Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 165 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 63 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 215 gói thầu, trong đó có 44 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 47 gói (với 51 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 92 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 140 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 133 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,78%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 13,73%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 7,84%, Lĩnh vực khác 15%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.292.663.865.695 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 713.813.517.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 44,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 165 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,78%, Xây lắp 5,88%, Tư vấn 13,73%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 7,84%, Lĩnh vực khác 15%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.292.663.865.695 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 713.813.517.960 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 44,78%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt Pano tuyên truyền phòng, chống tệ nạn xã hội trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: PHOTO AN
18/06/2025 14:38
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT LẮP ĐẶT PANO TUYÊN TRUYỀN PHÒNG, CHỐNG TỆ NẠN XÃ HỘI TRÊN ĐỊA BÀN TỈNH BẠC LIÊU NĂM 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu với 1 gói thầu.
16/06/2025 08:44
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà cho người tròn 90 tuổi và vải lụa cho người tròn 100 tuổi trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hiệu buôn Thắng Quan
26/05/2025 10:42
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua quà cho người tròn 90 tuổi và vải lụa cho người tròn 100 tuổi trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu với 1 gói thầu.
22/05/2025 09:00
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Test ma tuý năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
24/04/2025 10:22
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Test ma tuý năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu với 1 gói thầu.
16/04/2025 13:42
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Thuốc generic của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA DƯỢC AN MÔN
27/12/2024 13:31
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Test ma tuý năm 2024 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI
18/11/2024 10:50
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Mua sắm Test ma tuý năm 2024 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 10:55
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Test ma túy năm 2024 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu với 1 gói thầu.
21/10/2024 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Lắp đặt Pano tuyên truyền phòng, chống tệ nạn xã hội trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: PHOTO AN
18/06/2025 14:38
Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT LẮP ĐẶT PANO TUYÊN TRUYỀN PHÒNG, CHỐNG TỆ NẠN XÃ HỘI TRÊN ĐỊA BÀN TỈNH BẠC LIÊU NĂM 2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 08:44
Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Mua quà cho người tròn 90 tuổi và vải lụa cho người tròn 100 tuổi trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hiệu buôn Thắng Quan
26/05/2025 10:42
Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Mua quà cho người tròn 90 tuổi và vải lụa cho người tròn 100 tuổi trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu năm 2025 với 1 gói thầu.
22/05/2025 09:00
Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Mua sắm Test ma tuý năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
24/04/2025 10:22
Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SALUD, CÔNG TY CỔ PHẦN VINPHARM, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG VIDIPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM KHANG HUY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ QUẢNG TRỊ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SHINPOONG DAEWOO, CÔNG TY TNHH ĐÔNG NAM PHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY TNHH BÌNH VIỆT ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NHẤT ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY TNHH NACOPHARM MIỀN NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM NGỌC THIỆN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA - DƯỢC PHẨM MEKOPHAR, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TIPHARCO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KHẢI BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN PYMEPHARCO, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIỆN CHÍ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẤT HUY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THẾ GIỚI MỚI, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM PHƯƠNG LINH , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN TM – XNK GALAXY VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ Y TẾ DƯỢC VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM & THIẾT BỊ Y TẾ PHÚC LỘC , CÔNG TY CỔ PHẦN US PHARMA USA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MINH TRÍ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY TNHH SK QUỐC TẾ , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH Y DƯỢC MẶT TRỜI ĐỎ, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HÙNG THỊNH, CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG SINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN GOLD STAR PHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ HƯNG THỊNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ KIÊN ĐAN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ĐAN THANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐÔ THÀNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC HỒNG LỘC PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM U.N.I VIỆT NAM , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM AN PHÚ NAM, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH MÂY VÀNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BENOVAS, CÔNG TY CỔ PHẦN SANTAV, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGUYÊN ANH KHOA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MKT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC NAM ĐỒNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BÁCH NIÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA DƯỢC AN MÔN
27/12/2024 13:31
Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Mua sắm Test ma tuý năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI
18/11/2024 10:50
Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu công bố KQMT gói thầu Thuốc generic với 86 nhà thầu tham gia.
05/11/2024 08:20
Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu công bố KQMT gói thầu Mua sắm Test ma tuý năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
04/11/2024 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt Pano tuyên truyền phòng, chống tệ nạn xã hội trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: PHOTO AN
18/06/2025 14:38
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT LẮP ĐẶT PANO TUYÊN TRUYỀN PHÒNG, CHỐNG TỆ NẠN XÃ HỘI TRÊN ĐỊA BÀN TỈNH BẠC LIÊU NĂM 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu với 1 gói thầu.
16/06/2025 08:44
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà cho người tròn 90 tuổi và vải lụa cho người tròn 100 tuổi trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hiệu buôn Thắng Quan
26/05/2025 10:42
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua quà cho người tròn 90 tuổi và vải lụa cho người tròn 100 tuổi trên địa bàn tỉnh Bạc Liêu năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu với 1 gói thầu.
22/05/2025 09:00
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Test ma tuý năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
24/04/2025 10:22
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Test ma tuý năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu với 1 gói thầu.
16/04/2025 13:42
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Thuốc generic của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA DƯỢC AN MÔN
27/12/2024 13:31
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Test ma tuý năm 2024 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI
18/11/2024 10:50
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Mua sắm Test ma tuý năm 2024 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 10:55
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Test ma túy năm 2024 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu với 1 gói thầu.
21/10/2024 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu là chủ đầu tư của 63 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 58 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu là chủ đầu tư của 51 TBMT, trong đó tự mời thầu 42 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu là chủ đầu tư của 92 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Bạc Liêu là chủ đầu tư có quan hệ với 165 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đạo đức là bông hoa của chân lý. "
Hugo (Pháp)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh