Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.300.454.253 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.935.342.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.300.454.253 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.935.342.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,00%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 69 gói thầu, trong đó trúng 58 gói, trượt 11 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 88.97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.89% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cà Mau (61), Không xác định (8)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cà Mau (46), Bạc Liêu (7), Không xác định (16)
- Có quan hệ với 20 bên mời thầu
- Có quan hệ với 23 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 36 nhà thầu trong 14 gói thầu, thắng 3 gói, thua 11 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 14 gói thầu với 10 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00029317
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Cà Mau
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng; Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông đường bộ, cầu theo đường bộ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng; Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông đường bộ, cầu theo đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng; Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông đường bộ, cầu theo đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng; Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông đường bộ, cầu theo đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Thủy lợi
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thủy lợi
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thủy lợi
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ DỊCH VỤ HƯNG HƯNG ĐẠT
21/09/2022 13:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đâu tư xây dựng viễn thông DKN
21/09/2022 13:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT.
04/07/2022 15:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT.
04/07/2022 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT.
04/07/2022 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đã đăng tải KHLCNT Kéo cáp quang và lắp đặt phụ trợ cho 17 trạm BTS - Viễn thông Cà Mau năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT với 8 gói thầu.
27/05/2022 15:42
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kéo cáp quang và lắp đặt phụ trợ cho 18 trạm BTS - Viễn thông Cà Mau năm 2022.
27/05/2022 15:15
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kéo cáp quang và lắp đặt phụ trợ cho 17 trạm BTS - Viễn thông Cà Mau năm 2022 .
27/05/2022 15:15
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kéo cáp quang và lắp đặt phụ trợ cho 19 trạm BTS - Viễn thông Cà Mau năm 2022.
27/05/2022 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đã đăng tải KHLCNT Kéo cáp quang và lắp đặt phụ trợ cho 17 trạm BTS - Viễn thông Cà Mau năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT với 8 gói thầu.
27/05/2022 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ DỊCH VỤ HƯNG HƯNG ĐẠT
21/09/2022 13:39
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đâu tư xây dựng viễn thông DKN
21/09/2022 13:38
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
05/09/2022 10:45
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 3 nhà thầu tham gia.
05/09/2022 10:44
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 16:51
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 16:44
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/08/2022 16:39
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
09/08/2022 12:09
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
09/08/2022 12:09
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/07/2022 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ DỊCH VỤ HƯNG HƯNG ĐẠT
21/09/2022 13:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đâu tư xây dựng viễn thông DKN
21/09/2022 13:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT.
04/07/2022 15:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT.
04/07/2022 15:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT.
04/07/2022 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đã đăng tải KHLCNT Kéo cáp quang và lắp đặt phụ trợ cho 17 trạm BTS - Viễn thông Cà Mau năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT với 8 gói thầu.
27/05/2022 15:42
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kéo cáp quang và lắp đặt phụ trợ cho 18 trạm BTS - Viễn thông Cà Mau năm 2022.
27/05/2022 15:15
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kéo cáp quang và lắp đặt phụ trợ cho 17 trạm BTS - Viễn thông Cà Mau năm 2022 .
27/05/2022 15:15
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kéo cáp quang và lắp đặt phụ trợ cho 19 trạm BTS - Viễn thông Cà Mau năm 2022.
27/05/2022 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT đã đăng tải KHLCNT Kéo cáp quang và lắp đặt phụ trợ cho 17 trạm BTS - Viễn thông Cà Mau năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT với 8 gói thầu.
27/05/2022 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG KIẾN ĐẠT là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con đường phía trước còn dài không phải lý do để đi chậm lại. Còn nhiều việc để làm không phải lý do để thấy nản lòng. Đó là lý do để bắt đầu, để trưởng thành, để tìm những con đường mới, để đi vào bên trong và khám phá sức mạnh, sự tận tụy, lòng quyết tâm và tính kỷ luật. Con đường phía trước còn dài và gian khó, và tràn đầy cơ hội ở từng ngã rẽ. Hãy bắt đầu điều cần bắt đầu. Hãy kết thúc điều cần kết thúc. Bước lên đường. Vững bước trên đường. Ngay lúc này bạn ở đoạn đầu của cuộc hành trình. Thật là một nơi tuyệt diệu! Cứ tưởng tượng tất cả những điều bạn sẽ học, tất cả những người bạn sẽ gặp, tất cả những trải nghiệm bạn sẽ có. Hãy thấy biết ơn rằng con đường dài và đầy thử thách, bởi đó là nơi bạn sẽ tìm thấy những điều tốt đẹp nhất mà cuộc đời có thể cho bạn. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh