Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 136 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 52 gói (với 57 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 58 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,23%, Xây lắp 3,51%, Tư vấn 3,51%, Phi tư vấn 1,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 136.172.179.526 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.801.205.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,23%, Xây lắp 3,51%, Tư vấn 3,51%, Phi tư vấn 1,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 136.172.179.526 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.801.205.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Hoa Đất
30/06/2022 09:02
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm kit test nhanh kháng nguyên SARS-CoV-2 phục vụ công tác phòng, chống dịch COVID-19 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với 3 gói thầu.
27/04/2022 15:01
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/04/2022 10:29
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ phòng, chống dịch của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
24/03/2022 15:08
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Dự án Chương trình đầu tư phát triển mạng lưới y tế cơ sở vùng khó khăn tỉnh Cà Mau. của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với 4 gói thầu.
16/03/2022 16:13
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Dự án Chương trình đầu tư phát triển mạng lưới y tế cơ sở vùng khó khăn tỉnh Cà Mau. của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với 4 gói thầu.
15/03/2022 14:42
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, test xét nghiệm, vật tư phục vụ phòng, chống dịch bệnh COVID-19 của Sở Y tế (đợt 8) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với 2 gói thầu.
01/03/2022 10:11
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Vật tư y tế, hóa chất của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
04/01/2022 11:09
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế, dụng cụ cho các Trạm Y tế lưu động, Trạm Y tế cố định và Khu điều trị F0 tăng cường của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
24/12/2021 11:23
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắmghế bố trang bị cho Trung tâm Y tế huyện Phú Tân và Trung tâm Y tế huyện Ngọc Hiển để tiếp nhận và điều trị người nhiễm COVID-19 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
24/12/2021 11:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Hoa Đất
30/06/2022 09:02
Sở Y tế tỉnh Cà Mau công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán với 2 nhà thầu tham gia.
25/05/2022 10:15
Sở Y tế tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua sắm kit test nhanh kháng nguyên SARS-CoV-2 phục vụ công tác phòng, chống dịch COVID-19 với 3 gói thầu.
27/04/2022 15:01
Sở Y tế tỉnh Cà Mau đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/04/2022 10:29
Sở Y tế tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ phòng, chống dịch với 1 gói thầu.
24/03/2022 15:08
Sở Y tế tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Dự án Chương trình đầu tư phát triển mạng lưới y tế cơ sở vùng khó khăn tỉnh Cà Mau. với 4 gói thầu.
16/03/2022 16:13
Sở Y tế tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Dự án Chương trình đầu tư phát triển mạng lưới y tế cơ sở vùng khó khăn tỉnh Cà Mau. với 4 gói thầu.
15/03/2022 14:42
Sở Y tế tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, test xét nghiệm, vật tư phục vụ phòng, chống dịch bệnh COVID-19 của Sở Y tế (đợt 8) với 2 gói thầu.
01/03/2022 10:11
Sở Y tế tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Vật tư y tế, hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
04/01/2022 11:09
Sở Y tế tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế, dụng cụ cho các Trạm Y tế lưu động, Trạm Y tế cố định và Khu điều trị F0 tăng cường với 1 gói thầu.
24/12/2021 11:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Hoa Đất
30/06/2022 09:02
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm kit test nhanh kháng nguyên SARS-CoV-2 phục vụ công tác phòng, chống dịch COVID-19 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với 3 gói thầu.
27/04/2022 15:01
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Lập hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/04/2022 10:29
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ phòng, chống dịch của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
24/03/2022 15:08
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Dự án Chương trình đầu tư phát triển mạng lưới y tế cơ sở vùng khó khăn tỉnh Cà Mau. của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với 4 gói thầu.
16/03/2022 16:13
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Dự án Chương trình đầu tư phát triển mạng lưới y tế cơ sở vùng khó khăn tỉnh Cà Mau. của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với 4 gói thầu.
15/03/2022 14:42
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, test xét nghiệm, vật tư phục vụ phòng, chống dịch bệnh COVID-19 của Sở Y tế (đợt 8) của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với 2 gói thầu.
01/03/2022 10:11
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Vật tư y tế, hóa chất của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
04/01/2022 11:09
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế, dụng cụ cho các Trạm Y tế lưu động, Trạm Y tế cố định và Khu điều trị F0 tăng cường của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
24/12/2021 11:23
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắmghế bố trang bị cho Trung tâm Y tế huyện Phú Tân và Trung tâm Y tế huyện Ngọc Hiển để tiếp nhận và điều trị người nhiễm COVID-19 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
24/12/2021 11:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 38 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 38 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 57 TBMT, trong đó tự mời thầu 57 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thước đo của một con người không nhất thiết nằm ở danh vọng hay địa vị, mà nằm ở việc anh ta đối xử với người khác như thế nào. "
Victor L. Brown
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info