Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 162 nhà thầu.
- Đã công bố 70 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 13 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 103 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 127 gói thầu, trong đó có 103 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 92 gói (với 108 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 115 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 114 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,63%, Xây lắp 36,11%, Tư vấn 7,41%, Phi tư vấn 12,96%, Hỗn hợp 13,89%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 453.595.806.258 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 443.378.919.242 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Công ty Điện lực Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 162 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,63%, Xây lắp 36,11%, Tư vấn 7,41%, Phi tư vấn 12,96%, Hỗn hợp 13,89%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 453.595.806.258 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 443.378.919.242 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cấp điện cho Khu du lịch sinh thái Nam Tam Đảo..
30/07/2021 07:00
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp lộ 372, 373 trạm 110kV Lập Thạch để nâng cao độ tin cậy cung cấp điện cho khu vực Huyện Lập Thạch và huyện Tam Dương- Tỉnh Vĩnh Phúc.
31/10/2020 07:00
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Các công trình ĐTXD theo quyết định số 1471/QĐ-EVNNPC ngày 22/6/2020.
06/07/2020 07:00
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Các công trình đa chia đa nối năm 2020.
06/07/2020 07:00
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Các công trình ĐTXD theo quyết định số 988/QĐ-EVNNPC ngày 04/5/2020.
06/07/2020 07:00
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển ''Lắp đặt tụ bù cho lưới điện trung áp năm 2020'' và ''Xây dựng bổ sung các TBA phân phối sử dụng MBA thu hồi để CQT cục bộ các TBA phân phối tỉnh Vĩnh Phúc năm 2020''.
23/06/2020 07:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Xây lắp số 4 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/05/2020 17:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, thiết bị số 2 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/05/2020 14:14
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Lắp đặt tụ bù tại thanh cái trung thế TBA 110kV Hội Hợp, TBA 110KV Vĩnh Yên 2” và “Lắp đặt tụ bù tại thanh cái trung thế TBA 110kV Thiện Kế”.
18/05/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và phát triển thương mại Bảo Quân
17/04/2020 11:09
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và thi công xây dựng Minh Thành
17/04/2020 09:58
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ Điện Lực
08/04/2020 18:19
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị (Số thông báo: 20191235595 - 00. Thời điểm đăng tải: 31/01/2020 14:58) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 19 ngày 04/02/2020).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT NĂNG LƯỢNG HOÀNG AN, Liên danh Công ty TNHH Thương mại và Xây dựng Năng Lượng - Công ty cổ phần Đông Giang - Công ty cổ phần Dây và cáp điện Thượng Đình - Công ty TNHH Kỹ thuật năng lượng Hoàng An
04/02/2020 15:23
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐIỆN MIỀN BẮC
08/01/2020 15:57
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐIỆN MIỀN BẮC
08/01/2020 15:47
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh cho nhà điều dưỡng Tam Đảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬP KHẨU THIẾT BỊ ÂM THANH ANH QUÂN
21/10/2019 10:12
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống MIMIC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Việt Trường Xuân
22/03/2018 08:44
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng điện lực Miền Bắc
20/03/2018 21:07
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng điện lực Miền Bắc
20/03/2018 21:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cấp điện cho Khu du lịch sinh thái Nam Tam Đảo..
30/07/2021 07:00
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo nâng cấp lộ 372, 373 trạm 110kV Lập Thạch để nâng cao độ tin cậy cung cấp điện cho khu vực Huyện Lập Thạch và huyện Tam Dương- Tỉnh Vĩnh Phúc.
31/10/2020 07:00
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Các công trình ĐTXD theo quyết định số 1471/QĐ-EVNNPC ngày 22/6/2020.
06/07/2020 07:00
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Các công trình đa chia đa nối năm 2020.
06/07/2020 07:00
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Các công trình ĐTXD theo quyết định số 988/QĐ-EVNNPC ngày 04/5/2020.
06/07/2020 07:00
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển ''Lắp đặt tụ bù cho lưới điện trung áp năm 2020'' và ''Xây dựng bổ sung các TBA phân phối sử dụng MBA thu hồi để CQT cục bộ các TBA phân phối tỉnh Vĩnh Phúc năm 2020''.
23/06/2020 07:00
Bên mời thầu Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Xây lắp số 4 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/05/2020 17:03
Bên mời thầu Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, thiết bị số 2 của chủ đầu tư Công ty Điện lực Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/05/2020 14:14
Công ty Điện lực Vĩnh Phúc đăng tải Dự án đầu tư phát triển “Lắp đặt tụ bù tại thanh cái trung thế TBA 110kV Hội Hợp, TBA 110KV Vĩnh Yên 2” và “Lắp đặt tụ bù tại thanh cái trung thế TBA 110kV Thiện Kế”.
18/05/2020 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 70 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 103 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 103 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 108 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 108 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 115 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Vĩnh Phúc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Công ty Điện lực Vĩnh Phúc là chủ đầu tư có quan hệ với 162 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khát vọng là điều biến nước nóng của sự tầm thường chuyển hóa thành hơi nước của thành công vượt trội. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh