Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 85,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.766.074.377 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.332.675.461 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 85,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.766.074.377 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.332.675.461 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,75%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu TV-01 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
05/09/2026 08:32
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu TV-02 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỄN ĐÔNG
05/09/2026 08:31
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải TBMT CCDV-01 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 20:17
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Dự toán kinh phí và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM với 3 gói thầu.
03/09/2026 17:39
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Đón đoàn đại biểu Công đoàn Xây dựng, Gỗ và Mỏ Cộng hòa Síp PEO sang thăm và làm việc với Công đoàn Xây dựng Việt Nam của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ VẬN TẢI MẠNH LỢI
19/08/2026 21:36
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Đón đoàn đại biểu Công đoàn Xây dựng, Gỗ và Mỏ Cộng hòa Síp PEO sang thăm và làm việc với Công đoàn Xây dựng Việt Nam của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM với 1 gói thầu.
19/08/2026 21:32
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giải Pickleball chào mừng kỷ niệm 97 năm ngày thành lập Công đoàn Việt Nam (28/7/1929 - 28/7/2026) của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & THƯƠNG MẠI V- LEAD
22/07/2026 16:02
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Giải Pickleball chào mừng kỷ niệm 97 năm ngày thành lập Công đoàn Việt Nam (28/7/1929 – 28/7/2026) của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM với 1 gói thầu.
22/07/2026 15:59
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu CCDV-01 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & THƯƠNG MẠI V- LEAD
07/07/2026 14:13
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu CCDV-01 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & THƯƠNG MẠI V- LEAD
07/07/2026 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Tổ chức Lễ phát động Tháng công nhân và Tháng hành động về ATVSLĐ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & THƯƠNG MẠI V- LEAD
16/05/2025 17:15
CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Tổ chức Lễ phát động Tháng công nhân và Tháng hành động về ATVSLĐ năm 2025 với 1 gói thầu.
13/05/2025 21:35
CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Đón đoàn đại biểu Công đoàn Xây dựng Cu-Ba thăm và làm việc với Công đoàn Xây dựng Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THẾ GIỚI SỐ
08/05/2025 09:23
CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Đón đoàn đại biểu Công đoàn Xây dựng Cu-Ba thăm và làm việc với Công đoàn Xây dựng Việt Nam với 1 gói thầu.
28/04/2025 15:41
CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị Ban Chấp hành Công đoàn Xây dựng Việt Nam lần thứ nhất nhiệm kỳ 2023-2028.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG 3D
22/04/2025 15:39
CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị Ban Chấp hành Công đoàn Xây dựng Việt Nam lần thứ nhất nhiệm kỳ 2023-2028 với 1 gói thầu.
21/04/2025 10:25
CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu In túi giấy đựng quà, phong bì trợ cấp, thiệp chúc mừng năm mới 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN CẬY VIỆT
18/12/2024 10:22
CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đăng tải KHLCNT In túi giấy đựng quà, phong bì trợ cấp, thiệp chúc mừng năm mới 2025 với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:47
CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị tổ chức sự kiện Tổ chức Hội nghị Giao ban và tập huấn công tác tài chính- kiểm tra năm 2023 tại Ba Vì, Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CENCO VIỆT NAM
12/12/2023 16:28
CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tổ chức sự kiện Tổ chức Hội nghị Giao ban và tập huấn công tác tài chính-kiểm tra năm 2023 tại Ba Vì, Hà Nội với 1 gói thầu.
11/12/2023 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu TV-01 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
05/09/2026 08:32
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu TV-02 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỄN ĐÔNG
05/09/2026 08:31
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải TBMT CCDV-01 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 20:17
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Dự toán kinh phí và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM với 3 gói thầu.
03/09/2026 17:39
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Đón đoàn đại biểu Công đoàn Xây dựng, Gỗ và Mỏ Cộng hòa Síp PEO sang thăm và làm việc với Công đoàn Xây dựng Việt Nam của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ VẬN TẢI MẠNH LỢI
19/08/2026 21:36
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Đón đoàn đại biểu Công đoàn Xây dựng, Gỗ và Mỏ Cộng hòa Síp PEO sang thăm và làm việc với Công đoàn Xây dựng Việt Nam của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM với 1 gói thầu.
19/08/2026 21:32
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giải Pickleball chào mừng kỷ niệm 97 năm ngày thành lập Công đoàn Việt Nam (28/7/1929 - 28/7/2026) của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & THƯƠNG MẠI V- LEAD
22/07/2026 16:02
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Giải Pickleball chào mừng kỷ niệm 97 năm ngày thành lập Công đoàn Việt Nam (28/7/1929 – 28/7/2026) của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM với 1 gói thầu.
22/07/2026 15:59
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu CCDV-01 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & THƯƠNG MẠI V- LEAD
07/07/2026 14:13
Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM đã đăng tải kết quả gói thầu CCDV-01 của chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & THƯƠNG MẠI V- LEAD
07/07/2026 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM là chủ đầu tư của 51 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM là chủ đầu tư có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đằng sau một tình bạn, có thể là một tình yêu, còn đằng sau một tình yêu, thì chẳng còn thứ tình nào cả… "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026