Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 0%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.779.385.358 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.284.887.530 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 0%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.779.385.358 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.284.887.530 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02/TVĐTR của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Viễn thám và Công nghệ thông tin
21/08/2025 08:51
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02/TVĐTR của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2025 14:12
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Điều tra xác định hiện trạng rừng tỉnh Phú Yên giai đoạn 2025-2026 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên với 2 gói thầu.
17/06/2025 14:31
Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điều tra xác định hiện trạng rừng tỉnh Phú Yên giai đoạn 2025-2026.
17/06/2025 14:14
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
17/06/2025 10:36
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 10:09
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Đồng phục ngành Kiểm lâm năm 2025 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
16/05/2025 10:19
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua cây giống trồng phân tán năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHƯỢNG
13/11/2024 08:55
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu
số 01: Mua
cây giống
trồng phân
tán của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÂM NGHIỆP HIỆP PHÚ
01/11/2024 16:29
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua cây giống trồng phân tán năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/10/2024 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02/TVĐTR.
- Nhà thầu trúng thầu: Phân viện Điều tra, Quy hoạch rừng Đông Bắc Bộ, Trung tâm Viễn thám và Công nghệ thông tin
21/08/2025 08:51
Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02/TVĐTR với 3 nhà thầu tham gia.
16/07/2025 09:11
Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 02/TVĐTR theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2025 14:12
Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đăng tải KHLCNT Điều tra xác định hiện trạng rừng tỉnh Phú Yên giai đoạn 2025-2026 với 2 gói thầu.
17/06/2025 14:31
Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
17/06/2025 10:36
Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 với 1 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 09:02
Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 01 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 10:09
Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đăng tải KHLCNT Đồng phục ngành Kiểm lâm năm 2025 với 1 gói thầu.
16/05/2025 10:19
Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua cây giống trồng phân tán năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHƯỢNG
13/11/2024 08:55
Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu
số 01: Mua
cây giống
trồng phân
tán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÂM NGHIỆP HIỆP PHÚ
01/11/2024 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02/TVĐTR của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Viễn thám và Công nghệ thông tin
21/08/2025 08:51
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02/TVĐTR của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2025 14:12
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Điều tra xác định hiện trạng rừng tỉnh Phú Yên giai đoạn 2025-2026 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên với 2 gói thầu.
17/06/2025 14:31
Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điều tra xác định hiện trạng rừng tỉnh Phú Yên giai đoạn 2025-2026.
17/06/2025 14:14
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
17/06/2025 10:36
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 10:09
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải KHLCNT Đồng phục ngành Kiểm lâm năm 2025 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên với 1 gói thầu.
16/05/2025 10:19
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua cây giống trồng phân tán năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHƯỢNG
13/11/2024 08:55
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu
số 01: Mua
cây giống
trồng phân
tán của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÂM NGHIỆP HIỆP PHÚ
01/11/2024 16:29
Bên mời thầu Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua cây giống trồng phân tán năm 2024 của chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/10/2024 11:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi Cục Kiểm lâm tỉnh Phú Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có ai sẽ vì một lời tạm biệt mà thích một người không? Tôi tin nhất định là có, khi còn trẻ chúng ta có đủ lý do để thích một người một cách nghiêm túc, đến khi lớn lên, chúng ta cũng đủ lý do để nghiêm túc phụ lòng một người. Do đó những tình cảm non nớt nhất của giây phút đầu tiên, luôn luôn sẽ ghi nhớ cả đời. Hoặc giả thật là ngày tháng tốt, giờ phút xưa. "
Cửu Dạ Hồi
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026