Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.145.034.836 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.130.937.665 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.145.034.836 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.130.937.665 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu dịch vụ dọn dẹp vệ sinh của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ PHƯƠNG NAM
27/06/2025 09:56
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ dọn dẹp vệ sinh của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV với 1 gói thầu.
27/06/2025 09:52
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu dịch vụ bảo vệ của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ PHƯƠNG NAM
27/06/2025 09:38
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ bảo vệ của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV với 1 gói thầu.
27/06/2025 09:03
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm kết hợp con người năm 2025 cho công chức và người lao động tại Bộ phận một cửa tỉnh Bình Thuận và các Đội Thuế trên địa bàn tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
05/06/2025 15:53
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ tài sản năm 2025 tại Bộ phận một cửa tỉnh Bình Thuận và các Đội thuế trên địa bàn tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
05/06/2025 15:44
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Bảo hiểm kết hợp con người năm 2025 cho công chức và người lao động tại Bộ phận một cửa tỉnh Bình Thuận và các Đội Thuế trên địa bàn tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV với 1 gói thầu.
05/06/2025 15:18
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: bảo hiểm cháy, nổ tài sản năm 2025 tại Bộ phận một cửa tỉnh Bình Thuận và các Đội thuế trên địa bàn tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV với 1 gói thầu.
05/06/2025 11:17
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp lắp đặt bộ chữ tên cơ quan Chi cục Thuế và một số đội Thuế trực thuộc của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV.
- Nhà thầu trúng thầu: Ánh Dương
04/06/2025 13:59
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp lắp đặt bộ chữ tên cơ quan Chi cục Thuế và một số đội Thuế trực thuộc của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV với 1 gói thầu.
04/06/2025 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thuế khu vực XV công bố kết quả gói thầu gói thầu dịch vụ dọn dẹp vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ PHƯƠNG NAM
27/06/2025 09:56
Chi cục Thuế khu vực XV đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ dọn dẹp vệ sinh với 1 gói thầu.
27/06/2025 09:52
Chi cục Thuế khu vực XV công bố kết quả gói thầu gói thầu dịch vụ bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ PHƯƠNG NAM
27/06/2025 09:38
Chi cục Thuế khu vực XV đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ bảo vệ với 1 gói thầu.
27/06/2025 09:03
Chi cục Thuế khu vực XV công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm kết hợp con người năm 2025 cho công chức và người lao động tại Bộ phận một cửa tỉnh Bình Thuận và các Đội Thuế trên địa bàn tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
05/06/2025 15:53
Chi cục Thuế khu vực XV công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ tài sản năm 2025 tại Bộ phận một cửa tỉnh Bình Thuận và các Đội thuế trên địa bàn tỉnh Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
05/06/2025 15:44
Chi cục Thuế khu vực XV đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Bảo hiểm kết hợp con người năm 2025 cho công chức và người lao động tại Bộ phận một cửa tỉnh Bình Thuận và các Đội Thuế trên địa bàn tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
05/06/2025 15:18
Chi cục Thuế khu vực XV đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: bảo hiểm cháy, nổ tài sản năm 2025 tại Bộ phận một cửa tỉnh Bình Thuận và các Đội thuế trên địa bàn tỉnh Bình Thuận với 1 gói thầu.
05/06/2025 11:17
Chi cục Thuế khu vực XV công bố kết quả gói thầu cung cấp lắp đặt bộ chữ tên cơ quan Chi cục Thuế và một số đội Thuế trực thuộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Ánh Dương
04/06/2025 13:59
Chi cục Thuế khu vực XV đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp lắp đặt bộ chữ tên cơ quan Chi cục Thuế và một số đội Thuế trực thuộc với 1 gói thầu.
04/06/2025 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu dịch vụ dọn dẹp vệ sinh của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ PHƯƠNG NAM
27/06/2025 09:56
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ dọn dẹp vệ sinh của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV với 1 gói thầu.
27/06/2025 09:52
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu dịch vụ bảo vệ của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ PHƯƠNG NAM
27/06/2025 09:38
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ bảo vệ của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV với 1 gói thầu.
27/06/2025 09:03
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm kết hợp con người năm 2025 cho công chức và người lao động tại Bộ phận một cửa tỉnh Bình Thuận và các Đội Thuế trên địa bàn tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
05/06/2025 15:53
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ tài sản năm 2025 tại Bộ phận một cửa tỉnh Bình Thuận và các Đội thuế trên địa bàn tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
05/06/2025 15:44
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Bảo hiểm kết hợp con người năm 2025 cho công chức và người lao động tại Bộ phận một cửa tỉnh Bình Thuận và các Đội Thuế trên địa bàn tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV với 1 gói thầu.
05/06/2025 15:18
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: bảo hiểm cháy, nổ tài sản năm 2025 tại Bộ phận một cửa tỉnh Bình Thuận và các Đội thuế trên địa bàn tỉnh Bình Thuận của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV với 1 gói thầu.
05/06/2025 11:17
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp lắp đặt bộ chữ tên cơ quan Chi cục Thuế và một số đội Thuế trực thuộc của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV.
- Nhà thầu trúng thầu: Ánh Dương
04/06/2025 13:59
Bên mời thầu Chi cục Thuế khu vực XV đã đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp lắp đặt bộ chữ tên cơ quan Chi cục Thuế và một số đội Thuế trực thuộc của chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV với 1 gói thầu.
04/06/2025 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Chi cục Thuế khu vực XV là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đường xuống địa ngục được lát bằng ý định tốt đẹp. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh