Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 354 nhà thầu.
- Đã công bố 37 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 173 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 645 gói thầu, trong đó có 125 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 164 gói (với 170 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 5 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 308 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 166 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 339 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 324 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,41%, Xây lắp 21,18%, Tư vấn 7,65%, Phi tư vấn 1,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.486.860.271.879 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.305.205.216.856 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 47,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông như sau:
- Có quan hệ với 354 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,41%, Xây lắp 21,18%, Tư vấn 7,65%, Phi tư vấn 1,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.486.860.271.879 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.305.205.216.856 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 47,52%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 48A-1818 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: An Tâm
22/06/2025 13:25
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền Nhân tháng hành động vì trẻ em năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG QUÂN
18/06/2025 22:05
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Truyền thông chuyển đổi hành vi về bảo vệ, chăm sóc trẻ em và Chương trình phòng, chống tai nạn thương tích trẻ em của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG QUÂN
18/06/2025 21:47
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Truyền thông chuyển đổi hành vi về bảo vệ, chăm sóc trẻ em; Tổ chức tháng vì trẻ em và Chương trình phòng, chống tai nạn thương tích trẻ em của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông với 2 gói thầu.
18/06/2025 21:21
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô 48A-1818 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
18/06/2025 21:15
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
25/04/2025 17:08
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Tập huấn về quản lý, sử dụng tài sản công, mua sắm đấu thầu cho cán bộ, công chức, viên chức ngành y tế của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÁT TRIỂN TRÍ VIỆT
12/04/2025 14:33
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Tập huấn về quản lý, sử dụng tài sản công, mua sắm đấu thầu cho cán bộ, công chức, viên chức ngành y tế của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
05/04/2025 16:41
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Tập huấn phần mềm Quyết toán tài chính MISA Lekima, phần mềm kế toán online, Phần mềm quản lý tài sản MISA QLTS và hướng dẫn thực hiện tổng kiểm kê tài sản công theo Quyết định 213/QĐ-TTg ngày 01/3/2024 của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MISA
28/02/2025 16:51
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Tập huấn phần mềm Quyết toán tài chính MISA Lekima, phần mềm kế toán online, Phần mềm quản lý tài sản MISA QLTS và hướng dẫn thực hiện tổng kiểm kê tài sản công theo Quyết định 213/QĐ-TTg ngày 01/3/2024 của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
28/02/2025 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Sở Y tế tỉnh Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 48A-1818.
- Nhà thầu trúng thầu: An Tâm
22/06/2025 13:25
Sở Y tế tỉnh Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền Nhân tháng hành động vì trẻ em năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH- THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH HỒNG QUÂN
18/06/2025 22:05
Sở Y tế tỉnh Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Truyền thông chuyển đổi hành vi về bảo vệ, chăm sóc trẻ em và Chương trình phòng, chống tai nạn thương tích trẻ em.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG QUÂN
18/06/2025 21:47
Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Truyền thông chuyển đổi hành vi về bảo vệ, chăm sóc trẻ em; Tổ chức tháng vì trẻ em và Chương trình phòng, chống tai nạn thương tích trẻ em với 2 gói thầu.
18/06/2025 21:21
Sở Y tế tỉnh Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN HÀ LAN, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TỰ ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC QUẢNG NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SHINPOONG DAEWOO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC AVISPHARM BMT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - VẬT TƯ Y TẾ ĐẮKLẮK, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, Công ty TNHH Dược phẩm HQ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY, Công ty TNHH dược phẩm Gia Nguyên, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG VIDIPHA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC ANH, CÔNG TY TNHH SK QUỐC TẾ , CÔNG TY CỔ PHẦN HÓA - DƯỢC PHẨM MEKOPHAR, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT - THÁI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM PHẠM ANH, Công ty TNHH Dược & Vật tư y tế Thiên Tâm, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC DƯỢC PHẨM ISAKA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SALUD, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC SỨC KHỎE VÀNG FPL, CÔNG TY TNHH NACOPHARM MIỀN NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TỨ HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY TNHH BÌNH VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH TMDV NGUYỄN GIA, CÔNG TY CỔ PHẦN GOLD STAR PHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MKT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VACOPHARM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MINH TRÍ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY CỔ PHẦN SUNDIAL PHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC NAM ĐỒNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DƯỢC NAM HÙNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM NGỌC THIỆN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC TRUNG ƯƠNG 3 , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG I - PHARBACO, CÔNG TY CỔ PHẦN AFP GIA VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINPHARCO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BIN BO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ANH NGUYÊN ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TIPHARCO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KHƯƠNG PHÚC AN, Công ty TNHH Thương Mại HAMI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VINH ĐỨC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM PHƯƠNG CHÂU, Công ty Cổ phần Nhi khoa Việt Nam, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM KHANG HUY, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHẤT HUY, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU APEC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIỆN CHÍ, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ Y TẾ DƯỢC VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ DNT VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VŨ DUY, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ 2B, CÔNG TY CỔ PHẦN GLOBAL PHARMACEUTICAL, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY TNHH DP THUẬN PHONG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NDH, CÔNG TY TNHH SHINE PHARMA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TƯỜNG THÀNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM AT & C, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHONG HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN SANTAV, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BÁCH NIÊN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BẢO HOÀNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NHẤT ANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOA SEN, CÔNG TY CỔ PHẦN HT MEDICAL, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VIETSUN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGỌC VIỆT, CÔNG TY TNHH TM DƯỢC PHẨM KHANG TÍN, CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG DANH, CÔNG TY TNHH UNITED PHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HIỆP BÁCH NIÊN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGUYÊN ANH KHOA, CÔNG TY TNHH DƯỢC ĐẠI QUANG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MINH HIỀN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT HOA, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ - DƯỢC PHẨM HIỆP NHẤT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM MINH NGUYÊN, CÔNG TY TNHH DƯỢC MỸ PHẨM AN PHÁT, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM NGUYỄN DƯƠNG, CÔNG TY TNHH LYNH FARMA, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ HƯNG THỊNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM ME TA, CÔNG TY TNHH ĐẠI BẮC - MIỀN NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC TÂM ĐAN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT QUỐC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SONG VÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM RELIV, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SONG VIỆT, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU SỨC SỐNG VIỆT , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM & THIẾT BỊ Y TẾ PHÚC LỘC , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MINH TRÍ, CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO TOÀN PHARMA, CÔNG TY TNHH ĐÔNG NAM PHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÀ, CÔNG TY TNHH NOVOPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM LV PHARMA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NGỌC KHÁNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ANH KHANG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM CHÂU Á - THÁI BÌNH DƯƠNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC KIM ĐÔ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM IP, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIÊN VŨ, CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ KIÊN ĐAN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TT PHARMA , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VNP, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KOVINA, CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
25/04/2025 17:08
Sở Y tế tỉnh Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Tập huấn về quản lý, sử dụng tài sản công, mua sắm đấu thầu cho cán bộ, công chức, viên chức ngành y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÁT TRIỂN TRÍ VIỆT
12/04/2025 14:33
Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Tập huấn về quản lý, sử dụng tài sản công, mua sắm đấu thầu cho cán bộ, công chức, viên chức ngành y tế với 1 gói thầu.
05/04/2025 16:41
Sở Y tế tỉnh Đắk Nông công bố kết quả gói thầu Tập huấn phần mềm Quyết toán tài chính MISA Lekima, phần mềm kế toán online, Phần mềm quản lý tài sản MISA QLTS và hướng dẫn thực hiện tổng kiểm kê tài sản công theo Quyết định 213/QĐ-TTg ngày 01/3/2024 của Thủ tướng Chính phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MISA
28/02/2025 16:51
Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Tập huấn phần mềm Quyết toán tài chính MISA Lekima, phần mềm kế toán online, Phần mềm quản lý tài sản MISA QLTS và hướng dẫn thực hiện tổng kiểm kê tài sản công theo Quyết định 213/QĐ-TTg ngày 01/3/2024 của Thủ tướng Chính phủ với 1 gói thầu.
28/02/2025 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 48A-1818 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: An Tâm
22/06/2025 13:25
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Tuyên truyền Nhân tháng hành động vì trẻ em năm 2025 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG QUÂN
18/06/2025 22:05
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Truyền thông chuyển đổi hành vi về bảo vệ, chăm sóc trẻ em và Chương trình phòng, chống tai nạn thương tích trẻ em của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG QUÂN
18/06/2025 21:47
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Truyền thông chuyển đổi hành vi về bảo vệ, chăm sóc trẻ em; Tổ chức tháng vì trẻ em và Chương trình phòng, chống tai nạn thương tích trẻ em của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông với 2 gói thầu.
18/06/2025 21:21
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô 48A-1818 của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
18/06/2025 21:15
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
25/04/2025 17:08
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Tập huấn về quản lý, sử dụng tài sản công, mua sắm đấu thầu cho cán bộ, công chức, viên chức ngành y tế của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÁT TRIỂN TRÍ VIỆT
12/04/2025 14:33
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Tập huấn về quản lý, sử dụng tài sản công, mua sắm đấu thầu cho cán bộ, công chức, viên chức ngành y tế của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
05/04/2025 16:41
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải kết quả gói thầu Tập huấn phần mềm Quyết toán tài chính MISA Lekima, phần mềm kế toán online, Phần mềm quản lý tài sản MISA QLTS và hướng dẫn thực hiện tổng kiểm kê tài sản công theo Quyết định 213/QĐ-TTg ngày 01/3/2024 của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MISA
28/02/2025 16:51
Bên mời thầu Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Tập huấn phần mềm Quyết toán tài chính MISA Lekima, phần mềm kế toán online, Phần mềm quản lý tài sản MISA QLTS và hướng dẫn thực hiện tổng kiểm kê tài sản công theo Quyết định 213/QĐ-TTg ngày 01/3/2024 của Thủ tướng Chính phủ của chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông với 1 gói thầu.
28/02/2025 16:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông là chủ đầu tư của 37 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông đã đăng tải 5 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông là chủ đầu tư của 173 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 165 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông là chủ đầu tư của 170 TBMT, trong đó tự mời thầu 163 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông là chủ đầu tư của 308 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Sở Y tế tỉnh Đắk Nông là chủ đầu tư có quan hệ với 354 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không thể yêu hay ghét cái gì trước khi hiểu thấu nó. "
Leonardo da Vinci
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh