngày 30/05/2017. - Đợt 2: Bàn giao khối lượng sản phẩm của 10/19 điểm trước ngày 30/06/2017. - Đợt 3: Bàn giao khối lượng sản phẩm còn lại của 5/19 điểm trước ngày 01/10/2017. |
| 7 | Dựng mô hình Bia chủ quyền trên đảo Hoàng Sa | 19 | Cái | Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông | - Đợt 1: Bàn giao khối lượng sảm phẩm của 4/19 điểm trước ngày 30/05/2017. - Đợt 2: Bàn giao khối lượng sản phẩm của 10/19 điểm trước ngày 30/06/2017. - Đợt 3: Bàn giao khối lượng sản phẩm còn lại của 5/19 điểm trước ngày 01/10/2017. |
| 8 | Dựng mô hình cột mốc chủ quyền Trường Sa | 19 | Cái | Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông | - Đợt 1: Bàn giao khối lượng sảm phẩm của 4/19 điểm trước ngày 30/05/2017. - Đợt 2: Bàn giao khối lượng sản phẩm của 10/19 điểm trước ngày 30/06/2017. - Đợt 3: Bàn giao khối lượng sản phẩm còn lại của 5/19 điểm trước ngày 01/10/2017. |
| 9 | Bộ vách khung sắt, gỗ MDF 0,9 cm, ốc vít lắp ghép | 4.750 | m2 | Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông | - Đợt 1: Bàn giao khối lượng sảm phẩm của 4/19 điểm trước ngày 30/05/2017. - Đợt 2: Bàn giao khối lượng sản phẩm của 10/19 điểm trước ngày 30/06/2017. - Đợt 3: Bàn giao khối lượng sản phẩm còn lại của 5/19 điểm trước ngày 01/10/2017. |
| 10 | Chân để thư tịch và nội dung Triển lãm | 38 | Cái | Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông | - Đợt 1: Bàn giao khối lượng sảm phẩm của 4/19 điểm trước ngày 30/05/2017. - Đợt 2: Bàn giao khối lượng sản phẩm của 10/19 điểm trước ngày 30/06/2017. - Đợt 3: Bàn giao khối lượng sản phẩm còn lại của 5/19 điểm trước ngày 01/10/2017. |
| 11 | Giấy dán vách, cả công dán | 4.750 | m2 | Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông | - Đợt 1: Bàn giao khối lượng sảm phẩm của 4/19 điểm trước ngày 30/05/2017. - Đợt 2: Bàn giao khối lượng sản phẩm của 10/19 điểm trước ngày 30/06/2017. - Đợt 3: Bàn giao khối lượng sản phẩm còn lại của 5/19 điểm trước ngày 01/10/2017. |
| 12 | Thảm trải sàn phòng triển lãm và đường dẫn vào phòng trưng bày | 5.700 | m2 | Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông | - Đợt 1: Bàn giao khối lượng sảm phẩm của 4/19 điểm trước ngày 30/05/2017. - Đợt 2: Bàn giao khối lượng sản phẩm của 10/19 điểm trước ngày 30/06/2017. - Đợt 3: Bàn giao khối lượng sản phẩm còn lại của 5/19 điểm trước ngày 01/10/2017. |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Tủ trưng bày các văn bản nước ngoài, tư liệu hình ảnh, vật dựng, tư liệu nghe nhìn, tư liệu thành văn, ấn phẩm xuất bản, bài báo tuyên truyền | 95 | Cái | Tủ kính chân gỗ sơn PU phủ cứng, mặt phủ nhung, kính 5ly cao 30 cm; kích thước 0,6m x 1,2m x1,2m | ||
| 2 | Tủ trưng bày 6 mô hình cuốn Atlas, tủ trưng bày các tư liệu sắc phong và tư liệu thành văn, tủ trưng bày hiện vật | 57 | Cái | Tủ kính chân gỗ sơn phủ cứng, mặt phủ nhung, kính 5ly cao 30 cm; kích thước 0,75m x 2 m x 1,2 m | ||
| 3 | Tủ trưng bày 4 cuốn Atlas 1908, 1917,1919, 1933 và mô hình 4 cuốn atlat, 2 bản đồ gốc | 19 | Cái | Tủ kính chân gỗ sơn phủ cứng, mặt phủ nhung, kính 5ly cao 30 cm (kích thước 1,5m x 1,5m x 1,2m | ||
| 4 | Bóng đèn chiếu sáng tủ kính | 380 | Cái | bóng đèn tuyp nhỏ dài 1,2m | ||
| 5 | Đèn soi tranh LED (bổ sung đèn ánh sáng, cả dây) treo lên vách | 380 | Cái | Đèn led pha vàng 30W | ||
| 6 | Dây điện lắp đèn tủ kính, chạy dây nguồn các tủ, chạy dây pháo điện, và đèn LED soi tranh | 19 | Bộ | Dây điện 2,5; bang keo, ghim.... | ||
| 7 | Dựng mô hình Bia chủ quyền trên đảo Hoàng Sa | 19 | Cái | 4 mặt, gỗ MDF sơn phủ cứng KT: 0,6 x 1.2m, chân gỗ hộp kích thước 0,7 x 0,7 x 0,5 | ||
| 8 | Dựng mô hình cột mốc chủ quyền Trường Sa | 19 | Cái | 4 mặt, gỗ MDF sơn phủ cứng KT: 0.8 x 2.2m, gắn 4 sao nhựa vàng kích thước 40cm. bộ chữ mex gắn mica gương. Chân gỗ hộp có dán hình trống đồng: In Decan PP dán trên Fomex 5ly, đường kính 50cm | ||
| 9 | Bộ vách khung sắt, gỗ MDF 0,9 cm, ốc vít lắp ghép | 4.750 | m2 | bao gồm cả khung thép hộp để gia cố đỡ dựng vách | ||
| 10 | Chân để thư tịch và nội dung Triển lãm | 38 | Cái | Chất liệu gỗ, Kích thước mặt: 50cm x 70cm, trụ gỗ cao 1,2m, chân tròn đường kính 40cm | ||
| 11 | Giấy dán vách, cả công dán | 4.750 | m2 | Giấy mới | ||
| 12 | Thảm trải sàn phòng triển lãm và đường dẫn vào phòng trưng bày | 5.700 | m2 | Thảm đỏ mới |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chỉ yêu thương trẻ nhỏ là không đủ đối với người giáo viên. Người giáo viên đầu tiên phải yêu và thấu hiểu vạn vật, phải chuẩn bị cho bản thân, và thực sự nỗ lực vì điều đó. "
Maria Montessori
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Bộ Thông tin và Truyền thông đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.