Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 131 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 117 gói thầu, trong đó có 44 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 46 gói (với 51 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 118 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 77 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,31%, Xây lắp 13,73%, Tư vấn 1,96%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.611.149.518.072 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 348.280.359.244 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 86,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 131 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,31%, Xây lắp 13,73%, Tư vấn 1,96%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.611.149.518.072 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 348.280.359.244 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 86,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải KHLCNT cung ứng thuốc: Dự toán mua sắm tập trung cấp địa phương đối với thuốc cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Hà Nam giai đoạn 2025-2027 của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam với 1 gói thầu.
27/06/2025 16:14
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TUẤN MINH
04/11/2024 10:14
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÚ SƠN
18/10/2024 09:34
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ, cải tạo một số phòng làm việc, nhà bảo vệ của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam với 2 gói thầu.
04/10/2024 16:05
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM NINH
29/02/2024 16:15
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/01/2024 10:37
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/12/2023 16:38
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Cung ứng thuốc đấu thầu bổ sung tập trung cấp địa phương sử dụng tại các cơ sở y tế công lập trên địa bàn tỉnh năm 2023 đến năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam với 1 gói thầu.
18/12/2023 10:12
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp thiết bị của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam.
10/08/2023 15:32
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
31/07/2023 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế Hà Nam đăng tải KHLCNT cung ứng thuốc: Dự toán mua sắm tập trung cấp địa phương đối với thuốc cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Hà Nam giai đoạn 2025-2027 với 1 gói thầu.
27/06/2025 16:14
Sở Y tế Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TUẤN MINH
04/11/2024 10:14
Sở Y tế Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÚ SƠN
18/10/2024 09:34
Sở Y tế Hà Nam đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ, cải tạo một số phòng làm việc, nhà bảo vệ với 2 gói thầu.
04/10/2024 16:05
Sở Y tế Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MEDX, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN G8+, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOA SEN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC ANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN THÀNH NAM, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM NINH
29/02/2024 16:15
Sở Y tế Hà Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic với 14 nhà thầu tham gia.
18/01/2024 09:04
Sở Y tế Hà Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuốc Generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/01/2024 10:37
Sở Y tế Hà Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuốc Generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/12/2023 16:38
Sở Y tế Hà Nam đăng tải KHLCNT Cung ứng thuốc đấu thầu bổ sung tập trung cấp địa phương sử dụng tại các cơ sở y tế công lập trên địa bàn tỉnh năm 2023 đến năm 2025 với 1 gói thầu.
18/12/2023 10:12
Sở Y tế Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu:
10/08/2023 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải KHLCNT cung ứng thuốc: Dự toán mua sắm tập trung cấp địa phương đối với thuốc cho các cơ sở y tế trên địa bàn tỉnh Hà Nam giai đoạn 2025-2027 của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam với 1 gói thầu.
27/06/2025 16:14
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TUẤN MINH
04/11/2024 10:14
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÚ SƠN
18/10/2024 09:34
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ, cải tạo một số phòng làm việc, nhà bảo vệ của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam với 2 gói thầu.
04/10/2024 16:05
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM NINH
29/02/2024 16:15
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/01/2024 10:37
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/12/2023 16:38
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Cung ứng thuốc đấu thầu bổ sung tập trung cấp địa phương sử dụng tại các cơ sở y tế công lập trên địa bàn tỉnh năm 2023 đến năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam với 1 gói thầu.
18/12/2023 10:12
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp thiết bị của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam.
10/08/2023 15:32
Bên mời thầu Sở Y tế Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
31/07/2023 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam là chủ đầu tư của 44 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 42 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam là chủ đầu tư của 51 TBMT, trong đó tự mời thầu 47 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam là chủ đầu tư của 118 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế Hà Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 131 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hai chiếc kim một ngắn một dài lại đuổi nhau thành một cuộc hành trình không có điểm dừng. Con người ta rồi cũng như hai cái kim đồng hồ, vội vã, chạm vào nhau rồi tách biệt, lướt qua nhau như chưa từng quen… "
Nguyễn Ngọc Thạch
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info