Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 123 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 318 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 331 gói thầu, trong đó có 318 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 83 gói (với 93 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 255 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 181 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 112 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 104 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,02 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,41%, Xây lắp 15,05%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,09%, Hỗn hợp 6,45%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 105.470.663.582 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 103.646.771.691 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 123 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,02 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,41%, Xây lắp 15,05%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,09%, Hỗn hợp 6,45%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 105.470.663.582 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 103.646.771.691 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công sửa chữa Chi cục Hải quan KCN-KCX Hải Phòng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng.
07/11/2022 15:34
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công sửa chữa Chi cục Hải quan Thái Bình của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng LITEUP
07/11/2022 15:33
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công sửa chữa Chi cục Hải quan Hải Dương của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư thương mại và xây dựng ATTA
17/10/2022 15:05
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa Chi cục Hải quan Hải Dương của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG 669
14/10/2022 14:21
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa trụ sở Cục Hải quan thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG BẢO LONG
04/10/2022 13:56
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc trụ sở Cục Hải quan thành phố Hải Phòng và các đơn vị trực thuộc cùng các tài sản gắn liền năm 2022-2023 của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
20/09/2022 14:10
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa Chi cục Hải quan KCN-KCX Hải Phòng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2022 10:30
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa Chi cục Hải quan Thái Bình của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2022 10:14
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa Chi cục Hải quan Hải Dương của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2022 10:12
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công và giám sát thi công công trình sửa chữa Chi cục Hải quan KCN-KCX Hải Phòng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng với 2 gói thầu.
07/09/2022 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hải quan thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công sửa chữa Chi cục Hải quan KCN-KCX Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết kế công trình xây dựng Hải Phòng
07/11/2022 15:34
Cục Hải quan thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công sửa chữa Chi cục Hải quan Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng LITEUP
07/11/2022 15:33
Cục Hải quan thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công sửa chữa Chi cục Hải quan Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư thương mại và xây dựng ATTA
17/10/2022 15:05
Cục Hải quan thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa Chi cục Hải quan Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG 669
14/10/2022 14:21
Cục Hải quan thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa trụ sở Cục Hải quan thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG BẢO LONG
04/10/2022 13:56
Cục Hải quan thành phố Hải Phòng công bố KQMT gói thầu Thi công sửa chữa Chi cục Hải quan KCN-KCX Hải Phòng với 3 nhà thầu tham gia.
21/09/2022 16:20
Cục Hải quan thành phố Hải Phòng công bố KQMT gói thầu Thi công sửa chữa Chi cục Hải quan Thái Bình với 2 nhà thầu tham gia.
21/09/2022 16:13
Cục Hải quan thành phố Hải Phòng công bố KQMT gói thầu Thi công sửa chữa Chi cục Hải quan Hải Dương với 1 nhà thầu tham gia.
21/09/2022 15:15
Cục Hải quan thành phố Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc trụ sở Cục Hải quan thành phố Hải Phòng và các đơn vị trực thuộc cùng các tài sản gắn liền năm 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
20/09/2022 14:10
Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đăng tải TBMT Thi công sửa chữa Chi cục Hải quan KCN-KCX Hải Phòng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2022 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công sửa chữa Chi cục Hải quan KCN-KCX Hải Phòng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng.
07/11/2022 15:34
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công sửa chữa Chi cục Hải quan Thái Bình của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng LITEUP
07/11/2022 15:33
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công sửa chữa Chi cục Hải quan Hải Dương của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư thương mại và xây dựng ATTA
17/10/2022 15:05
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa Chi cục Hải quan Hải Dương của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG 669
14/10/2022 14:21
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa trụ sở Cục Hải quan thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG BẢO LONG
04/10/2022 13:56
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc trụ sở Cục Hải quan thành phố Hải Phòng và các đơn vị trực thuộc cùng các tài sản gắn liền năm 2022-2023 của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
20/09/2022 14:10
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa Chi cục Hải quan KCN-KCX Hải Phòng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2022 10:30
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa Chi cục Hải quan Thái Bình của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2022 10:14
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa Chi cục Hải quan Hải Dương của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2022 10:12
Bên mời thầu Cục Hải quan thành phố Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công và giám sát thi công công trình sửa chữa Chi cục Hải quan KCN-KCX Hải Phòng của chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng với 2 gói thầu.
07/09/2022 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 318 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 318 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 93 TBMT, trong đó tự mời thầu 88 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư của 255 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan thành phố Hải Phòng là chủ đầu tư có quan hệ với 123 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dù bạn có vấp ngã hàng trăm lần thì cũng đừng bỏ cuộc. Hãy đứng dậy! "
Nick Vujicic
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh