Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 86 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 5,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.596.501.075 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.243.176.858 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Lữ đoàn 86 như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 5,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.596.501.075 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.243.176.858 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư chuyên dùng 1 của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Hữu Lương
10/10/2022 16:36
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa nhà ăn, nhà bếp Tiểu đoàn 903 của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn giám sát thiết kế đầu tư xây dựng Phú Trọng
19/09/2022 12:08
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải TBMT Vật tư chuyên dùng 1 của chủ đầu tư Lữ đoàn 86 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 10:39
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và KQLCNT của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
14/09/2022 07:15
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY LẮP VIỆT NAM
14/09/2022 07:13
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu GT03-HC Vật chất phúc lợi xã hội thường xuyên năm 2022 của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Nga
13/09/2022 11:04
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư chuyên dùng 3 năm 2022 của chủ đầu tư Lữ đoàn 86 với 3 gói thầu.
08/09/2022 14:28
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu Lốp và ắc qui ô tô đồng bộ năm 2022 của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyên Lê
08/09/2022 14:19
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 32: Gia công các mô hình cụm nhà kho, nhà xưởng bảo đảm cho huấn luyện, diễn tập của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Nga
30/08/2022 10:33
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư chuyên dùng 2 của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Ngọc Thái
29/08/2022 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Lữ đoàn 86 công bố kết quả gói thầu Vật tư chuyên dùng 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Hữu Lương
10/10/2022 16:36
Lữ đoàn 86 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa nhà ăn, nhà bếp Tiểu đoàn 903.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn giám sát thiết kế đầu tư xây dựng Phú Trọng
19/09/2022 12:08
Lữ đoàn 86 đăng tải TBMT Vật tư chuyên dùng 1 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 10:39
Lữ đoàn 86 công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY LẮP VIỆT NAM
14/09/2022 07:15
Lữ đoàn 86 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY LẮP VIỆT NAM
14/09/2022 07:13
Lữ đoàn 86 công bố kết quả gói thầu GT03-HC Vật chất phúc lợi xã hội thường xuyên năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Nga
13/09/2022 11:04
Lữ đoàn 86 công bố kết quả gói thầu Lốp và ắc qui ô tô đồng bộ năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyên Lê
08/09/2022 14:19
Lữ đoàn 86 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa nhà ăn, nhà bếp Tiểu đoàn 903 với 1 nhà thầu tham gia.
05/09/2022 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư chuyên dùng 1 của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Hữu Lương
10/10/2022 16:36
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa nhà ăn, nhà bếp Tiểu đoàn 903 của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn giám sát thiết kế đầu tư xây dựng Phú Trọng
19/09/2022 12:08
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải TBMT Vật tư chuyên dùng 1 của chủ đầu tư Lữ đoàn 86 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 10:39
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và KQLCNT của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
14/09/2022 07:15
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY LẮP VIỆT NAM
14/09/2022 07:13
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu GT03-HC Vật chất phúc lợi xã hội thường xuyên năm 2022 của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Nga
13/09/2022 11:04
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư chuyên dùng 3 năm 2022 của chủ đầu tư Lữ đoàn 86 với 3 gói thầu.
08/09/2022 14:28
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu Lốp và ắc qui ô tô đồng bộ năm 2022 của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyên Lê
08/09/2022 14:19
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 32: Gia công các mô hình cụm nhà kho, nhà xưởng bảo đảm cho huấn luyện, diễn tập của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Nga
30/08/2022 10:33
Bên mời thầu Lữ đoàn 86 đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư chuyên dùng 2 của chủ đầu tư Lữ đoàn 86.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Ngọc Thái
29/08/2022 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 86 là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 31 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 86 là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 86 là chủ đầu tư của 43 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 86 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Lữ đoàn 86 là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy chăm chút từng khoảnh khắc của cuộc đời vì thời gian như bóng câu qua khe cửa và cuộc đời chỉ là một mùa hè ngắn ngủi. "
Samuel Jackson
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh