Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 83 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 124 gói thầu, trong đó có 77 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 98 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 84 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,24%, Xây lắp 11,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 626.910.708.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.834.332.786 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 91,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 như sau:
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,24%, Xây lắp 11,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 626.910.708.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.834.332.786 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 91,41%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 0 gói, trượt 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 106.12% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 0% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Tháp (1), Cần Thơ (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Tháp (1), Cần Thơ (1)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 9 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng 0 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt Nhà Container phục vụ nghiên cứu phát triển sản phẩm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 với 4 gói thầu.
31/08/2026 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Nhà xuất bột xe bồn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 với 3 gói thầu.
31/08/2026 16:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
31/08/2026 16:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
31/08/2026 16:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THIẾT BỊ BẮC NAM
31/08/2026 16:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sàng đôi kiểm soát bột dây chuyền 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 với 2 gói thầu.
31/08/2026 16:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO NGÔ PHẠM
29/08/2026 10:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG BÁCH
29/08/2026 10:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thiết bị dự phòng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 với 3 gói thầu.
27/08/2026 17:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo bàn nâng nhập nguyên liệu lúa mỳ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 với 4 gói thầu.
27/08/2026 17:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
27/06/2026 15:34
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
29/12/2025 16:58
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 công bố kết quả gói thầu KIỂM TOÁN ĐỘC LẬP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
22/12/2025 16:06
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỦ ĐÔ
22/12/2025 16:00
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
06/11/2025 15:29
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHOA VŨ
06/11/2025 15:24
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
11/10/2025 19:14
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG
02/10/2025 17:04
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ BẢO KHANG
03/07/2025 10:59
CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05 với 1 nhà thầu tham gia.
02/07/2025 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt Nhà Container phục vụ nghiên cứu phát triển sản phẩm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 với 4 gói thầu.
31/08/2026 16:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Nhà xuất bột xe bồn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 với 3 gói thầu.
31/08/2026 16:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
31/08/2026 16:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG
31/08/2026 16:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THIẾT BỊ BẮC NAM
31/08/2026 16:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sàng đôi kiểm soát bột dây chuyền 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 với 2 gói thầu.
31/08/2026 16:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO NGÔ PHẠM
29/08/2026 10:36
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG BÁCH
29/08/2026 10:33
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thiết bị dự phòng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 với 3 gói thầu.
27/08/2026 17:43
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo bàn nâng nhập nguyên liệu lúa mỳ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 với 4 gói thầu.
27/08/2026 17:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 là chủ đầu tư của 83 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 49 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 34 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 17 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 là chủ đầu tư của 98 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN BỘT MỲ VINAFOOD 1 là chủ đầu tư có quan hệ với 59 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đôi khi buông bỏ chỉ đơn giản là thay tiêu đề bạn dán lên một sự kiện. Nhìn vào cùng sự kiện ấy bằng con mắt khác. "
Steve Maraboli
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026