Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 59 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 174 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 111 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 96 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 63 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 62 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 68,42%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 31,58%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 109.841.231.066 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 106.971.754.924 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI như sau:
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 68,42%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 31,58%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 109.841.231.066 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 106.971.754.924 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thực hiện dịch vụ vận chuyển chất thải rắn sinh hoạt từ trạm trung chuyển trên địa bàn xã Phước Thái đến cơ sở xử lý năm 2026 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã thương mại và dịch vụ Phú Lợi
04/09/2026 15:10
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn) Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ THIÊN BÌNH
03/09/2026 16:53
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Xây dựng): Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM LONG KHÔI
03/09/2026 16:07
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (tư vấn): Quản lý dự án giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QHD
27/08/2026 14:56
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Gói thầu (Mua sắm thiết bị phục vụ công tác dạy và học trên địa bàn xã Phước Thái) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI với 3 gói thầu.
26/08/2026 14:46
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Xây dựng): Xây lắp của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐỒNG NAI
26/08/2026 13:50
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (Xây dựng): Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NHẬT GIA
21/08/2026 16:16
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (Tư vấn) Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 01 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRƯỜNG HIỆP PHÁT
20/08/2026 17:50
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): Thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MIỀN NAM
20/08/2026 17:42
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Tư vấn khảo sát địa hình, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HÀ THANH
20/08/2026 17:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI là chủ đầu tư của 59 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 59 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI là chủ đầu tư của 111 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI là chủ đầu tư có quan hệ với 58 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phải khám phá và từ bỏ biết bao nhiêu điều trước khi chạm được đến cảm xúc trần trụi. "
Claude Debussy
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026