Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty cổ phần xây dựng Hoàng Mai, số 99, đường Ngô Gia Tự, phường 5, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau | Tư vấn lập E-HSMT | |
| 2 | Công ty TNHH một thành viên xây dựng Lê Thịnh Phát, phường 5, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau | Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Sở Y tế tỉnh Cà Mau |
| E-CDNT 1.2 |
Gói thầu số 01: Vật tư y tế, hóa chất Mua sắm hóa chất, test xét nghiệm,vật tư phục vụ phòng, chống dịch bệnh COVID - 19 của Sở Y tế (đợt 5) 10 Ngày |
| E-CDNT 3 | Theo Công văn 5060/UBND-KT ngày 03/9/2021 của Chủ tịch Ủy ban nhân dân tỉnh |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 10.1(a) | Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: - Scan và đính kèm khi nộp E-HSDT: Đề xuất về kỹ thuật và các tài liệu theo quy định tại Mục 10.1a, 10.2 E-CDNT, Các tài liệu khác có liên quan |
| E-CDNT 10.2(c) | Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hoá: - Toàn bộ hàng hóa cung cấp đảm bảo mới 100%. - Có cam kết các hàng hóa dự thầu là trang thiết bị y tế phải được phép lưu hành trên thị trường hoặc được phép nhập khẩu theo quy định của Nghị định 36/2016/NĐ-CP ngày 15/5/2016, Nghị định số 169/2018/NĐ-CP ngày 31/12/2018, Nghị định 03/2020/NĐ-CP ngày 01/01/2020 và các văn bản pháp luật khác có liên quan còn hiệu lực. - Giấy chứng nhận xuất xứ (CO), giấy chứng nhận chất lượng (CQ), giấy chứng nhận ISO hoặc giấy chứng nhận quản lý chất lượng khác phù hợp với yêu cầu của mặt hàng tham dự thầu. |
| E-CDNT 12.2 | Trong bảng giá, nhà thầu phải chào giá theo các yêu cầu sau:Giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hoá có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV]. |
| E-CDNT 14.3 | Thời hạn sử dụng dự kiến của hàng hóa (để yêu cầu phụ tùng thay thế, dụng cụ chuyên dùng…): ≥ 05 năm. |
| E-CDNT 15.2 | Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm: . - Nhà thầu tham dự thầu phải cung cấp giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. - Trường hợp trong E-HSDT, nhà thầu không đính kèm giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương thì nhà thầu phải chịu trách nhiệm làm rõ, bổ sung trong quá trình đánh giá E-HSDT. Nhà thầu chỉ được trao hợp đồng sau khi đã đệ trình cho Chủ đầu tư giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. |
| E-CDNT 16.1 | 90 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 120.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 21.1 | Phương pháp đánh giá HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 23.2 | Nhà thầu có giá dự thầu thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 28.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 29.3 | Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng. |
| E-CDNT 31.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 33.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 34 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Sở Y tế Cà Mau, Địa chỉ: Số 155, Bùi Thị Trường, Phường 5, thành phố Cà Mau -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ủy ban nhân dân tỉnh Cà Mau.Số 02, đường Hùng Vương, phường 5, TP.Cà Mau. Số điện thoại: -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Cà Mau. Số 93 Lý Thường Kiệt, phường 5, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau Số điện thoại: 0290 3831 332. |
| E-CDNT 35 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Cà Mau. Số 93 Lý Thường Kiệt, phường 5, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau Số điện thoại: 0290 3831 332. - Đường dây nóng của Báo Đấu thầu theo số điện thoại 0243.768.6611 |
| E-CDNT 36 |
0 0 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Bộ trang phục phòng chống dịch (cấp 4) | 20.000 | Bộ | Theo Mục 2, Chương V | ||
| 2 | Găng tay vô khuẩn dùng 1 lần (Găng tay y tế có bột) | 100.000 | Đôi | Theo Mục 2, Chương V | ||
| 3 | Que tăm bông ngoái họng tỵ hầu (loại có khấc bẻ) | 1.200.000 | que | Theo Mục 2, Chương V | ||
| 4 | Dung dịch vệ sinh tay chứa cồn (chai có vòi bơm 500ml) | 30.000 | Chai | Theo Mục 2, Chương V | ||
| 5 | Hộp an toàn | 60.000 | Hộp | Theo Mục 2, Chương V | ||
| 6 | Túi rác vàng có dây rút | 900 | Kg | Theo Mục 2, Chương V | ||
| 7 | Găng tay vô khuẩn không bột (Găng tay y tếkhông bột) | 110.000 | Cái | Theo Mục 2, Chương V | ||
| 8 | Kính che mặt | 25.000 | Cái | Theo Mục 2, Chương V |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 10 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Bộ trang phục phòng chống dịch (cấp 4) | 20.000 | Bộ | Sở Y tê Cà Mau | Tối đa 10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực |
| 2 | Găng tay vô khuẩn dùng 1 lần (Găng tay y tế có bột) | 100.000 | Đôi | Sở Y tê Cà Mau | Tối đa 10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực |
| 3 | Que tăm bông ngoái họng tỵ hầu (loại có khấc bẻ) | 1.200.000 | que | Sở Y tê Cà Mau | Tối đa 10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực |
| 4 | Dung dịch vệ sinh tay chứa cồn (chai có vòi bơm 500ml) | 30.000 | Chai | Sở Y tê Cà Mau | Tối đa 10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực |
| 5 | Hộp an toàn | 60.000 | Hộp | Sở Y tê Cà Mau | Tối đa 10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực |
| 6 | Túi rác vàng có dây rút | 900 | Kg | Sở Y tê Cà Mau | Tối đa 10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực |
| 7 | Găng tay vô khuẩn không bột (Găng tay y tếkhông bột) | 110.000 | Cái | Sở Y tê Cà Mau | Tối đa 10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực |
| 8 | Kính che mặt | 25.000 | Cái | Sở Y tê Cà Mau | Tối đa 10 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Bộ trang phục phòng chống dịch (cấp 4) | 20.000 | Bộ | Theo Mục 2, Chương V | ||
| 2 | Găng tay vô khuẩn dùng 1 lần (Găng tay y tế có bột) | 100.000 | Đôi | Theo Mục 2, Chương V | ||
| 3 | Que tăm bông ngoái họng tỵ hầu (loại có khấc bẻ) | 1.200.000 | que | Theo Mục 2, Chương V | ||
| 4 | Dung dịch vệ sinh tay chứa cồn (chai có vòi bơm 500ml) | 30.000 | Chai | Theo Mục 2, Chương V | ||
| 5 | Hộp an toàn | 60.000 | Hộp | Theo Mục 2, Chương V | ||
| 6 | Túi rác vàng có dây rút | 900 | Kg | Theo Mục 2, Chương V | ||
| 7 | Găng tay vô khuẩn không bột (Găng tay y tếkhông bột) | 110.000 | Cái | Theo Mục 2, Chương V | ||
| 8 | Kính che mặt | 25.000 | Cái | Theo Mục 2, Chương V |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chỉ cần một sợi tóc của người yêu cũng đủ để kéo khỏe hơn bốn con bò mộng. "
Tục ngữ Pháp
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Sở Y tế tỉnh Cà Mau đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.