Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 136.055.756.401 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 133.368.482.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 136.055.756.401 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 133.368.482.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,98%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 30 gói thầu, trong đó trúng 30 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.89% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (8), Không xác định (22)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (8), Không xác định (22)
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu
- Có quan hệ với 10 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 241 gói thầu với 13 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường mầm non Hoa Sữa để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI.
12/10/2023 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho Trường mầm non Hoa Sữa để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/09/2023 16:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho Trường mầm non Hoa Sữa để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2023 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho Trường mầm non Hoa Sữa để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/09/2023 17:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Mầm non Hoa Sữa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI với 3 gói thầu.
31/08/2023 16:40
CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm trang thiết bị choTrường mầm non Hoa Sữa để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 theo kế hoạch số 392/KH-UBND ngày 09/11/2022 của UBND Quận.
31/08/2023 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường THCS Hoàng Liệt để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia, đảm bảo công tác dạy và học năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI.
16/08/2023 17:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường tiểu học Lĩnh Nam để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia, đảm bảo công tác dạy và học năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI.
15/08/2023 17:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường THCS Linh Đàm để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia, đảm bảo công tác dạy và học năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI.
15/08/2023 16:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường THCS Hoàng Mai để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia, đảm bảo công tác dạy và học năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI.
12/08/2023 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
24/07/2025 11:24
CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây dựng công trình và cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ ĐỨC KIÊN, CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ LONG HƯNG
26/06/2025 11:02
CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Xây dựng công trình và cung cấp lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 10:03
CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xây dựng công trình và cung cấp lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/06/2025 11:50
CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Tư vấn kiểm toán với 3 nhà thầu tham gia.
11/06/2025 10:04
CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đăng tải TBMT Tư vấn kiểm toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2025 11:06
CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH VŨ
22/05/2025 10:32
CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SỐ 5 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH VIETFIRE HOLDINGS, Công ty cổ phần thương mại và sản xuất thiết bị giáo dục, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THÀNH ĐÔ
22/05/2025 10:31
CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
13/05/2025 10:04
CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI công bố KQMT gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
13/05/2025 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường mầm non Hoa Sữa để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI.
12/10/2023 14:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho Trường mầm non Hoa Sữa để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/09/2023 16:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho Trường mầm non Hoa Sữa để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2023 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho Trường mầm non Hoa Sữa để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/09/2023 17:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Mầm non Hoa Sữa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI với 3 gói thầu.
31/08/2023 16:40
CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm trang thiết bị choTrường mầm non Hoa Sữa để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 theo kế hoạch số 392/KH-UBND ngày 09/11/2022 của UBND Quận.
31/08/2023 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường THCS Hoàng Liệt để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia, đảm bảo công tác dạy và học năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI.
16/08/2023 17:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường tiểu học Lĩnh Nam để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia, đảm bảo công tác dạy và học năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI.
15/08/2023 17:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường THCS Linh Đàm để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia, đảm bảo công tác dạy và học năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI.
15/08/2023 16:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường THCS Hoàng Mai để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia, đảm bảo công tác dạy và học năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI.
12/08/2023 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI là chủ đầu tư của 33 TBMT, trong đó tự mời thầu 26 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI là chủ đầu tư của 30 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN AIC HÀ NỘI là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy đếm khu vườn bằng những đóa hoa, đừng bởi những chiếc lá đã rơi. Hãy đếm cuộc đời bằng những nụ cười, đừng bởi lệ lăn trên má. "
Khuyết Danh
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info