Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.896.344.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.889.810.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.896.344.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.889.810.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Chương trình mục tiêu quốc gia đưa thông tin về cơ sở miền núi, vùng sâu, vùng xa, biên giới và hải đảo đã đăng tải KHLCNT Xây dựng 01 cụm thông tin cơ sở tại cửa khẩu quốc tế Tây Trang - tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 5 gói thầu.
16/12/2017 14:46
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Triển khai chương trình sản phẩm và dịch vụ Công nghệ thông tin thương hiệu việt của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
24/10/2017 10:31
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Kế hoach triển khai các nhiệm vụ năm 2017 của Ban điều hành triển khai các chương trình phát triển công nghiệp công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 5 gói thầu.
02/10/2017 11:14
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Tập huấn nghiệp vụ công tác thi đua, khen thưởng của Bộ Thông tin và Truyền thông của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 3 gói thầu.
02/10/2017 11:02
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm máy chiếu, màn hình tivi, thiết bị hội thảo truyền hình của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/09/2017 08:40
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm máy chiếu, màn hình tivi, thiết bị hội thảo truyền hình của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/09/2017 17:18
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hội nghị tập huấn, bồi dưỡng nghiệp vụ cho công chức, viên chức làm công tác cán bộ của Bộ Thông tin và Truyền thông của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
15/08/2017 16:44
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Cao Phong đã đăng tải TBMT Thuê thi công vách, bục, tủ trưng bày của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/05/2017 15:11
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Chương trình mục tiêu quốc gia đưa thông tin về cơ sở miền núi, vùng sâu, vùng xa, biên giới và hải đảo đã đăng tải KHLCNT Tăng cường nội dung thông tin và truyền thông về cơ sở, miền núi, vùng sâu, vùng xa, biên giới và hải đảo giai đoạn 2013-2015 của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
03/01/2017 10:41
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Chương trình giao lưu tọa đàm nhân ngày thành lập Quân đội nhân dân Việt Nam của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
09/12/2016 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bộ Thông tin và Truyền thông công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống âm thanh ánh sáng cho các đội thông tin lưu động các tỉnh năm 2014.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần công nghệ âm thanh ánh sáng
14/11/2014 17:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Chương trình mục tiêu quốc gia đưa thông tin về cơ sở miền núi, vùng sâu, vùng xa, biên giới và hải đảo đã đăng tải KHLCNT Xây dựng 01 cụm thông tin cơ sở tại cửa khẩu quốc tế Tây Trang - tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 5 gói thầu.
16/12/2017 14:46
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Triển khai chương trình sản phẩm và dịch vụ Công nghệ thông tin thương hiệu việt của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
24/10/2017 10:31
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Kế hoach triển khai các nhiệm vụ năm 2017 của Ban điều hành triển khai các chương trình phát triển công nghiệp công nghệ thông tin của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 5 gói thầu.
02/10/2017 11:14
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Tập huấn nghiệp vụ công tác thi đua, khen thưởng của Bộ Thông tin và Truyền thông của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 3 gói thầu.
02/10/2017 11:02
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm máy chiếu, màn hình tivi, thiết bị hội thảo truyền hình của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/09/2017 08:40
Bên mời thầu Chi cục Chăn nuôi và Thú y thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm máy chiếu, màn hình tivi, thiết bị hội thảo truyền hình của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/09/2017 17:18
Bên mời thầu Văn phòng Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hội nghị tập huấn, bồi dưỡng nghiệp vụ cho công chức, viên chức làm công tác cán bộ của Bộ Thông tin và Truyền thông của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
15/08/2017 16:44
Bên mời thầu Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Cao Phong đã đăng tải TBMT Thuê thi công vách, bục, tủ trưng bày của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/05/2017 15:11
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Chương trình mục tiêu quốc gia đưa thông tin về cơ sở miền núi, vùng sâu, vùng xa, biên giới và hải đảo đã đăng tải KHLCNT Tăng cường nội dung thông tin và truyền thông về cơ sở, miền núi, vùng sâu, vùng xa, biên giới và hải đảo giai đoạn 2013-2015 của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
03/01/2017 10:41
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải KHLCNT Chương trình giao lưu tọa đàm nhân ngày thành lập Quân đội nhân dân Việt Nam của chủ đầu tư Bộ Thông tin và Truyền thông với 1 gói thầu.
09/12/2016 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Bộ Thông tin và Truyền thông có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ảnh hưởng của mỗi người lên người khác trong cuộc đời là một kiểu bất diệt. "
John Quincy Adams