Thông báo mời thầu

Gói thầu số 02 (Xây dựng): Xây lắp

Tìm thấy: 16:19 11/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 02 (Xây dựng): Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Nâng cấp, cải tạo hệ thống thoát nước ấp 1C
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phước Thái, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
09:00 21/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
253 /QD-PKT
Ngày phê duyệt
11/08/2026 16:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC THÁI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:06 11/08/2026
đến
09:00 21/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 21/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
103.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/08/2026 (19/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế xây dựng Nguyên Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 66/42/6A, đường Bùi Trọng Nghĩa, KP 2, Phường Trảng Dài, TP Đồng Nai
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Miền Đông Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán C5, tổ 11, khu phố 1, Phường Trảng Dài, TP Đồng Nai
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hùng Thiên Tư vấn lập E-HSMT Số T04-B2, đường Nguyễn Ái Quốc, phường Trấn Biên, thành phố Đồng Nai
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hùng Thiên Tư vấn đánh giá E-HSDT Số T04-B2, đường Nguyễn Ái Quốc, phường Trấn Biên, thành phố Đồng Nai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥0,50m3
2
2
Máy ủi, công suất ≥75cv
1
3
Máy lu tĩnh ≥8T
1
4
Ôtô tự đổ, trọng tải ≥ 5T
2
5
Máy trộn bê tông, dung tích ≥250lít
2
6
Máy đầm bê tông, đầm dùi ≥ 1,5kW
2
7
Máy đầm bê tông, đầm bàn
2
8
Máy hàn ≥6KW
2
9
Máy cắt, uốn thép
2
10
Máy toàn đạc
1
11
Máy thủy bình
1
12
Máy bơm nước
1
13
Máy phát điện dự phòng ≥ 20 KVA
1
14
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: ≥70 kg
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác dọn dẹp – chuẩn bị mặt bằng
2
Phát quang mặt bằng (Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : > 5 cây)
109.54
100m2
3
Đào dọn cỏ cây mặt bằng lẫn hữu cơ (20cm)
18.01
100m3
4
Vận chuyển cỏ cây lẫn hữu cơ bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m
18.01
100m3
5
Vận chuyển cỏ cây lẫn hữu cơ 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km (vận chuyển cho 2km tiếp théo, HSMTC=2)
18.01
100m3/1km
6
Thi công nền hạ đường tạm rộng 2,5m - 2 bên (San đầm đất bằng máy lu, độ chặt yêu cầu K=0,90, mức độ ảnh hưởng sâu 30cm đất)
16.43
100m3
7
Công tác đào – đắp
8
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤10m bằng máy đào - Cấp đất I
21.63
100m3
9
Đắp đất nền bờ kênh bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
77.97
100m3
10
Đào xúc đất để đắp từ bãi tập kết bằng máy đào, đất cấp I - xúc lên ô tô để đi đắp
59.6
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ trong phạm vi ≤ 500m, đất cấp I - nội bộ công trình để đắp
59.6
100m3
12
San đất bãi thải bằng máy ủi
21.28
100m3
13
Công tác gia cố
14
Đào san đất tạo mặt bằng bằng máy đào - Cấp đất I
0.8
100m3
15
Rải vải địa kỹ thuật chống xói dưới thảm đá, cường độ chịu kéo 15KN/m
2.68
100m2
16
Thi công thảm đá loại 3x2x0,3m - trên cạn
45
thảm
17
Mua đất để đắp
5960.11
m3
18
Kênh bê tông cốt thép
19
Bê tông tường M300 dày 20cm
285.3
20
Bê tông bản đáy M300 dày 20cm
216
21
Bê tông chân khay M300
12.96
22
Bê tông lót đá 1x2, M150
117
23
Ván khuôn tường
28.53
100m2
24
Ván khuôn bản đáy
1.91
100m2
25
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK = 10mm
35.66
Tấn
26
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK = 12mm
12.43
Tấn
27
Khớp nối PVC waterstopPVC V200
239.45
m
28
Cống thoát nước ngang kênh
29
Đóng cừ tàm D gốc 8-10cm, L= 4,0m, đất cấp I (mật độ 16 cây/m²)
23.81
100m
30
Đắp cát đầu cừ, dày 10cm, bằng thủ công
3.72
100m3
31
Bê tông lót móng, đá 1x2, M150
3.72
m3
32
Lắp đặt gối cống D1000
40
cái
33
Lắp cống BT ly tâm D1000, dài 3m/đoạn
20
1 đoạn
34
Rải vải địa kỹ thuật chống xói dưới thảm đá, cường độ chịu kéo 15KN/m
7.07
100m2
35
Thi công thảm đá loại 3x2x0,3m - trên cạn
118
thảm
36
Đê quay dẫn dòng thi công
37
Đào xúc đất để đắp đê quay bằng máy đào, đất cấp I - xúc lên ô tô để đi đắp
0.99
100m3
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ trong phạm vi ≤ 500m, đất cấp I - nội bộ công trình để đắp
0.99
100m3
39
Đắp đất đê quay bằng máy lu bánh thép, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,9 (70% khối đắp - tương ứng 1m phía dưới)
0.69
100m3
40
Đắp đất đê quay bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90 (30% khối đắp - tương ứng 0,5m phía trên)
0.3
100m3
41
Lắp đặt ống PVC D500nm; hệ số NC = 5 lần luân chuyển
1
100 m
42
Đóng cừ tàm D gốc 8-10cm, L= 4,0m, đất cấp I (mật độ 3m/cây) giữ ống dẫn dòng
6.6
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 02 (Xây dựng): Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 02 (Xây dựng): Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 9

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây