Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.791.788.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.823.523.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.791.788.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.823.523.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,08%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 41 gói thầu, trong đó trúng 33 gói, trượt 7 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 77% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.25% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Huế (37), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Huế (37), Không xác định (4)
- Có quan hệ với 16 bên mời thầu
- Có quan hệ với 16 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 23 nhà thầu trong 17 gói thầu, thắng 9 gói, thua 7 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 10 nhà thầu trong 18 gói thầu, thắng thầu 13 gói, thua 4 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 67 gói thầu với 18 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00010260
- Cơ quan cấp: Sở Kế Hoạch và Đầu Tư Thừa Thiên Huế
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Lập quy hoạch xây dựng:
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
⚬ Khảo sát xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đào tạo của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC.
10/11/2023 15:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm thiết bị đào tạo” năm 2023 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 của Trường Cao đẳng Du lịch Huế của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC với 3 gói thầu.
21/10/2023 09:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải kết quả gói thầu Ống nghiệm nhựa có chứa môi trường vận chuyển vi rút và tăm bông lấy mẫu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC.
12/07/2021 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục phòng, chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC.
21/06/2021 15:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư các loại của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC.
21/06/2021 15:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải TBMT Ống nghiệm nhựa có chứa môi trường vận chuyển vi rút và tăm bông lấy mẫu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/06/2021 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải TBMT Ống nghiệm nhựa có chứa môi trường vận chuyển vi rút và tăm bông lấy mẫu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/06/2021 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải kết quả gói thầu Dung dịch sát khuẩn tay nhanh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC.
04/06/2021 15:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải TBMT Vật tư các loại của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/06/2021 12:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải TBMT Vật tư các loại của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/06/2021 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
10/11/2025 09:22
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG NHẬT , Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng NP, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BHOME, Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng An Vĩnh, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIÁM SÁT CÔNG TRÌNH PHÚ CHÂU
05/11/2025 10:34
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Toàn bộ phần xây lắp của dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THỦY LỢI THỪA THIÊN HUẾ, CÔNG TY CỔ PHẦN BÊ TÔNG LY TÂM THỦ ĐỨC 1
24/09/2025 15:13
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 11: Quản lý dự án với 2 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 09:37
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 12: Giám sát thi công với 2 nhà thầu tham gia.
18/06/2025 10:02
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 10: Toàn bộ phần xây lắp của dự án với 1 nhà thầu tham gia.
11/06/2025 09:09
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Quản lý dự án theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2025 15:01
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Giám sát thi công theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/05/2025 14:59
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Toàn bộ phần xây lắp của dự án theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2025 16:47
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp của dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG NGUYÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH AN
20/05/2025 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đào tạo của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC.
10/11/2023 15:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm thiết bị đào tạo” năm 2023 thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững giai đoạn 2021-2025 của Trường Cao đẳng Du lịch Huế của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC với 3 gói thầu.
21/10/2023 09:37
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải kết quả gói thầu Ống nghiệm nhựa có chứa môi trường vận chuyển vi rút và tăm bông lấy mẫu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC.
12/07/2021 14:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục phòng, chống dịch Covid-19 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC.
21/06/2021 15:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư các loại của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC.
21/06/2021 15:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải TBMT Ống nghiệm nhựa có chứa môi trường vận chuyển vi rút và tăm bông lấy mẫu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/06/2021 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải TBMT Ống nghiệm nhựa có chứa môi trường vận chuyển vi rút và tăm bông lấy mẫu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/06/2021 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải kết quả gói thầu Dung dịch sát khuẩn tay nhanh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC.
04/06/2021 15:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải TBMT Vật tư các loại của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/06/2021 12:10
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC đã đăng tải TBMT Vật tư các loại của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/06/2021 08:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN ACMEC là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cách xa nhau không phải một sự lựa chọn, thay vì biết trước số mệnh ấy và chọn cách từ bỏ trong đau khổ, ta sẽ ở bên cạnh để bảo vệ người ấy. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh