Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 91 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 295 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 439 gói thầu, trong đó có 291 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 228 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 200 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 257 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 256 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 36,36%, Tư vấn 6,06%, Phi tư vấn 24,24%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 148.372.284.779 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 147.779.352.357 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 91 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,48 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 36,36%, Tư vấn 6,06%, Phi tư vấn 24,24%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 148.372.284.779 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 147.779.352.357 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa băng chuyền con lăn máy soi hành lý tại Cảng hàng không quốc tế Vinh của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐẠI HOÀNG
18/12/2024 16:10
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera giám sát tại Chi cục Hải quan cửa khẩu quốc tế Nậm Cắn và Chi cục Hải quan cửa khẩu Cảng Cửa Lò của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP HƯNG VIỆT
18/12/2024 15:58
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM SƠN
17/12/2024 09:47
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn Kiểm toán. của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
17/12/2024 09:44
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH DANH
17/12/2024 09:31
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Bảo hiểm công trình. của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
17/12/2024 09:28
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera giám sát tại Chi cục Hải quan cửa khẩu quốc tế Nậm Cắn và Chi cục Hải quan cửa khẩu Cảng Cửa Lò của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:45
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa băng chuyền con lăn máy soi hành lý tại Cảng hàng không quốc tế Vinh của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
11/12/2024 17:00
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Bảo trì, bảo dưỡng máy soi hành lý, hàng hóa tại Chi cục HQCK Cảng Cửa Lò, Chi cục HQCK quốc tế Nậm Cắn của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT BEN TA
10/12/2024 14:46
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/12/2024 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hải quan tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Sửa chữa băng chuyền con lăn máy soi hành lý tại Cảng hàng không quốc tế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐẠI HOÀNG
18/12/2024 16:10
Cục Hải quan tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera giám sát tại Chi cục Hải quan cửa khẩu quốc tế Nậm Cắn và Chi cục Hải quan cửa khẩu Cảng Cửa Lò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP HƯNG VIỆT
18/12/2024 15:58
Cục Hải quan tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn Kiểm toán..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
17/12/2024 09:44
Cục Hải quan tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH DANH
17/12/2024 09:31
Cục Hải quan tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Bảo hiểm công trình..
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
17/12/2024 09:28
Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera giám sát tại Chi cục Hải quan cửa khẩu quốc tế Nậm Cắn và Chi cục Hải quan cửa khẩu Cảng Cửa Lò với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:45
Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đăng tải KHLCNT Sửa chữa băng chuyền con lăn máy soi hành lý tại Cảng hàng không quốc tế Vinh với 1 gói thầu.
11/12/2024 17:00
Cục Hải quan tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Bảo trì, bảo dưỡng máy soi hành lý, hàng hóa tại Chi cục HQCK Cảng Cửa Lò, Chi cục HQCK quốc tế Nậm Cắn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT BEN TA
10/12/2024 14:46
Cục Hải quan tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XD & TM LAM GIANG
26/11/2024 15:48
Cục Hải quan tỉnh Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI TUỆ
26/11/2024 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa băng chuyền con lăn máy soi hành lý tại Cảng hàng không quốc tế Vinh của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐẠI HOÀNG
18/12/2024 16:10
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera giám sát tại Chi cục Hải quan cửa khẩu quốc tế Nậm Cắn và Chi cục Hải quan cửa khẩu Cảng Cửa Lò của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHIỆP HƯNG VIỆT
18/12/2024 15:58
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM SƠN
17/12/2024 09:47
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn Kiểm toán. của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
17/12/2024 09:44
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH DANH
17/12/2024 09:31
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Bảo hiểm công trình. của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm PVI
17/12/2024 09:28
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống camera giám sát tại Chi cục Hải quan cửa khẩu quốc tế Nậm Cắn và Chi cục Hải quan cửa khẩu Cảng Cửa Lò của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
16/12/2024 16:45
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa băng chuyền con lăn máy soi hành lý tại Cảng hàng không quốc tế Vinh của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
11/12/2024 17:00
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Bảo trì, bảo dưỡng máy soi hành lý, hàng hóa tại Chi cục HQCK Cảng Cửa Lò, Chi cục HQCK quốc tế Nậm Cắn của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT BEN TA
10/12/2024 14:46
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/12/2024 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 295 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 295 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 33 TBMT, trong đó tự mời thầu 26 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư của 228 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Nghệ An là chủ đầu tư có quan hệ với 91 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mong bạn đem lòng từ bi và thái độ ôn hòa để bày tỏ những nỗi oan ức và bất mãn của mình, có như vậy người khác mới khả dĩ tiếp nhận. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026