Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01 (Xây dựng): Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:15 11/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 01 (Xây dựng): Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, Cải tạo hệ thống thoát nước ấp 3
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phước Thái, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
253 /QD-PKT
Ngày phê duyệt
11/08/2026 16:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:08 11/08/2026
đến
09:00 21/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
64.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/08/2026 (19/12/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế xây dựng Nguyên Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 66/42/6A, đường Bùi Trọng Nghĩa, KP 2, Phường Trảng Dài, TP Đồng Nai
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Miền Đông Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán C5, tổ 11, khu phố 1, Phường Trảng Dài, TP Đồng Nai
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hùng Thiên Tư vấn lập E-HSMT Số T04-B2, đường Nguyễn Ái Quốc, phường Trấn Biên, thành phố Đồng Nai
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hùng Thiên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số T04-B2, đường Nguyễn Ái Quốc, phường Trấn Biên, thành phố Đồng Nai

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
287/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 25/08/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
13:57 26/08/2026

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: ≥70 kg
2
2
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: ≥ 0,50 m3
2
3
Máy ủi - công suất: ≥75,0 CV
1
4
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥ 5 T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác dọn dẹp – chuẩn bị mặt bằng
2
Phát quang mặt bằng (Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : > 5 cây)
300
100m2
3
Đào dọn cỏ cây mặt bằng lẫn hữu cơ (20cm)
28.47
100m3
4
Vận chuyển cỏ cây lẫn hữu cơ bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m
28.47
100m3
5
Vận chuyển cỏ cây lẫn hữu cơ 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km (vận chuyển cho 2km tiếp théo, HSMTC=2)
28.47
100m3/1km
6
Công tác đào – đắp
7
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤10m bằng máy đào - Cấp đất I
112.89
100m3
8
Đắp đất nền bờ kênh bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
120.84
100m3
9
Đào xúc đất để đắp từ bãi tập kết bằng máy đào, đất cấp I - xúc lên ô tô để đi đắp
30.53
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ trong phạm vi ≤ 500m, đất cấp I - nội bộ công trình để đắp
30.53
100m3
11
San đất bãi thải bằng máy ủi (đất thừa và hữu cơ)
51.05
100m3
12
Công tác gia cố
13
Đào san đất tạo mặt bằng bằng máy đào - Cấp đất I
15.26
100m3
14
Rải vải địa kỹ thuật chống xói dưới thảm đá, cường độ chịu kéo 15KN/m
50.86
100m2
15
Thi công thảm đá loại 3x2x0,3m - trên cạn.
848
thảm
16
Mua đất để đắp
3052.95
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01 (Xây dựng): Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01 (Xây dựng): Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây