Thông báo mời thầu

Gói thầu số 6: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:23 01/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc Công trình: “Khắc phục hậu quả sau bão tại Cục Hải quan tỉnh Nghệ An”.
Tên gói thầu
Gói thầu số 6: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
20/CTĐT
Ngày phê duyệt
01/12/2024 10:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI TUỆ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:21 01/12/2024
đến
09:00 06/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2024 (06/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH DANH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 18/22 đường Nguyễn Văn Trỗi - Phường Bến Thủy - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI TUỆ Tư vấn lập E-HSMT Xóm 12 - Xã Xuân Hòa - Huyện Nam Đàn - Tỉnh Nghệ An
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XD & TM LAM GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Giang Tiên - Xã Thanh Giang - Huyện Thanh Chương - Tỉnh Nghệ An
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI TUỆ Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 12 - Xã Xuân Hòa - Huyện Nam Đàn - Tỉnh Nghệ An
5 CÔNG TY CỔ PHẦN XD & TM LAM GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Giang Tiên - Xã Thanh Giang - Huyện Thanh Chương - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi – sức nâng ≥ 12T - Tài liệu chứng minh gồm: (Giấy đăng ký + Giấy đăng kiểm còn hiệu lực), nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải chứng minh sở hữu.
1
2
Máy cắt uốn thép – công suất ≥ 5,0 kw - Tài liệu chứng minh gồm: Tài liệu chứng minh sở hữu, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải chứng minh sở hữu
1
3
Máy hàn xoay chiều– công suất ≥ 23 kw - Tài liệu chứng minh gồm: Tài liệu chứng minh sở hữu, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải chứng minh sở hữu
1
4
Máy khoan đứng – công suất ≥ 4,5 kw - Tài liệu chứng minh gồm: Tài liệu chứng minh sở hữu, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải chứng minh sở hữu
1
5
Máy tời điện – sức kéo ≥ 5,0T - Tài liệu chứng minh gồm: Tài liệu chứng minh sở hữu, nếu đi thuê thì phải có hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị với bên cho thuê và bên cho thuê phải chứng minh sở hữu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần phá dỡ
2
Tháo tấm lợp tôn
0.5665
100m2
3
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, gạch lá nem
56.5551
m2
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
3.102
m3
5
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
5.9298
m3
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
5.9298
m3
7
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
5.9298
m3
8
Dọn dẹp vệ sinh trên sàn mái (Cỏ dại, rêu mốc, rác thải tầng mái..)
320.8492
M2
9
Phần cải tạo
10
Gia công vì kèo thép hộp mạ kẽm khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 18 m
1.6449
tấn
11
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
1.6449
tấn
12
Gia công xà gồ thép hộp mạ kẽm
1.4134
tấn
13
Lắp dựng xà gồ thép
1.4134
tấn
14
Lợp mái che tường bằng tôn sóng vuông dày 0.45mm
3.9566
100m2
15
Ke chống bão
1584
cái
16
Gia công Máng thu nước bằng Inox 304 khổ 1440mm (Chu vi mặt cắt ngang 300x500x560x40x40mm) dày 0.4mm
0.4547
tấn
17
Lắp đặt máng Inox
0.4547
tấn
18
Vận chuyển vật liệu lên cao
3.9566
tấn
19
Gia công cột bằng thép hình
0.3175
tấn
20
Lắp dựng cột thép các loại
0.3175
tấn
21
Lưới bao che an toàn phần mái phục vụ quá trình thi công
120.36
m2
22
Chống thấm bằng màng chống thấm Bitum, gia công bằng khò nóng
11.08
m2
23
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm nhựa
21.252
m2
24
Lắp dựng dàn giáo ngoài
0.2125
100m2
25
Bộ cáp neo trụ đỡ kim thu sét
1
bộ
26
Thang sắt thăm mái, hệ ống bằng thép ống mạ kẽm D50, bậc thang bằng thép tròn D25
1
bộ
27
Thay thế tấm Aluminium Composite ngoài trời
24
m2
28
Cần cẩu nâng người lên cao có giỏ nâng phục vụ thi công sửa chữa tấm Alu, chiều dài cần cẩu 40m
1
ca
29
Cắt và lắp kính chiều dày kính <=7mm, gắn bằng matít - cửa, vách dạng thường
2.8
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 6: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 6: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây