Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 68 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 68 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.858.405.118 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.851.691.981 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.858.405.118 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.851.691.981 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa 36 phòng học và 04 khu nhà vệ sinh (được trưng dụng làm khu cách ly tập trung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
25/01/2022 13:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải TBMT Sửa chữa 36 phòng học và 04 khu nhà vệ sinh (được trưng dụng làm khu cách ly tập trung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/01/2022 16:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa 36 phòng học và 04 khu nhà vệ sinh (được trưng dụng làm khu cách ly tập trung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC với 5 gói thầu.
04/01/2022 15:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Sơn nước chống thấm mặt trong các lớp học tầng 2 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƠ KHÍ THIÊN ÂN
16/09/2021 13:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Chống thấm trần hành lang tầng 3 dãy A và B của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
14/09/2021 12:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Cải tạo nền sân trường chính của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
14/09/2021 12:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Chống thấm, dột, sơn nước mặt trước các khối phòng thuộc dãy A, B, E và nhà tập luyện TDTT đa năng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
14/09/2021 11:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Cải tạo, sửa chữa nhà vệ sinh học sinh khu B (tầng 1,2,3) - giao góc khu D của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
03/09/2021 09:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Lắp đặt dây điện nguồn hệ thống máy lạnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
03/09/2021 09:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa chống thấm nhà vệ sinh học sinh tầng 2, 3 khu A của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
01/09/2021 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC công bố kết quả gói thầu Sửa chữa 36 phòng học và 04 khu nhà vệ sinh (được trưng dụng làm khu cách ly tập trung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
25/01/2022 13:40
CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC công bố KQMT gói thầu Sửa chữa 36 phòng học và 04 khu nhà vệ sinh (được trưng dụng làm khu cách ly tập trung) với 2 nhà thầu tham gia.
11/01/2022 16:37
CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đăng tải TBMT Sửa chữa 36 phòng học và 04 khu nhà vệ sinh (được trưng dụng làm khu cách ly tập trung) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/01/2022 16:06
CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa 36 phòng học và 04 khu nhà vệ sinh (được trưng dụng làm khu cách ly tập trung) với 5 gói thầu.
04/01/2022 15:49
CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC công bố kết quả gói thầu Thi công Sơn nước chống thấm mặt trong các lớp học tầng 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƠ KHÍ THIÊN ÂN
16/09/2021 13:11
CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC công bố kết quả gói thầu Thi công Chống thấm trần hành lang tầng 3 dãy A và B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
14/09/2021 12:06
CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC công bố kết quả gói thầu Thi công Cải tạo nền sân trường chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
14/09/2021 12:03
CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC công bố kết quả gói thầu Thi công Chống thấm, dột, sơn nước mặt trước các khối phòng thuộc dãy A, B, E và nhà tập luyện TDTT đa năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
14/09/2021 11:05
CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC công bố kết quả gói thầu Thi công Cải tạo, sửa chữa nhà vệ sinh học sinh khu B (tầng 1,2,3) - giao góc khu D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
03/09/2021 09:51
CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC công bố kết quả gói thầu Thi công Lắp đặt dây điện nguồn hệ thống máy lạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
03/09/2021 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa 36 phòng học và 04 khu nhà vệ sinh (được trưng dụng làm khu cách ly tập trung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
25/01/2022 13:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải TBMT Sửa chữa 36 phòng học và 04 khu nhà vệ sinh (được trưng dụng làm khu cách ly tập trung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/01/2022 16:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa 36 phòng học và 04 khu nhà vệ sinh (được trưng dụng làm khu cách ly tập trung) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC với 5 gói thầu.
04/01/2022 15:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Sơn nước chống thấm mặt trong các lớp học tầng 2 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƠ KHÍ THIÊN ÂN
16/09/2021 13:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Chống thấm trần hành lang tầng 3 dãy A và B của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
14/09/2021 12:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Cải tạo nền sân trường chính của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
14/09/2021 12:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Chống thấm, dột, sơn nước mặt trước các khối phòng thuộc dãy A, B, E và nhà tập luyện TDTT đa năng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
14/09/2021 11:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Cải tạo, sửa chữa nhà vệ sinh học sinh khu B (tầng 1,2,3) - giao góc khu D của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
03/09/2021 09:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Lắp đặt dây điện nguồn hệ thống máy lạnh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC NGUYÊN
03/09/2021 09:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa chống thấm nhà vệ sinh học sinh tầng 2, 3 khu A của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC.
01/09/2021 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 17 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH AN PHÚ CTC là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ít sắc dục để nuôi tinh, ít lời để nuôi khí, ít tư lự để nuôi thần. "
Tuân Sinh Tiên
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info