Thông báo mời thầu

Gói thầu DV-01

Tìm thấy: 16:51 16/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Tổ chức Hội nghị tổng kết 5 năm phong trào thi đua “Giỏi vệc nước, Đảm việc nhà” giai đoạn 2020-2025; Hội nghị Ban Thường vụ, Ban Chấp hành Công đoàn Xây dựng Việt Nam lần thứ nhất, nhiệm kỳ 2025-2030 và Hội nghị sơ kết công tác Công đoàn Quý I/2026, triển khai nhiệm vụ trọng tâm 09 tháng cuối năm 2026
Tên gói thầu
Gói thầu DV-01
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự toán kinh phí và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tài chính công đoàn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 25/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
178/QĐ-CĐXD
Ngày phê duyệt
16/03/2026 16:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG ĐOÀN XÂY DỰNG VIỆT NAM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:44 16/03/2026
đến
08:00 25/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 25/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/03/2026 (23/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn lập E-HSMT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - - Phường Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Standee
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
2
Backdrop chụp ảnh tại sảnh Hội trường (Kích thước 10m x 4m )
40
m2
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
3
GIAO LƯU-GALA DINNER
Theo quy định tại Chương V
4
Màn Led sân khấu, có Karaoke phục vụ GaLa ( bao gồm Âm thanh, ánh sáng)
1
buổi
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
5
HẬU CẦN
Theo quy định tại Chương V
6
Xe đưa đón đại biểu; Ban tổ chức (Hà Nội - Ninh Bình - Hà Nội)
5
Xe
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
7
Hoa tặng tập thể, cá nhân Đại biểu Vinh danh
75
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
8
MC dẫn Chương trình
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
9
VĂN NGHỆ; CLIP PHÓNG SỰ
Theo quy định tại Chương V
10
Văn nghệ chào mừng
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
11
Clip; phóng sự
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
12
Phòng nghỉ
Theo quy định tại Chương V
13
Lãnh đạo Bộ Xây dựng
2
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
14
Lãnh đạo Văn phòng Đảng ủy Bộ Xây dựng
2
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
15
Thường trực Đoàn Chủ tịch Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam
2
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
16
Lãnh đạo các Ban Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam
2
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
17
Đại diện Lãnh đạo các Công đoàn Trung ương
8
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
18
Lãnh đạo Quỹ từ thiện Công đoàn Giao thông vận tải Việt Nam
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
19
Đại diện Lãnh đạo Liên đoàn lao động tỉnh Ninh Bình; Thành phố Hải Phòng
1
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
20
Lãnh đạo Công đoàn Xây dựng Việt Nam
4
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
21
Ban tổ chức, Đại biểu, lái xe tối ngày 2/4/2026 (tiêu chuẩn 2 người/phòng)
150
Phòng
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
22
Ăn uống
Theo quy định tại Chương V
23
Ăn trưa ngày 2/4/2026
200
Suất
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
24
Ăn tối ngày 2/4/2026
500
Suất
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
25
Ăn trưa ngày 3/4/2026
500
Suất
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
26
Ăn tối ngày 3/4/2026 ( Bữa liên hoan)
500
Suất
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
27
Bưa trưa ngày sau hội nghị
100
Suát
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
28
HỘI NGHỊ
Theo quy định tại Chương V
29
Hội trường sức chứa khoảng 400 đại biểu (bao gồm âm thanh, bục phát biểu, bàn, ghế)
1
Buổi
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
30
Màn Led trong Hội trường, chất lượng indood P3 (18 -25 m2)
1
Buổi
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
31
Hoa tươi hội trường (Hoa để bàn đại biểu và hoa bục phát biểu) cho 02 ngày)
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
32
Giải khát giữa giờ họp Ban thường vụ; Ban chấp hành (Chiều ngày 2/4/2026)
50
Suất
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
33
Giải khát giữa giờ họp Hội nghị Nữ công; Sơ kết Quý I ( Ngày 3/4/2026)
400
Suất
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15
34
Banner
10
m2
Theo quy định tại Chương V
Quy định tại chương V
15

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu DV-01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu DV-01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây