Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.179.641.448 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.098.155.157 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.179.641.448 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.098.155.157 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,91%.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00059237
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình: Dân dụng
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình: Giao thông đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đo đạc bản đồ
05/09/2025 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 07 - Hạng mục: Đo đạc lập bản đồ hiện trạng địa hình và áp ranh, để bổ túc hồ sơ quy hoạch xây dựng dự án Khu nhà ở Phước Long - Bắc Rạch Chiếc, phường Phước Long, thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 với 1 gói thầu.
05/09/2025 10:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mẫu nhà 8 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ MỚI
05/09/2025 10:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 06: Thiết kế kỹ thuật thi công, lập dự toán thi công dự án Khu nhà ở Phước Long A - Bắc Rạch Chiếc, phường Phước Long, Tp. Hồ Chí Minh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 với 1 gói thầu.
05/09/2025 09:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập điều chỉnh quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU KIẾN TRÚC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
04/07/2025 17:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đo đạc bản đồ
20/06/2025 15:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 05 - Hạng mục: Đo đạc lập bản đồ hiện trạng các vị trí lô nền B, C, D, E và 1 phần lô nền L theo hệ tọa độ VN2000 dự án Khu nhà ở Phước Long A Bắc Rạch Chiếc, phường Phước Long A, thành phố Thủ Đức của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 với 1 gói thầu.
20/06/2025 15:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mẫu 10; Gói thầu số 02: Mẫu 11; Gói thầu số 03: Mẫu Biệt thự 1 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ MỚI
17/05/2025 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thiết kế kỹ thuật thi công, lập dự toán thi công dự án Khu nhà ở Phước Long A - Bắc Rạch Chiếc, phường Phước Long A, thành phố Thủ Đức của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 với 1 gói thầu.
17/05/2025 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Lập điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 dự án Khu nhà ở Phước Long A - Bắc Rạch Chiếc, phường Phước Long A, thành phố Thủ Đức của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập điều chỉnh quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU KIẾN TRÚC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
04/07/2025 17:49
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đo đạc bản đồ
20/06/2025 15:35
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mẫu 10; Gói thầu số 02: Mẫu 11; Gói thầu số 03: Mẫu Biệt thự 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ MỚI
17/05/2025 14:45
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thiết kế kỹ thuật thi công, lập dự toán thi công dự án Khu nhà ở Phước Long A - Bắc Rạch Chiếc, phường Phước Long A, thành phố Thủ Đức với 1 gói thầu.
17/05/2025 14:41
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Lập điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 dự án Khu nhà ở Phước Long A - Bắc Rạch Chiếc, phường Phước Long A, thành phố Thủ Đức với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:55
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mẫu 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ MỚI
29/04/2025 16:41
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đăng tải KHLCNT Gói thầu: thiết kế kỹ thuật thi công, lập dự toán thi công dự án Khu nhà ở Phước Long A - Bắc Rạch Chiếc, phường Phước Long A, thành phố Thủ Đức với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đo đạc bản đồ
05/09/2025 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 07 - Hạng mục: Đo đạc lập bản đồ hiện trạng địa hình và áp ranh, để bổ túc hồ sơ quy hoạch xây dựng dự án Khu nhà ở Phước Long - Bắc Rạch Chiếc, phường Phước Long, thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 với 1 gói thầu.
05/09/2025 10:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mẫu nhà 8 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ MỚI
05/09/2025 10:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 06: Thiết kế kỹ thuật thi công, lập dự toán thi công dự án Khu nhà ở Phước Long A - Bắc Rạch Chiếc, phường Phước Long, Tp. Hồ Chí Minh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 với 1 gói thầu.
05/09/2025 09:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập điều chỉnh quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU KIẾN TRÚC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
04/07/2025 17:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đo đạc bản đồ
20/06/2025 15:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 05 - Hạng mục: Đo đạc lập bản đồ hiện trạng các vị trí lô nền B, C, D, E và 1 phần lô nền L theo hệ tọa độ VN2000 dự án Khu nhà ở Phước Long A Bắc Rạch Chiếc, phường Phước Long A, thành phố Thủ Đức của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 với 1 gói thầu.
20/06/2025 15:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mẫu 10; Gói thầu số 02: Mẫu 11; Gói thầu số 03: Mẫu Biệt thự 1 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN & THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ MỚI
17/05/2025 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thiết kế kỹ thuật thi công, lập dự toán thi công dự án Khu nhà ở Phước Long A - Bắc Rạch Chiếc, phường Phước Long A, thành phố Thủ Đức của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 với 1 gói thầu.
17/05/2025 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Lập điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 dự án Khu nhà ở Phước Long A - Bắc Rạch Chiếc, phường Phước Long A, thành phố Thủ Đức của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 với 1 gói thầu.
29/04/2025 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA ỐC 10 là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Làm tốt nhất vào khoảng khắc hiện tại đặt bạn vào vị trí tốt nhất cho khoảng khắc tiếp theo. "
Oprah Winfrey
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026