Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 92 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 99 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 74 gói (với 78 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 71 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 71 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 47,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,10%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 292.829.920.176 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 290.484.467.155 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT như sau:
- Có quan hệ với 92 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 47,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,10%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 292.829.920.176 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 290.484.467.155 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,80%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.99% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đồng Nai (1), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Phước (1), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 250 gói thầu với 18 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty cổ phần đầu tư xây lắp Đất Việt
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00032859
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và đầu tư tỉnh Bình Phước
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình Giao thông (đường bộ)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp, thoát nước và điện chiếu sáng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp, thoát nước và điện chiếu sáng
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình Giao thông
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công trình phục vụ NN&PTNT (Thủy lợi)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình Giao thông: Đường bộ; Cầu - hầm
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình phục vụ NN&PTNT (Thủy lợi)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí chăm sóc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
21/03/2024 16:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí chăm sóc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
01/03/2024 16:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC QUANG HOÀ
26/02/2024 11:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
01/02/2024 17:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ mua sắm thiết bị cho hoạt động văn hóa, văn nghệ thể thao xã (06 xã điểm trên địa bàn huyện) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
01/02/2024 16:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn (làm hệ thống điện chiếu sáng tại các trục đường chính xã Thanh Bình) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
20/01/2024 16:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Chi mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể dục, thể thao 53 ấp, sóc (các ấp, sóc của 06 xã: Tân Lợi, An Khương, Phước An, Tân Quan, Tân Hưng và Minh Đức) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
20/01/2024 16:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
15/01/2024 15:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ tuyến đường chiếu sáng bằng năng lượng mặt trời ở khu dân cư đối với 4 thôn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
15/01/2024 15:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
15/01/2024 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT công bố kết quả gói thầu Chi phí chăm sóc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
21/03/2024 16:23
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT công bố kết quả gói thầu Chi phí chăm sóc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
01/03/2024 16:20
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT công bố kết quả gói thầu Chi phí mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC QUANG HOÀ
26/02/2024 11:01
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT công bố kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa Trụ sở làm việc Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG DŨNG
02/02/2024 08:40
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - THƯƠNG MẠI - XÂY DỰNG VẠN THÀNH
02/02/2024 08:35
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN QUÝ
01/02/2024 17:05
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ mua sắm thiết bị cho hoạt động văn hóa, văn nghệ thể thao xã (06 xã điểm trên địa bàn huyện).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MINH TUẤN BP
01/02/2024 16:51
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT công bố kết quả gói thầu Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn (làm hệ thống điện chiếu sáng tại các trục đường chính xã Thanh Bình).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG AN
20/01/2024 16:30
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT công bố kết quả gói thầu Chi mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể dục, thể thao 53 ấp, sóc (các ấp, sóc của 06 xã: Tân Lợi, An Khương, Phước An, Tân Quan, Tân Hưng và Minh Đức).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG NGUYÊN PHÁT
20/01/2024 16:24
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT công bố kết quả gói thầu Chi phí thu gom rác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG MÔI TRƯỜNG DUY TÂN
15/01/2024 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí chăm sóc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
21/03/2024 16:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí chăm sóc của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ BÌNH PHƯỚC
01/03/2024 16:20
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TIN HỌC QUANG HOÀ
26/02/2024 11:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
01/02/2024 17:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ mua sắm thiết bị cho hoạt động văn hóa, văn nghệ thể thao xã (06 xã điểm trên địa bàn huyện) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
01/02/2024 16:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Chi nâng cao chất lượng môi trường, xây dựng cảnh quan nông thôn mới sáng, xanh, sạch, đẹp, an toàn (làm hệ thống điện chiếu sáng tại các trục đường chính xã Thanh Bình) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
20/01/2024 16:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Chi mua sắm trang thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể dục, thể thao 53 ấp, sóc (các ấp, sóc của 06 xã: Tân Lợi, An Khương, Phước An, Tân Quan, Tân Hưng và Minh Đức) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
20/01/2024 16:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thu gom rác của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
15/01/2024 15:26
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ tuyến đường chiếu sáng bằng năng lượng mặt trời ở khu dân cư đối với 4 thôn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
15/01/2024 15:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT.
15/01/2024 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 30 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT là chủ đầu tư của 78 TBMT, trong đó tự mời thầu 78 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT là chủ đầu tư của 116 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẤT VIỆT là chủ đầu tư có quan hệ với 92 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không ai đoán trước được thời khắc tình yêu đến, nó như thiên thần bay từ trên trời xuống, lúc nào cũng lặng lẽ tiếp cận bạn. Chỉ cần bạn có một trái tim dũng cảm, khi nó đến, bạn mỉm cười đưa tay nắm bắt là được. Tình yêu chẳng qua là vào đúng lúc đúng chỗ, gặp đúng người, nảy sinh cảm ứng tâm điện kì diệu, chỉ có trái tim bạn mới có thể nghe thấy nó mỉm cười với mình. "
Hốt Nhiên Chi Gian
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh